നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ടൈം ട്രാവൽ ഫാന്റസി ചിത്രമായ ‘മഹാവീര്യർ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മോളിവുഡ് യുവ സൂപ്പർസ്റ്റാർ നിവിൻ പോളി വീണ്ടും തിരിച്ചെത്തുകയാണ്. ചിത്രം അടുത്ത ദിവസം (ജൂലൈ 20) റിലീസിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള പ്രിവ്യു ഷോ പ്രതികരണങ്ങൾ നോക്കാം. എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ പ്രദർശനത്തിൽ പ്രശസ്ത വിനോദ വ്യവസായ ട്രാക്കറും എഴുത്തുകാരനുമായ ശ്രീധർ പിള്ള പങ്കെടുത്തിരുന്നു.

ശ്രീധർ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിലൂടെ എഴുത്തുയത്, ‘മഹാവീര്യർ എന്ന ചിത്രം വ്യത്യസ്തവും ധീരവുമായ അതുല്യമായ ടൈം ട്രാവൽ ഫിക്ഷനാണ്, വളരെ റിയലിസ്റ്റിക്കും പുതുമയുള്ളതുമായ തിരക്കഥകൊണ്ടും സംവിധായകൻ എബ്രിഡ് ഷൈനിന്റെ മികച്ച സംവിധാനം കൊണ്ടും മനോഹരമായിരിക്കുന്നു. ‘മഹാവീര്യർ എന്ന ചിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള ആദ്യ പ്രതികരണം ബ്ലാക്ക് ഹ്യൂമർ കലർന്ന കോടതിമുറിക്കുള്ളിൽ നടക്കുന്ന ഒരു ഫാന്റസി ചിത്രമാണെന്ന് വേണം കരുതാൻ, ചിത്രത്തിന്റെ ഉള്ളടക്കം ഇന്നത്തെ സാമൂഹികവും രാഷ്ട്രീയവുമായ കാലഘട്ടത്തിൽ അതിപ്രസക്തമാണ്.

നിവിൻ പോളിയുടെ സന്യാസി കഥാപാത്രമായ അപൂർനാനന്ദ സ്വാമിയുടെ പ്രകടനത്തെയും എടുത്തു പറയേണ്ട ഒന്നാണ്. സംവിധായകൻ എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മഹാവീര്യർ’ നടൻ നിവിൻ പോളിയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണ്. എബ്രിഡ് ഷൈൻ തന്നെ തിരക്കഥയെഴുതിയ ‘മഹാവീര്യരിൽ’ നടി ഷാൻവി ശ്രീവാസ്തവയും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.

ചിത്രത്തിൽ വീരഭദ്രൻ എന്ന രാജകുമാരന്റെ കഥാപാത്രത്തെ ആസിഫ് അലി അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ചിത്രത്തിൽ സിദ്ദിഖ്, കൃഷ്ണ പ്രസാദ്, മേജർ രവി, ശ്രീകാന്ത് മുരളി, സുധീർ കരമന, പ്രമോദ് വെള്ളിനാട്, കലാഭവൻ പ്രജോദ് എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഇതിനു മുൻപ് എബ്രിഡ് ഷൈനോടൊപ്പം നിവിൻ പോളി ഒന്നിച്ച ചിത്രങ്ങളായ 1983 , ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജു എന്നിവയും ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വൻ വിജയം നേടിയ ചിത്രങ്ങൾ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മോഹൻലാൽ സിനിമയ്ക്കായി ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ഒരുക്കാൻ മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ ആക്ഷൻ ഡയറക്ടർ

ദൃശ്യം എന്ന മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ ചിത്രത്തിനുശേഷം മോഹൻലാൽ-ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ അനൗൺസ്…

ബാക് ഹോം; പ്രിത്വിയെ സ്വീകരിച്ചു മോഹൻലാൽ. പ്രിത്വി പങ്കുവച്ച ചിത്രം വൈറൽ

മലയാളം നടനും ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവുമായ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ബ്ലെസ്സി ചിത്രമായ ആടുജീവിതത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനായി…

ഞങ്ങളുടെ സ്റ്റാർ വൈകാതെ സിനിമയിൽ എത്തും എന്ന് ഉറപ്പായിരുന്നു എന്ന് ആരാധകർ

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 ൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ട റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ പുതിയ…

ദീപിക പ്രസവിക്കും മുൻപേ കൊങ്കണി ഭാഷ പഠിക്കാൻ ഒരുങ്ങി രൺവീർ സിങ്

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറെ തിരക്കുള്ള താര ദമ്പതികളാണ് രൺവീർ സിങ്ങും ദീപിക പദുക്കോണും. ഏറെ നാളത്തെ…