സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്ന മലയാളം ആന്തോളജി ചിത്രം ഒളവും തീരവും ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായി. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായതായി അറിയിച്ച് ചിത്രത്തിലെ നായിക ദുർഗ കൃഷ്ണ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് പങ്കു വച്ചു. “ചിത്രീകരണം റാപ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു,” സംവിധായകൻ പ്രിയദർശനുമൊത്തുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ചുകൊണ്ട് ദുർഗ കൃഷ്ണ അടിക്കുറിപ്പ് പങ്കു വച്ചു.

നേരത്തെ, അവർ സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ്ങിൽ ജോയിൻ ചെയ്തതിനു ശേഷം ദുര്ഗ കൃഷ്ണ കുറിച്ചത് “ഇതൊരു സ്വപ്ന സാക്ഷാത്കാര ചിത്രമാണ്, പ്രിയദർശൻ സാറിന്റെ സംവിധാനത്തിലും എം ടി വാസുദേവൻ സാറിന്റെ തിരക്കഥയിലും സന്തോഷ് ശിവൻ സാറിന്റെ ഛായാഗ്രഹണത്തിലും ഞാൻ ആദ്യമായി ലാലേട്ടനുമായി ജോഡിയായി അഭിനയിക്കുന്നു.അനുഗ്രഹീതമായ നിമിഷം. നന്ദി. ” ഒളവും തീരവും എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിച്ചതിന്റെ ആവേശത്തിലാണ് ദുർഗ.

ഒരു ആരാധകൻ പോസ്റ്റിനു താഴെ കുറിച്ചത് ഇപ്രകാരമാണ്, “സിനിമയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു.” മറ്റൊരു ആരാധകൻ അഭിപ്രായപ്പെട്ടത്, “റിലീസിനായി ഇനിയും കാത്തിരിക്കാനാവില്ല.” അടുത്തിടെ ഷൂട്ടിംഗിൽ നിന്നുള്ള ഒരു വീഡിയോ വൈറലായിരുന്നു. മോശം കാലാവസ്ഥയെ അവഗണിച്ച് മോഹൻലാൽ ചങ്ങാടത്തിൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നതാണ് ഷൂട്ടിംഗ് സെറ്റിലെ വൈറലായ വീഡിയോ. നരൻ എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിലെ അതെ ലുക്കിൽ ചങ്ങാടം തുഴയുകയായിരുന്നു ലാലേട്ടൻ.

പ്രതികൂല കാലാവസ്ഥയെ അവഗണിച്ച് അണിയറപ്രവർത്തകരും അണിയറപ്രവർത്തകരും ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി. തന്റെ ജോലിയോടുള്ള നിശ്ചയദാർഢ്യത്തിനും പ്രതിബദ്ധതയ്ക്കും അദ്ദേഹത്തെ എല്ലാവരും അഭിനന്ദിചിരുന്നു. ഒളവും തീരവും റിലീസ് ചെയ്ത് അഞ്ച് പതിറ്റാണ്ടുകൾക്ക് ശേഷമാണ് സംവിധായകൻ പ്രിയദർശൻ ഇപ്പോൾ ചിത്രം വീണ്ടും റീമേക്ക് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്.

പി എൻ മേനോൻ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ പതിപ്പ് സംവിധാനം ചെയ്തത്. എം ടി വാസുദേവൻ നായർ എഴുതിയ കഥയെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. മധുവും ഉഷ നന്ദിനിയുമാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അന്ന് അവതരിപ്പിച്ചത്. ഓളവും തീരവും എന്ന ചിത്രത്തോടുള്ള ആരാധനയാണ് റീമയ്‌ക് ചെയ്യാൻ പ്രിയദർശനെ പ്രേരിപ്പിച്ച ഘടകം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ലാലേട്ടന്റെ കൈത്താങ് എന്റെ വളർച്ചയിൽ നല്ല പോലെയുണ്ട്, തുറന്ന് പറഞ്ഞു ഹണി റോസ്

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരി ആയ യുവ നടി ആണ് ഹണി റോസ്. വിനയൻ…

മിന്നൽ മുരളി എന്ന ചിത്രം കൊണ്ട് ടോവിനോ എന്ത് നേടി

ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ബാനറിൽ സോഫിയ പോൾ…

ഫഹദ് ഫാസിലിനു ശേഷം തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ നടൻ അദ്ദേഹമാണ് ; ദിലീഷ് പോത്തൻ..

ഫഹദ് ഫാസിലിനു ശേഷം തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ നടനെക്കുറിച്ചും, സെലിബ്രിറ്റി റോൾ മോഡലിനെക്കുറിച്ചും തുറന്നു…

ഫാൻസ് ഷോകളിൽ റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിക്കാൻ ബീസ്റ്റ്

വിജയ് തന്റെ ബാക്ക് ടു ബാക്ക് ഹിറ്റുകളും വിനോദ ചിത്രങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് തന്റെ ഫൻബേസ് നന്നായി…