പ്രമാണി എന്ന മെഗാ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും ചലച്ചിത്ര നിർമാതാവും സംവിധായകനുമായ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനുമായി വീണ്ടും ഒരു ചിത്രത്തിനായി ഒന്നിക്കുന്നു. ഇരുവരും മുമ്പ് ഒന്നിച്ചു പ്രവർത്തിച്ചത് 2010-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘പ്രമാണി’എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണു. ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണം ജൂലൈ 10 നു ആരംഭിച്ചു.

 

ഇതേ തുടർന്ന് തിങ്കളാഴ്ച (ജൂലൈ 18) നു മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ ജോയിൻ ചെയ്തു. താരം സെറ്റിലേക്ക് എത്തിചേരുന്നതിന്റെ വീഡിയോ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറൽ ആയിരിക്കുകയാണ്. വ്യത്യസ്തമായ ലുക്കിൽ തന്റെ ആഡംബര എസ്‌യുവിയിൽ സെറ്റിലെത്തിയ മമ്മൂട്ടി പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള പൂക്കളുള്ള ഷർട്ടും വെള്ള മുണ്ടും ധരിച്ചാണ് ചിത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഈ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന് ഇതുവരെ പേരിട്ടിട്ടില്ല. ‘പുലിമുരുകൻ’ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററുകളുടെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയ ഉദയകൃഷ്ണയാണ് പേരിടാത്ത ഈ ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ, അഖിൽ അക്കിനേനിയോടൊപ്പം വരാനിരിക്കുന്ന മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന തെലുഗ് ചിത്രം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ് .

പാൻ ഇന്ത്യൻ റിലീസ് ആയാണ് ചിത്രം തിയ്യേറ്ററുകളിൽ എത്തുന്നത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ മമ്മൂട്ടി കൂട്ടുകെട്ട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം ഒരു മാസ് എന്റർടെയ്‌നറാണെന്നും മമ്മൂട്ടി പോലീസ് വേഷത്തിൽ എത്തുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി, സ്നേഹ, അമല പോൾ, ജിനു ജോസഫ്, ദിലീഷ് പോത്തൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമായേക്കാം. അഭിനേതാക്കളെയും അണിയറപ്രവർത്തകരെയും കുറിച്ചുള്ള മറ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ നിലവിൽ പുറത്തു വിട്ടിട്ടില്ല. മറുവശത്ത്, മമ്മൂട്ടി തന്റെ അടുത്ത ഓണം റിലീസ് ചിത്രമായ ‘റോർഷാച്ചിന്റെ’ ഷൂട്ടിംഗ് അടുത്തിടെ പൂർത്തിയാക്കി. ‘കെട്ടിയോളാണ് എന്റെ മാലാഖ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ നിസാം ബഷീറാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ ആരംഭിച്ചു, ഇതൊരു ത്രില്ലറായാണ് ഒരുക്കിയിരിയ്ക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

കാലം സമ്മാനിക്കുന്ന വിസ്മയങ്ങൾ; ഇങ്ങനെ ഒരു മകളുടെ അച്ഛൻ ആയതിൽ അഭിമാനം. മകളുടെ നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് ലാലേട്ടൻ.

മലയാളത്തിന്റെ താരരാജാവായ മോഹൻലാലിനെ രണ്ട് മക്കളാണുള്ളത് വിസ്മയയും പ്രണവും. അച്ഛനോളം തന്നെ കഴിവുള്ള മക്കളാണ് രണ്ടുപേരും…

നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂ, കെ.ജി.എഫ് എല്ലാം കാറ്റിൽ പറത്തി ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടിയോളം ആഗോള കളക്ഷനുമായി ദളപതി വിജയ് ചിത്രം

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ഇത്തവണ മുരുകനെയും തീർത്തേ കളം വിടൂ, ബോക്സോഫീസിൽ കുതിപ്പ് തുടർന്ന് സേതുരാമയ്യർ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം അറസ്റ്റുചെയ്തു

അസഭ്യം പറഞ്ഞെന്ന കുറ്റത്തിന് നടൻ ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം വ്യാഴാഴ്ച തൃശൂരിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.…