നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരം ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. അതുപോലെ തന്നെ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. ദളപതി വിജയിയും നടിപ്പിൻ നായകനും ചില ചിത്രങ്ങളിൽ ഒരുമിച്ച് അഭിനയിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യക്ക് അകത്തും പുറത്തുമായി ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള താരങ്ങൾ കൂടിയാണ് നടിപ്പിൻ നായകനും ദളപതിയും. ഇരുവരുടെയും സിനിമകൾക്ക് വമ്പൻ വരവേൽപ്പ് ആണ് പ്രേക്ഷകർ എപ്പോഴും നൽകുന്നത്.

ഇപ്പോൾ ഇരുവരെയും പറ്റി ഒരു ട്രോൾ ഗ്രൂപ്പിൽ വന്ന പോസ്റ്റ്‌ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയിയെ എപ്പോഴും ഹേറ്റേഴ്‌സ് കളിയാക്കുന്നത് അഭിനയത്തെ പറ്റി പറഞ്ഞാണ്, അതുപോലെ സൂര്യയെ കളിയാക്കുന്നത് ബോക്സ്‌ ഓഫീസ് കളക്ഷനെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞാണ്. ഈ രണ്ട് കാര്യങ്ങളെ പറ്റിയാണ് ട്രോളിൽ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയ് മികച്ച നടനുള്ള ഓസ്‌കാർ അവാർഡ് നേടും എന്നും സൂര്യ നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം ആയിരം കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടം പിടിക്കും എന്നാണ് ട്രോളിൽ പറയുന്നത്.

ഒന്നും ആരുടേയും കുത്തക ഒന്നും അല്ലെന്നും ഒരുപക്ഷെ നാളെ suryaക്ക് ഒരു സോളോ ആയിരം കോടി കളക്ഷൻ നേടുന്ന ചിത്രം കിട്ടിയെന്ന് വരാമെന്നും ദളപതി വിജയിക്ക് ഓസ്‌കാർ അവാർഡ് വരെ ചിലപ്പോൾ ലഭിച്ചേക്കാം എന്നുമാണ് പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്. അവരുടെ ഇൻഡസ്ട്രിയിൽ അല്ലാതെ പുറത്ത് അത്ര പ്രശസ്തർ അല്ലാത്ത യഷിനും പ്രഭാസിനും ആയിരം കോടി കിട്ടിയ പോലെ സൂര്യക്കും ലഭിക്കാം എന്നും നല്ല അഭിനയ ശേഷി ഉള്ള വിജയിക്ക് ഫാൻസുകാർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുമോ എന്ന് ആലോചിച്ചു നിക്കാതെ അഭിനയ പ്രാധാന്യം ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്താൽ ഓസ്കാർ ലഭിക്കാം എന്നും പോസ്റ്റിന്റെ കമന്റ്‌ സെക്ഷനിൽ ആളുകൾ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒരു പാൻ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ? വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടൻമാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ദേയനായ ഒരാളാണ് മലയാളികൾ സ്നേഹത്തോടെ കുഞ്ഞിക്ക എന്ന് വിളിക്കുന്ന…

മീനാക്ഷിയും ഞാനുമുള്ള സൗഹൃദം കാരണം ദിലീപ് ഏട്ടൻ പലപ്പോഴും വിളിച്ചു ചീത്ത പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ; മാളവിക ജയറാം

മലയാളചലച്ചിത്രരംഗത്തെ നായകനടൻമാരിൽ ഒരാളാണ് ജയറാം.മിമിക്രിയിലൂടെ കലാരംഗത്ത് എത്തി പിന്നീട് സിനിമാലോകത്തിലേക്ക് കടന്നുവന്ന വ്യക്തിയാണ് ജയറാം.അനായാസമായി കൈകാര്യം…

മോഹൻലാലിന് 13 അൻപത് കോടി ക്ലബ്‌ ചിത്രങ്ങൾ ഉണ്ട്, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി സന്തോഷ്‌ വർക്കി രംഗത്ത്

മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിയേറ്റർ റെസ്പോൺസ്‌…

ഒരു സാധാരണ മനുഷ്യന്‍ എന്ന നിലയില്‍ ഞാന്‍ എന്നെ അപമാനിച്ചതിന്‍റെ പേരില്‍ പ്രതികരിച്ചു ; ശ്രീനാഥ് ഭാസി

അഭിമുഖത്തിനിടയിൽ മാധ്യമപ്രവർത്തകയോട് മോശമായി സംസാരിച്ച സംഭവത്തിൽ വിശദീകരണവുമായി നടൻ ശ്രീനാഥ് ഭാസി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്ശ്രീ.തെറ്റൊന്നും തന്‍റെ ഭാഗത്തുനിന്ന്…