ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ വരുന്ന സിനിമകൾ പോലും സാമ്പത്തികമായി സേഫ് ആക്കാൻ കഴിവുള്ള ഒരു താരം ആണ് ദളപതി വിജയ്. അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ബീസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രം അതിന് ഉത്തമ ഉദാഹരണം ആണ്. വമ്പൻ ഹൈപ്പിൽ എത്തിയ ചിത്രത്തിന് ആദ്യ ദിനം മുതൽ ലഭിച്ചത് നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂസ്‌ ആണ്. എന്നാൽ എല്ലാ നെഗറ്റീവുകളെയും കാറ്റിൽ പറത്തി ബീസ്റ്റ് ആഗോള തലത്തിൽ നേടിയത് ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി രൂപക്ക് അടുത്ത് കളക്ഷൻ ആണ്.

ഇപ്പോൾ ദളപതി വിജയിയെ പറ്റി ലെജൻഡ് ശരവണൻ പറഞ്ഞ കാര്യം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ച ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്. ദളപതി വിജയ് ആണ് സിനിമയിൽ തന്റെ റോൾ മോഡൽ എന്നാണ് ലെജൻഡ് ശരവണൻ പറഞ്ഞത്. ശരവണ സ്റ്റോർസിന്റെ ഉടമയായ ലെജൻഡ് ശരവണൻ ആദ്യമായി നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം ആയ ദി ലെജൻഡ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊമോഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മാധ്യമങ്ങളുമായി നടത്തിയ സംവാദത്തിന് ഇടയിൽ ആണ് ലെജൻഡ് ശരവണൻ ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

ലെജൻഡ് ശരവണൻ നായകൻ ആകുന്ന ദി ലെജൻഡ് എന്ന ചിത്രം ഈ വരുന്ന ജൂലൈ 28 ന് ലോകമെമ്പാടും ഉള്ള തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. തമിഴ്, മലയാളം, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസ് ആയാണ് ചിത്രം ഒരുങ്ങുന്നത്. ഹാരിസ് ജയരാജ്‌ ആണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. മാജിക്‌ ഫ്രെയിംസിന്റെ ബാനറിൽ ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫൻ ആണ് ദി ലെജൻഡ് എന്ന ചിത്രം കേരളത്തിൽ വിതരണത്തിന് എടുത്തിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ആർ ആർ ആറിനൊപ്പം ക്ലാഷ് റിലീസിനൊരുങ്ങി ഗായത്രി സുരേഷിന്റെ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രീയങ്കരിയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനപ്യാരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുഞ്ചാക്കോ…

പുഷ്പയുടെ കളക്ഷൻ റെക്കോർഡുകൾ തകർത്തെറിഞ്ഞ് രാധേ ശ്യാം

പ്രഭാസിനെ നായകനാക്കി രാധ കൃഷ്ണ കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്തു മാർച്ച്‌ 11നു തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രമാണ്…

കാവ്യമാധവനെക്കാളും മിടുക്കി മഞ്ജു വാരിയർ ; കാരണം വെക്തമാക്കി ഭാഗ്യലക്ഷ്മി

ഒരുക്കാലത്ത് മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തു മലയാളികളുടെ സ്വന്തം താരറാണിമാരാമാണ് മഞ്ജു വാരിയറും, കാവ്യ മാധവനും.…

ഖുറേഷി അബ്രഹാം ആയി ചിരഞ്ജീവി ;ഗോ‍ഡ്ഫാദർ‌ ടീസർ പുറത്ത്; ഒപ്പം സൽമാൻ ഖാനും

തെലുങ്ക് മെഗാ സ്റ്റാര്‍ ചിരഞ്ജീവിയുടെ 67-ാം പിറന്നാള്‍ ദിനമാണ് നാളെ. അതിനോടനുബന്ധിച്ച്‌ ചിരഞ്ജീവി നായകനാവുന്ന പുതിയ…