സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്ന മലയാളം ആന്തോളജി ചിത്രം ഒളവും തീരവും ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായി. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായതായി അറിയിച്ച് ചിത്രത്തിലെ നായിക ദുർഗ കൃഷ്ണ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് പങ്കു വച്ചു. “ചിത്രീകരണം റാപ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു,” സംവിധായകൻ പ്രിയദർശനുമൊത്തുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ചുകൊണ്ട് ദുർഗ കൃഷ്ണ അടിക്കുറിപ്പ് പങ്കു വച്ചു.

നേരത്തെ, അവർ സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ്ങിൽ ജോയിൻ ചെയ്തതിനു ശേഷം ദുര്ഗ കൃഷ്ണ കുറിച്ചത് “ഇതൊരു സ്വപ്ന സാക്ഷാത്കാര ചിത്രമാണ്, പ്രിയദർശൻ സാറിന്റെ സംവിധാനത്തിലും എം ടി വാസുദേവൻ സാറിന്റെ തിരക്കഥയിലും സന്തോഷ് ശിവൻ സാറിന്റെ ഛായാഗ്രഹണത്തിലും ഞാൻ ആദ്യമായി ലാലേട്ടനുമായി ജോഡിയായി അഭിനയിക്കുന്നു.അനുഗ്രഹീതമായ നിമിഷം. നന്ദി. ” ഒളവും തീരവും എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിച്ചതിന്റെ ആവേശത്തിലാണ് ദുർഗ.

ഒരു ആരാധകൻ പോസ്റ്റിനു താഴെ കുറിച്ചത് ഇപ്രകാരമാണ്, “സിനിമയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു.” മറ്റൊരു ആരാധകൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടത്, “റിലീസിനായി ഇനിയും കാത്തിരിക്കാനാവില്ല.” അടുത്തിടെ ഷൂട്ടിംഗിൽ നിന്നുള്ള ഒരു വീഡിയോ വൈറലായിരുന്നു. മോശം കാലാവസ്ഥയെ അവഗണിച്ച് മോഹൻലാൽ ചങ്ങാടത്തിൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നതാണ് ഷൂട്ടിംഗ് സെറ്റിലെ വൈറലായ വീഡിയോ. നരൻ എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിലെ അതെ ലുക്കിൽ ചങ്ങാടം തുഴയുകയായിരുന്നു ലാലേട്ടൻ.

പ്രതികൂല കാലാവസ്ഥയെ അവഗണിച്ച് അണിയറപ്രവർത്തകരും അണിയറപ്രവർത്തകരും ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി. തന്റെ ജോലിയോടുള്ള നിശ്ചയദാർഢ്യത്തിനും പ്രതിബദ്ധതയ്ക്കും അദ്ദേഹത്തെ എല്ലാവരും അഭിനന്ദിചിരുന്നു. ഒളവും തീരവും റിലീസ് ചെയ്ത് അഞ്ച് പതിറ്റാണ്ടുകൾക്ക് ശേഷമാണ് സംവിധായകൻ പ്രിയദർശൻ ഇപ്പോൾ ചിത്രം വീണ്ടും റീമേക്ക് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്.

പി എൻ മേനോൻ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ പതിപ്പ് സംവിധാനം ചെയ്തത്. എം ടി വാസുദേവൻ നായർ എഴുതിയ കഥയെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. മധുവും ഉഷ നന്ദിനിയുമാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അന്ന് അവതരിപ്പിച്ചത്. ഓളവും തീരവും എന്ന ചിത്രത്തോടുള്ള ആരാധനയാണ് റീമയ്‌ക് ചെയ്യാൻ പ്രിയദർശനെ പ്രേരിപ്പിച്ച ഘടകം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലാലേട്ടന്റെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ചു മമ്മൂക്ക; ഒരുമിച്ചുള്ള ചിത്രം ഇനി എപ്പോൾ എന്ന് ആരാധകർ

പൃഥ്വിരാജിന് ശേഷം ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന്റെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ സെലിബ്രിറ്റി സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മികച്ച…

ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്ത് ദിലീപ്, ഇരുവരെയും മനസ്സ് നിറഞ്ഞ് അനുഗ്രഹിച്ച് താരം

ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകം കാത്തിരുന്ന ഒരു വിവാഹം ആയിരുന്നു ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻ‌താരയുടേത്. ഏഴ് വർഷത്തെ…

പാഷൻ കൊണ്ട് ഒരിക്കലും അഭിനയത്തിലേക്ക് വന്ന് ആളല്ല താൻ തുറന്നുപറഞ്ഞ് കനികുസൃതി

അഭിനയം ഒരിക്കലും ഒരു പാഷൻ ആയി സ്വീകരിച്ച ഈ രംഗത്തേക്ക് വന്ന ഒരു ആളല്ല താൻ…

കായലോണ്ട് വട്ടം വളച്ചു പിള്ളേർ; സിജു വിൽ‌സൺ ചിത്രമായ വരയനിലെ പുതിയ ഗാനം തരംഗമാവുന്നു

സിജു വിൽ‌സൺ എന്ന നായക നടനെ പ്രധാന കഥാപാത്രമാക്കി നവാഗതനായ ജിജോ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്തു…