ലോക്ക് ഡൌൺ സമയത്തു ഇറങ്ങിയ സൂര്യയുടെ സൂരരൈ പോട്രും ജയ് ഭീമും തിയറ്റർ റിലീസുകൾ ഒഴിവാക്കി OTT സ്ട്രീമിംഗിനായി ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിലാണ് ഇറങ്ങിയത്. താരത്തിന്റെ ജന്മദിനമായ ജൂലൈ 23 ന് രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും വീണ്ടും തമിഴ്നാട്ടിലെ തിരഞ്ഞെടുത്ത കുറച്ചു തിയേറ്ററുകളിൽ ജൂലൈ 22 മുതൽ ജൂലൈ 24 വരെ പ്രദർശിപ്പിക്കും എന്ന് അറിയിച്ചു.

 

തന്റെ സിനിമകൾ OTT പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാണ് ധൈര്യം കാണിച്ച ആദ്യ തെന്നിന്ത്യൻ നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് സൂര്യ. 2ഡി എന്റർടൈൻമെന്റിന്റെ ബാനറിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ച രണ്ട് ചിത്രങ്ങളുമാന് പുറത്തിറക്കിയത്, രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും നിരൂപക പ്രശംസയും പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും ഒരുപാട് നേടിയ ചിത്രങ്ങളാണ്.

 

യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട് ഒരുക്കിയിരുന്ന ചിത്രമാണ് സൂരരൈ പോട്ട് എന്ന ചിത്രം. അപർണ ബാലമുരളി, പരേഷ് റാവൽ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി സുധ കൊങ്ങര പ്രസാദാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്. ‘സിംപ്ലി ഫ്ലൈ: എ ഡെക്കാൻ ഒഡീസി’ എന്ന പുസ്തകത്തിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടതാണ് ഈ ചിത്രം. ജയ് ഭീം സമൂഹത്തിലെ യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടതാണ്.

 

ചിത്രത്തിൽ ഒരു അഭിഭാഷകന്റെ വേഷത്തിലാണ് സൂര്യ എത്തുന്നത്. മലയാളി താരമായ ലിജോമോൾ ജോസ്, മണികണ്ഠൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. പാർശ്വവൽക്കരിക്കപ്പെട്ട സമൂഹത്തെയും പൊതുസമൂഹത്തിൽ നിന്ന് ഇന്ന് അവർ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ദുരവസ്ഥകളെയും കുറിച്ചാണ് ചിത്രം പ്രതിപാദിക്കുന്നത്.

ജൂലൈ 23 ന് നടൻ തന്റെ 47-ാം ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്, തദവസരത്തിൽ തന്നെ ആദ്യമായി താരത്തിനെ ഓ ടി ടി റിലീസ് ചിത്രങ്ങൾ തിയേറ്ററുകളിൽ കാണുന്നതിനായി അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകർ ശ്വാസമടക്കി കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒത്തുകൂടിയവർക്കെല്ലാം പുരസ്കാരം, സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് ടീം തങ്കം

സഹീദ് അറാഫത്ത് എന്ന സംവിധായകൻ പുതിയ ചിത്രമാണ് തങ്കം എന്ന ചിത്രം ചിത്രത്തിലെ ഷൂട്ടിങ്ങിനു വേണ്ടി…

ബോക്സോഫീസിൽ താളം കണ്ടെത്താനാവാതെ പതറി വിക്രം ദി ഹിറ്റ്ലിസ്റ്റ്

ഉലക നായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത…

35 വർഷങ്ങള്ക്കു ശേഷം വീണ്ടും സത്യരാജും കമൽ ഹാസ്സനും; സത്യരാജ് ഇന്ത്യൻ 2 വിന്റെ ഭാഗമായേക്കുമെന്നു സൂചനകൾ

കമൽഹാസൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ഇന്ത്യൻ 2-ന്റെ മേക്കിങ് ജോലികൾക്ക്കായി ഇപ്പോൾ യുഎസിലാണ്. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ…

നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂസ് വന്നെങ്കിലും എങ്ങും ഗംഭീര കളക്ഷനുമായി സിബിഐ, ഇത്തവണ മുരുഗൻ വീഴും

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…