കടുവയുടെ വൻ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വിജയത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസും നടൻ പൃഥ്വിരാജും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമാണ് കാപ്പ. വെള്ളിയാഴ്ച തിരുവനന്തപുരത്ത് സ്വിച്ച് ഓൺ ചടങ്ങോടെയാണ് സിനിമയുടെ ഔദ്യോഗിക ലോഞ്ച് ആരംഭിച്ചത്. ചിത്രത്തിന്റെ പൂജ രാവിലെ 9.30ന് പാളയം വിജെടി ഹാളിൽ നടന്നു.

 

എസ് എൻ സ്വാമി സ്വിച്ച് ഓൺ കർമ്മം നിർവഹിച്ചപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമായ നടൻ ജഗദീഷ് ആദ്യ ക്ലാപ്പ് അടിച്ചു ഉത്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. പൃഥ്വിരാജ്, ആസിഫ് അലി, എകെ സാജൻ, ജിനു വി എബ്രഹാം എന്നിവരുൾപ്പെടുന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കൾ എല്ലാവരും പൂജാ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.

ഫെഫ്ക യൂണിയന്റെ സഹകരണത്തോടെ തിയേറ്റർ ഓഫ് ഡ്രീംസിന്റെ ബാനറിൽ ജിനു വി എബ്രഹാം, ഡോൾവിൻ കുര്യാക്കോസ്, ദിലീഷ് നായർ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ഇന്ദു ഗോപന്റെ പ്രശസ്ത നോവലായ ശങ്കുമുഖിയെ ആസ്പദമാക്കിയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇന്ദു ഗോപൻ തന്നെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിക്കുന്നത്. തിരുവനന്തപുരത്തെ പ്രാദേശിക ഗുണ്ടാസംഘങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ കഥ പറയുന്നത്. പൃഥ്വിരാജിന് പുറമെ മഞ്ജു വാര്യരും ആസിഫ് അലിയും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

മഞ്ജു വാര്യർ അടുത്തയാഴ്ച ചിത്രത്തിൽ ജോയിൻ ചെയ്യുമെന്നാണ് സൂചന. നടന്മാരായ ദിലീഷ് പോത്തൻ, ജഗദീഷ്, നന്ദു എന്നിവരും ചിത്രത്തിലെ അഭിനേതാക്കളുടെ ഭാഗമാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം ജോമോൻ ടി ജോണും എഡിറ്റിംഗ് ഷമീർ മുഹമ്മദും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിനായി പൃഥ്വിരാജ് 60 ദിവസത്തെ കാൾ ഷീറ്റ് നൽകിയതിനാൽ, വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റിൽ സിനിമാപ്രേമികൾ വലിയ പ്രതീക്ഷയിലാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബിലാൽ എപ്പോൾ തുടങ്ങും, അമൽ നീരദ് പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരും മമ്മൂട്ടി ആരാധകരും ഒരുപാട് നാളായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമാണ് ബിലാൽ. മമ്മൂട്ടിയെ…

ഈ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഇത്രയും നാൾ താൻ ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ പിടിച്ചു നിന്നത്. തുറന്നു പറഞ്ഞു അപർണ്ണ

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളികൾ നെഞ്ചേറ്റിയ പ്രിയപ്പെട്ട റിയാലിറ്റി ഷോയായി മാറിക്കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ 4…

ഇത്തവണ മുരുകനെയും തീർത്തേ കളം വിടൂ, ബോക്സോഫീസിൽ കുതിപ്പ് തുടർന്ന് സേതുരാമയ്യർ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ലാൽജോസും വിദ്യാസാഗറും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

സൗബിൻ ഷാഹിറും മമ്ത മോഹൻദാസും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തിയ മ്യാവു എന്ന സിനിമയ്ക്ക് ശേഷം ലാൽ ജോസ്…