മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ദേയനായ താരം ആണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. 2012 ൽ ശ്രീനാഥ് രാജേന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത സെക്കന്റ്‌ ഷോ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആണ് ദുൽഖർ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് കടന്ന് വന്നത്. ഇന്ന് സിനിമയിൽ വന്നിട്ട് പത്ത് വർഷത്തിലേറെ ആയപ്പോൾ മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ നായകനായി തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിക്കാൻ കഴിഞ്ഞ താരം കൂടിയാണ് ദുൽഖർ.

അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ആയി സിനിമയിൽ വന്ന് പിന്നീട് തെലുങ്ക് ഫിലിം ഇൻഡസ്ട്രിയിലെ യുവ നായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ നടൻ ആണ് നാനി. എസ് എസ് രാജമൗലി ഒരുക്കിയ ഈച്ച എന്ന ചിത്രം വഴി ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ ഉള്ള പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതൻ ആയ അഭിനേതാവ് കൂടിയാണ് നാനി. തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാൾ ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് സിനിമയിലെ എന്നല്ല ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്താൽ അതിൽ തീർച്ചയായും ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പുള്ള ഒരു നടൻ കൂടിയാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ.

ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്ന വിവരം വെച്ച് കെജിഎഫിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ആയ ഹോംമ്പലെ ഫിലിംസ് നിർമിക്കുന്ന അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ നാനിയും, സൂര്യയും, ദുൽഖറും ആകും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുക എന്നതാണ്. ഒട്ടേറെ തെലുങ്ക് മാധ്യമങ്ങൾ ഇക്കാര്യം റിപ്പോർട്ട്‌ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സൂരറെയ് പൊട്രൂ, ഇരുത്തി സുട്രൂ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങൾ ഒരുക്കിയ സുധ കൊങ്കര ആയിരിക്കും ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുക എന്നാണ് തെലുങ്ക് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട്‌ ചെയ്തത്. എന്നാൽ ഇതിനെ പറ്റി ഔദ്യോഗിക സ്ഥിതികരണങ്ങൾ ഒന്നും ഇതുവരെ ഉണ്ടായിട്ടില്ല. ദുൽഖറിന്റെയും സൂര്യയുടെയും ജന്മദിനങ്ങൾ ഈ മാസം തന്നെ ഉള്ളതിനാൽ അന്ന് ചിത്രം ഒഫീഷ്യൽ ആയി പ്രഖ്യാപിക്കും എന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ ആണ് ആരാധകർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തമിഴകത്തിലെ തല അജിത്തും മലയാളികളുടെ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മഞ്ജു വാര്യറും കൈകോർക്കുന്നു, ചിത്രത്തിന്റെ പേര് പ്രഖ്യാപിച്ചു

തമിഴകത്തിന്റെ സൂപ്പർ താരം തല അജിത്തിനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ എച്ച് വിനോദ് ഒരുക്കിയ…

വിജയ് വീണ്ടും രക്ഷക റോളിൽ എത്തുമ്പോൾ, ബീസ്റ്റിന് കേരളത്തിലെങ്ങും ഗംഭീര ബുക്കിംഗ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

ഷാജി കൈലാസിന്റെ അടുത്ത പടം മോഹൻലാലിൻറെ കൂടെ : അതൊരു മാസ്സ് മസാല പടമായിരിക്കും

അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായി സിനിമാ.ജീവിതം തുടങ്ങി പിന്നീട് മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ സംവിധായകനാണ് ഷാജി കൈലാസ്.…

പാര്‍ത്ഥിബന്റെ ‘ഇരവിന്‍ നിഴല്‍’:പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

പാര്‍ത്ഥിബന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പരീക്ഷണ ചിത്രം ‘ഇരവിന്‍ നിഴല്‍’ന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. ചിത്രം ജൂലൈ 15…