നിലവിലെ തലമുറയിലെ ഏറ്റവും കഴിവുള്ള ഇന്ത്യൻ നടിമാരിൽ ഒരാളെന്ന പേര് പ്രശസ്തയാണ്‌ നിത്യ മേനോൻ നേടിയിട്ടുണ്ട്. മലയാളം, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിലെ നിരവധി പ്രൊജക്ടുകൾക്ക് പുറമെ മണിരത്‌നത്തിന്റെ ‘ഓകെ കൺമണി’, ദളപതി വിജയിന്റെ ‘മെർസൽ’, രാഘവ ലോറൻസിന്റെ ‘കാഞ്ചന 3’, മിഷ്‌കിന്റെ ‘സൈക്കോ’ എന്നീ തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിലും താരം എടുത്തുപറയത്തക്ക പ്രകടനം കാഴ്ച വച്ചിട്ടുണ്ട്.

അതിനിടെ, നിത്യ മേനോൻ മലയാളത്തിലെ ഒരു ജനപ്രിയ നായകനുമായി ഉടൻ വിവാഹിതയാകുമെന്ന് ഉള്ളതാണ് ഇപ്പോൾ ടോളിവുഡിലും മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പുതിയ വിശേഷം. കൗമാരപ്രായം മുതൽ സിനിമാലോകത്തേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് താരവുമായി സൗഹൃദത്തിലായിരുന്നെന്നും ഒടുവിൽ ആ ബന്ധം പ്രണയമായി മാറിയെന്നും ഒക്കെയാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

താരസുന്ദരിയുടെ കാമുകൻ ആരാണെന്ന് അറിയാനായി തെന്നിന്ധ്യൻ മുൻ നിര മാധ്യമങ്ങളെല്ലാം തന്നെ പരക്കം പായുകയാണ്, എന്നാൽ മോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിലൊരാളാണ് ഇയാളെന്നും വിവാഹം ഉറപ്പിക്കുന്നതിനായി ഇരുവരുടെയും മാതാപിതാക്കൾ പ്രേരിപ്പിച്ചതായും പറയപ്പെടുന്നു.

ഈ വാർത്തയെക്കുറിച്ച് നടി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗികമായ പ്രതികരണവുമായി രംഗത്ത് വന്നിട്ടില്ല. വിജയ് സേതുപതി നായകനായ ’19 (1) (എ)’ എന്ന ലീഗൽ ഡ്രാമയാണ് നിത്യ മേനോന്റെ അടുത്തതായി റിലീസിനൊരുങ്ങിയിരിക്കുന്ന ചിത്രം, ചിത്രം ഉടൻ തന്നെ ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ സ്ട്രീം ചെയ്യും.

സൺ പിക്‌ചേഴ്‌സ് നിർമ്മിച്ച ‘തിരുചിത്രമ്പലം’ എന്ന കൊമേഴ്‌സ്യൽ എന്റർടെയ്‌നറിൽ ധനുഷിന്റെ നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് താരം, ഈ വർഷം ഓഗസ്റ്റ് 18 ന് ലോകമെമ്പാടും തിയേറ്ററുകളിൽ ചിത്രം എത്തുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

വാസന്തി യിൽ നിന്നും വിക്രം ലെ ഏജന്റ് ടീനയിലേക്കുള്ള പരകായപ്രവേശം

വിക്രം എന്ന പുതിയ കമൽഹാസൻ ചിത്രം കണ്ട് ആരും തന്നെ വേലക്കാരിയിൽ നിന്നും ഏജന്റ് ടീന…

വിജയ് ആരാധകർ പാൽ മോഷ്ടിക്കുന്നു എന്ന് പരാതിയുമായി തമിഴ്നാട് മിൽക്ക് ഡീലേഴ്‌സ് എംപ്ലോയീസ് അസോസിയേഷൻ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

അങ്ങനെ സിനിമയിലെ സ്ഥിരം വഴിപോക്കന് ഇത് സ്വപ്ന സാഫല്യം; ശങ്കർ ചിത്രത്തിൽ കമല ഹാസനൊപ്പം അതും നെടുമുടിക്കു പകരക്കാരനായി

വിഖ്യാത താരമായ കമല ഹസ്സൻ നായകനായി ഇറങ്ങിയ ചിത്രമായിരുന്നു ഇന്ത്യൻ എന്ന ചിത്രം. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ…

ഗോപി സുന്ദർ അമൃത വിഷയത്തിൽ പ്രതികരിച്ചു അഭയ ഹിരണ്മയി ;

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉയർന്നു കേൾക്കുന്ന പേരുകളാണ് അമൃത ഗോപി സുന്ദർ…