മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരാൾ ആണ് ആസിഫ് അലി. 2009 ൽ ശ്യാമ പ്രസാദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഋതു എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ച് കൊണ്ടാണ് ആസിഫ് അലി മലയാള സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കടന്ന് വരുന്നത്. 2013 ൽ ജീൻ പോൾ ലാൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ഹണി ബീ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആസിഫ് അലി യുവാക്കളുടെ ഹരമായി മാറി. 2015 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ നിർണായകം എന്ന ആസിഫ് അലി ചിത്രത്തിന് നാഷണൽ അവാർഡും ലഭിച്ചിരുന്നു.

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകൻ ആണ് ശാന്തി വിള ദിനേശ്. 2005 ൽ പുറത്ത് വന്ന ബംഗ്ലാവിൽ ഔത എന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്ത് ആണ് ശാന്തിവിള ദിനേശ് സംവിധായകൻ ആയി ഇന്ത്യൻ സിനിമ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ഇപ്പോൾ സ്വന്തമായി ഒരു യൂട്യൂബ് ചാനൽ നടത്തുക ആണ് ശാന്തി വിള ദിനേശ്. മലയാള സിനിമകളെ കുറിച്ചും അതിലെ തെറ്റ് കുറ്റങ്ങളെ ചൂണ്ടി കാണിക്കാനും ഒക്കെ ആണ് ശാന്തി വിള ദിനേശ് തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിന്റെ യുവ നടൻ ആസിഫ് അലിയെ കുറിച്ച് ശാന്തി വിള ദിനേശ് പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രെദ്ധ നേടി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. താൻ ആസിഫ് അലിയെ വെച്ച് ഒരിക്കലും ഒരു സിനിമ ചെയ്യില്ല എന്നാണ് ശാന്തി വിള ദിനേശ് പറയുന്നത്. അതിനുള്ള കാരണവും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ആസിഫ് അലി ഇനിയും അഭിനയം പഠിക്കാനുണ്ട്, അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആസിഫ് അലിയെ വെച്ച് ഒരു സിനിമ ചെയ്യാൻ താൻ ഇല്ല എന്നാണ് ശാന്തിവിള പറയുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ബോക്സോഫീസ് വിജയങ്ങൾ ഇല്ലെങ്കിൽ സ്വന്തം ആരാധകർക്ക് പോലും അങ്ങേരെ വേണ്ട, വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

മമ്മുക്ക ഒരു രാജമാണിക്യം ആണ്, അൽഫോൺസ് പുത്രൻ പറയുന്നു

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടനന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ്…

ഒരു സാധാരണ മനുഷ്യന്‍ എന്ന നിലയില്‍ ഞാന്‍ എന്നെ അപമാനിച്ചതിന്‍റെ പേരില്‍ പ്രതികരിച്ചു ; ശ്രീനാഥ് ഭാസി

അഭിമുഖത്തിനിടയിൽ മാധ്യമപ്രവർത്തകയോട് മോശമായി സംസാരിച്ച സംഭവത്തിൽ വിശദീകരണവുമായി നടൻ ശ്രീനാഥ് ഭാസി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്ശ്രീ.തെറ്റൊന്നും തന്‍റെ ഭാഗത്തുനിന്ന്…

നടന്‍ ദിലീപിനെ കേസില്‍ കുടുക്കിയതാണെന്ന് മുന്‍ ഡിജിപി ആര്‍ ശ്രീലേഖയുടെ വെളിപ്പെടുത്തല്‍

നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസിൽ നടൻ ദിലീപിനെ കിടുക്കിയതാണ് എന്ന വെളിപ്പെടുത്തലുമായി മുൻ ഡി ജി പി…