നിലവിലെ തലമുറയിലെ ഏറ്റവും കഴിവുള്ള ഇന്ത്യൻ നടിമാരിൽ ഒരാളെന്ന പേര് പ്രശസ്തയാണ്‌ നിത്യ മേനോൻ നേടിയിട്ടുണ്ട്. മലയാളം, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിലെ നിരവധി പ്രൊജക്ടുകൾക്ക് പുറമെ മണിരത്‌നത്തിന്റെ ‘ഓകെ കൺമണി’, ദളപതി വിജയിന്റെ ‘മെർസൽ’, രാഘവ ലോറൻസിന്റെ ‘കാഞ്ചന 3’, മിഷ്‌കിന്റെ ‘സൈക്കോ’ എന്നീ തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിലും താരം എടുത്തുപറയത്തക്ക പ്രകടനം കാഴ്ച വച്ചിട്ടുണ്ട്.

അതിനിടെ, നിത്യ മേനോൻ മലയാളത്തിലെ ഒരു ജനപ്രിയ നായകനുമായി ഉടൻ വിവാഹിതയാകുമെന്ന് ഉള്ളതാണ് ഇപ്പോൾ ടോളിവുഡിലും മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ വിശേഷം. കൗമാരപ്രായം മുതൽ സിനിമാലോകത്തേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് താരവുമായി സൗഹൃദത്തിലായിരുന്നെന്നും ഒടുവിൽ ആ ബന്ധം പ്രണയമായി മാറിയെന്നും ഒക്കെയാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

താരസുന്ദരിയുടെ കാമുകൻ ആരാണെന്ന് അറിയാനായി തെന്നിന്ധ്യൻ മുൻ നിര മാധ്യമങ്ങളെല്ലാം തന്നെ പരക്കം പായുകയാണ്, എന്നാൽ മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിലൊരാളാണ് ഇയാളെന്നും വിവാഹം ഉറപ്പിക്കുന്നതിനായി ഇരുവരുടെയും മാതാപിതാക്കൾ പ്രേരിപ്പിച്ചതായും പറയപ്പെടുന്നു.

ഈ വാർത്തയെക്കുറിച്ച് നടി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായ പ്രതികരണവുമായി രംഗത്ത് വന്നിട്ടില്ല. വിജയ് സേതുപതി നായകനായ ’19 (1) (എ)’ എന്ന ലീഗൽ ഡ്രാമയാണ് നിത്യ മേനോന്റെ അടുത്തതായി റിലീസിനൊരുങ്ങിയിരിക്കുന്ന ചിത്രം, ചിത്രം ഉടൻ തന്നെ ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യും.

സൺ പിക്‌ചേഴ്‌സ് നിർമ്മിച്ച ‘തിരുചിത്രമ്പലം’ എന്ന കൊമേഴ്‌സ്യൽ എന്റർടെയ്‌നറിൽ ധനുഷിന്റെ നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് താരം, ഈ വർഷം ഓഗസ്റ്റ് 18 ന് ലോകമെമ്പാടും തിയേറ്ററുകളിൽ ചിത്രം എത്തുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ലൂസിഫർ സിനിമയുടെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയും ; കുറിപ്പ് വൈറലാവുന്നു

2019ൽ സൂപ്പർഹിറ്റായി മാറിയ ചലച്ചിത്രമായിരുന്നു പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ലൂസിഫർ എന്ന ചലച്ചിത്രം. മോഹൻലാൽ,…

സൂപ്പർ ഹിറ്റായി മാറും എന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്ന ചിത്രമാണ് ആറാട്ട്, അതുപോലെ തന്നെയാണ് സംഭവിച്ചത്

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

ഭക്ഷണം വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്ത് വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ, നാണത്താൽ ചിരിച്ച് നയൻ‌താര

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര ജോടികൾ ആണ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ലേഡി സൂപ്പർ…

ബോക്സോഫീസ് കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകൾ തകർത്തെറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…