നിവിൻ പോളി നായകനായി 2016ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ എബ്രിഡ് ഷൈനി ചിത്രം ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങുമെന്നാണ് പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ. നിവിൻ പോളി എബ്രിഡ് ഷൈനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വൃത്തങ്ങൾ പുറത്തു വിട്ട വാർത്തയാണിത്. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിൽ സബ് ഇൻസ്‌പെക്ടർ ബിജു പൗലോസ് എന്ന ഇടിയാൻ പോലീസ് കഥാപാത്രമായാണ് നിവിൻ പോളി മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ച വച്ചത്.

സാധാരണ മലയാളത്തിൽ ഇറങ്ങുന്ന പോലീസ് ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായ പ്രമേയവുമായി തിയ്യേറ്ററുകളിൽ നിറഞ്ഞാടിയ ചിത്രമായിരുന്നു, ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു’. കൂടാതെ ഒരു പോലീസുകാരന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ ചിത്രങ്ങളും ചിത്രം കാണിച്ചു തന്നു. ‘ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു 2’ എന്ന ഒരു സെക്യുഎൽ ചിത്രമാണ് ഇനി വരാനിരിക്കുന്നത്. അടുത്തിടെ ഇറങ്ങിയ ടൈം ട്രാവൽ ഫാന്റസി ചിത്രമായ മഹാവീര്യറിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം എബ്രിഡ് ഷൈനും നിവിൻ പോളിയും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമായിരിക്കും ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു 2.

നിവിൻ പോളിയുടെ സ്വന്തം പ്രൊഡക്ഷൻ ബാനറായ പോളി ജൂനിയർ പിച്ടുരെസ് ആണ് വരാനിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ഒന്നാം ഭാഗത്തിൽ അനു ഇമ്മാനുവൽ, സൈജു കുറുപ്പ്, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, ജോജു ജോർജ്ജ്, അലക്സാണ്ടർ പ്രശാന്ത്, കലാഭവൻ പ്രജോദ്, റോണി ഡേവിഡ്, സോഹൻ സീനുലാൽ എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിചത്.

വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം മുമ്പത്തേതിന്റെ തുടർച്ചയാണോ, അഭിനേതാക്കൾ ഈ വേഷങ്ങൾ വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കുമോ എന്നുള്ള ചോദ്യങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുന്നത്. നിവിൻ പോളി എബ്രിഡ് ഷൈൻ ചിത്രമായ മഹാവീര്യർ എന്ന ഫാന്റസി ചിത്രം ഇന്നലെ വ്യാഴാഴ്ച ആണ് തിയ്യേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ആയത് . സമ്മിശ്രമായ പ്രതികരണങ്ങൾക്കാണ് ചിത്രം ഇപ്പോൾ സാക്ഷ്യം വഹിക്കുന്നത്.

ഈ ചിത്രത്തിൽ നിവിൻ പോളി, ആസിഫ് അലി, ഷാൻവി ശ്രീവത്സവ് എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു, അഭിനേതാക്കളായ ലാൽ, ലാലു അലക്സ്, സിദ്ദിഖ് എന്നിവരും ചില പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്. ചിത്രത്തിലൂടെ ഷാൻവി ശ്രീവാസ്തവ് മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണിത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ജയിലർ ആയി വിളയാടാൻ സ്റ്റൈൽ മന്നൻ; തലൈവർ 169 ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടു അണിയറപ്രവർത്തകർ

ബീസ്റ്റ് എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിന് ശേഷം നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് തലൈവർ 169…

പൊട്ടിക്കരഞ്ഞ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി, ആശ്വസിപ്പിച്ച് സായ് പല്ലവി

ട്രെൻഡ് സെറ്റർ സിനിമയായി മാറിയ പ്രേമത്തിൽ നിവിൻ പോളിയുടെ നായികമാരിൽ ഒരാളായി ആണ് സായ് പല്ലവി…

ദുൽഖർ ചിത്രമായ കിംഗ് ഓഫ് കോതയിലൂടെ മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ തെന്നിന്ത്യ നായിക സമന്തയും

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര പുത്രനാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. നടൻ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകൻ എന്ന ലേബലിനേക്കാൾ കൂടുതൽ…

തിരിച്ചുവരവ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ ഇങ്ങനെ വേണം, ഇജ്ജാതി തിരിച്ചുവരവ്

മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് ലാലു അലക്സ്‌. നായകനായും, വില്ലൻ ആയും,…