പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ നായകനായ ‘കടുവ’ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വൻ വിജയം നേടുന്നത്തിനു പിന്നാലെ, എല്ലാ കണ്ണുകളും ഇപ്പോൾ സുരേഷ് ഗോപി നായകനാകുന്ന ‘ഒറ്റക്കൊമ്പൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലേക്കാണ്. പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ നായകനായി എത്തുന്ന ചിത്രമായ കടുവയുടെ അതേ കഥാഗതിയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ചിത്രമാണിത്.എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പുതിയ വിശേഷം സുരേഷ് ഗോപി ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ നടി അനുഷ്‌ക ഷെട്ടിയെ കൊണ്ടുവരുന്നു എന്നതാണ്.

‘ഒറ്റക്കൊമ്പൻ’ എന്ന സുരേഷ് ഗോപി ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള പുതിയ വാർത്ത അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ പ്രേക്ഷകരെയും മാധ്യമങ്ങളെയും ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ ഈ വാർത്ത സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, റിപ്പോർട്ടുകൾ എസ്‌ജി ആരാധകരെ ആവേശത്തിന്റെ അങ്ങേയറ്റത്തെ എത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ‘ഒറ്റക്കൊമ്പൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള പ്രതീക്ഷകൾ ഇതുകൊണ്ടു തന്നെ വാനോളം ആയിരിക്കുകയാണ്.

എന്നാൽ ഈ വാർത്ത പൂർണ്ണമായും തെറ്റാണെന്നും നിർമ്മാതാക്കൾ ഇക്കാര്യം ഇതുവരെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെന്നതാണ് തങ്ങളുടെ പ്രസ്താവനയെ പിന്തുണക്കുന്നതെന്നും ചില മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. ഇതേക്കുറിച്ചുള്ള ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം നിർമ്മാതാക്കൾ ഉടൻ പുറത്തു വിട്ടേക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

‘ഒറ്റക്കൊമ്പൻ’ എന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറിൽ മോളിവുഡ് നടൻ ബിജു മേനോനും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്, ‘ഒറ്റക്കൊമ്പൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ തന്റെ വേഷത്തെക്കുറിച്ചും സുരേഷേട്ടനോപ്പം വര്ഷങ്ങള്ക്കു ശേഷം പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷവും താരം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്രൊഫൈലിലൂടെ പുറത്തു വിട്ടിരുന്നു.

സുരേഷ്ഗോപിഏട്ടനൊപ്പം’. ഒറ്റക്കൊമ്പൻ കുടുംബത്തിൽ ചേരുന്നതിൽ ജോയിൻ ചെയ്യുന്നതിന്റെ സന്തോഷമുണ്ട്, സുരേഷേട്ടനൊപ്പം വീണ്ടും പ്രവർത്തിക്കാൻ കാത്തിരിക്കുന്നു എന്നായിരുന്നു ബിജു മേനോന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റ്. സംവിധായകൻ മഹേഷ് പാറയിൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘ഒറ്റക്കൊമ്പന്റെ’ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത് എഴുത്തുകാരൻ നിജയ് ഗോഷ് നാരായണനാണ്, പാലായിലെ ഇടമറ്റം സ്വദേശിയായ ജോസ് കുരുവിനകുന്നേലിന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു യഥാർത്ഥ ആസ്പദമാക്കിയുള്ള ചിത്രമാണിത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

അമൃത സുരേഷും ഗോപീസുന്ദറും വിവാഹിതരാകുന്നോ? താരം പങ്കു വെച്ച പുതിയ ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു

മലയാളം മിനിസ്ക്രീൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ സുപരിചിതയായ താരമാണ് അമൃതാ സുരേഷ്. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന ഐഡിയ…

തേവള്ളി പറമ്പിൽ ജോസഫ് അലെക്സിനെ വീണ്ടും സ്‌ക്രീനിൽ കാണാനാവുമോ? ദി കിംഗ് ന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ ഷാജി കൈലാസ് പറഞ്ഞത്.

മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ ഏറെ ആവേശത്തിൽ അലയടിച്ച മമ്മൂട്ടി ഷാജി കൈലാസ് കോമ്പിനേഷനിൽ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രമാണ് ദി…

റഷ്യയിൽ തന്നെ കാണാൻ വന്ന ആരാധകരെ പറ്റി ഞെട്ടിക്കുന്ന വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പ്രിയ വാര്യർ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടിമാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയ ആയ ഒരാളാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാര്യർ. ലോകത്തിലെ…

ആറാട്ട് റിപീറ്റ് വാല്യൂ ഒരുപാട് ഉള്ള ചിത്രം, ഭാവിയിൽ ആളുകൾ ആഘോഷമാക്കും

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…