മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിയേറ്റർ റെസ്പോൺസ് വീഡിയോയിൽ ലാലേട്ടൻ ആറാടുക എന്ന ഡയലോഗ് വഴി പ്രശസ്തൻ ആയ വ്യക്തി ആണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. അതിന് ശേഷം ഇറങ്ങിയ മിക്ക ചിത്രങ്ങളുടെയും തിയേറ്റർ റെസ്പോൺസ് വീഡിയോയിൽ ഒരു സ്ഥിരം സാന്നിധ്യം ആയിരുന്നു സന്തോഷ്‌ വർക്കി. ലാലേട്ടൻ ആറാടുക ആണ് ഡയലോഗിലൂടെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കുവാനും സന്തോഷ്‌ വർക്കിക്ക് സാധിച്ചിരുന്നു.

തനിക്ക് പ്രശസ്ത നടി നിത്യ മേനോനോടുള്ള പ്രണയം പല തവണ സന്തോഷ്‌ വർക്കി തുറന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ആണ്. ഇപ്പോൾ നിത്യ മേനോൻ കമ്മിറ്റെഡ് ആയിരുന്നുവെങ്കിൽ അത് തന്നോട് നേരത്തെ തന്നെ പറയാമായിരുന്നു എന്നും അത് അറിഞ്ഞിരുന്നുവെങ്കിൽ താൻ വെറുതെ പുറകെ നടന്ന് സമയം കളയില്ലായിരുന്നു എന്നും സന്തോഷ്‌ വർക്കി പറയുന്നു. ഇനി തന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഒരു വിവാഹം ഉണ്ടാകില്ല എന്നും സന്തോഷ്‌ വർക്കി കൂട്ടിച്ചേർത്തു. നിത്യ മേനോൻ മലയാളത്തിലെ ഒരു പ്രമുഖ നടനുമായി വിവാഹം കഴിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു എന്ന വാർത്ത പുറത്ത് വന്നതിന് ശേഷം ആയിരുന്നു സന്തോഷ്‌ വർക്കിയുടെ ഈ പ്രതികരണം.

താൻ പല തവണ നിത്യ മേനോനെ കാണാൻ പോയിട്ടുണ്ട് എന്നും അപ്പോഴെല്ലാം തന്റെ ആഗ്രഹം അവരോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ആണെന്നും സന്തോഷ്‌ വർക്കി പറയുന്നു. കോളാമ്പി സിനിമയുടെ ലൊക്കേഷനിലും ബാംഗ്ലൂർ പോയെല്ലാം അവരെ കണ്ടു. കല്യാണം കഴിക്കാൻ താല്പര്യം ഇല്ലെങ്കിൽ തന്നെ ഒരു സഹോദരനായോ ഫ്രണ്ട് ആയോ പരിഗണിക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും അതും അവർ സമ്മതിച്ചില്ല എന്നും സന്തോഷ്‌ വർക്കി പറഞ്ഞു. തനിക്കെതിരെ പോലീസ് കംപ്ലയിന്റ് കൊടുക്കാൻ പോയത് ആണെന്നും ബാംഗ്ലൂർ സിറ്റി പോലീസ് കമ്മിഷണർ തന്നോട് ഇരുപത്തി നാല് മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ബാംഗ്ലൂർ വിടണം എന്ന് പറഞ്ഞെന്നും സന്തോഷ്‌ പറഞ്ഞു. അതേസമയം പുറത്ത് വന്ന വിവാഹ വാർത്ത സത്യം അല്ല എന്ന് നിത്യ മേനോൻ മാധ്യമങ്ങളോട് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ജയം രവിയും ജയറാമും അയ്യപ്പനെ കണ്ട് അനുഗ്രഹം തേടി ശബരിമലയില്‍

മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ എന്ന ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രത്തിനായി ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് സിനിമാ പ്രേമികള്‍.വലിയ…

കാവ്യമാധവനെക്കാളും മിടുക്കി മഞ്ജു വാരിയർ ; കാരണം വെക്തമാക്കി ഭാഗ്യലക്ഷ്മി

ഒരുക്കാലത്ത് മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തു മലയാളികളുടെ സ്വന്തം താരറാണിമാരാമാണ് മഞ്ജു വാരിയറും, കാവ്യ മാധവനും.…

ലിപ് ലോക്കുമായി വീണ്ടും ദുർഗ കൃഷ്ണ, കുടുക്ക് ടീസർ വൈറൽ

അടുത്തിടെ ഏറെ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയ സിനിമയാണ് ഇന്ദ്രൻസ്, ദുർഗ കൃഷ്ണ, ധ്യാൻ ശ്രീനിവാസൻ…

ശ്രീനിയേട്ടന് ആദരാഞ്ജലികൾ, വ്യാജപ്രചാരണം കണ്ട് ശ്രീനിവാസന്റെ മറുപടി ; കുറിപ്പ്..

വൈപാസ് സർജറിയെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന നടൻ ശ്രീനിവാസന്റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ട് വരികയാണ്.. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ…