ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിലും തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചിട്ടുള്ള നടൻ ആണ് മോഹൻലാൽ. ലോക സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്താൽ അതിൽ ആദ്യ സ്ഥാനങ്ങളിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള ഒരു പേരാണ് മോഹൻലാൽ. ലോകം എമ്പാടും ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള ഒരു താരം കൂടിയാണ് മോഹൻലാൽ.

ഇപ്പോൾ മോഹൻലാൽ യുവ സംവിധായകൻ ആയ അനൂപ് സത്യനൊപ്പം ഒരു ചിത്രം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുക ആണെന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ ആണ് പുറത്ത് വന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സുരേഷ് ഗോപി, ശോഭന, ദുൽഖർ സൽമാൻ, കല്യാണി പ്രിയദർശൻ എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങൾ ആക്കി ഒരുക്കിയ വരനെ ആവശ്യമുണ്ട് എന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തു കൊണ്ട് മലയാള സിനിമ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച വ്യക്തി ആണ് അനൂപ് സത്യൻ. അനൂപിന്റെ സഹോദരൻ അഖിൽ സത്യൻ ആണ് ഈ വിവരം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി പുറത്ത് വിട്ടത്. ഫഹദ് ഫാസിലിനെ നായകൻ ആക്കി ഒരുക്കുന്ന പാച്ചുവും അത്ഭുതവിളക്കും എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പണിപ്പുരയിൽ ആണ് അഖിൽ സത്യൻ.

മലയാളികളുടെ പ്രിയ സംവിധായകൻ സത്യൻ അന്തിക്കാടിന്റെ മക്കൾ ആണ് അനൂപ് സത്യനും, അഖിൽ സത്യനും. ഒരു വലിയ ചിത്രം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുക ആണ് അനൂപ്, മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടറിന് ഒപ്പം ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഒരു വലിയ നടനും ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ടാകും എന്നാണ് അഖിൽ സത്യൻ തന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിൽ കുറിച്ചത്. വാർത്ത പുറത്ത് വന്നത് മുതൽ ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയിലാണ് പ്രേക്ഷകർ. ഒരുപാട് ഹിറ്റ് സിനിമകൾ മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിച്ച സത്യൻ അന്തിക്കാടിന്റെ മകൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ചിത്രം ഒരുക്കുമ്പോൾ പ്രതീക്ഷകൾ ഏറെയാണ് പ്രേക്ഷകർക്ക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

കമൽഹാസന് പോലും മമ്മൂട്ടി ചെയ്ത ആ വേഷം ചെയ്യാൻ ധൈര്യമില്ല, അന്യഭാഷ ആരാധകർ പറയുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി നവാഗതയായ റത്തീന പി ടി സംവിധാനം ചെയ്ത് മെയ്‌ 12ന്…

മൂന്നൂറ് കോടിയുടെ പാൻ ഇന്ത്യ ചലച്ചിത്രം ; വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു അറ്റ്ലി, ദളപതി വിജയ്

ദളപതി വിജയ് തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചലച്ചിത്രമായ വാരിസിന്റെ അവസാന ഘട്ടത്തിൽ ജോയിൻ ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. വംശി…

പരിഹാസങ്ങളിൽ നിന്ന് ഉയർന്നുവന്ന മഹാനടനാണ് ദളപതി വിജയ്

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്.…

വാട്സ്ആപ്പ് കൂട്ടായിമയിൽ നിന്നും ഒരു മലയാള സിനിമ

വെള്ളിത്തിര പ്രൊഡക്ഷൻസ്‌ നിർമ്മിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ ഓഗസ്റ്റ്‌ 17ന് നടൻ ആസിഫലിയുടെ ഒഫീഷ്യൽ ഫെയ്സ്ബുക്ക്‌…