ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരവും മോഹൻലാൽ തന്നെ ആണ്. കേരളത്തിൽ മാത്രം അല്ല ലോകം എമ്പാടും ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള ഒരു സൂപ്പർസ്റ്റാർ ആണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. ഇന്ത്യക്ക് അകത്തും പുറത്തുമായി ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി ആരാധകരും മോഹൻലാലിന് ഉണ്ട്. ധനുഷ്, അല്ലു അർജുൻ, സൂര്യ, വിജയ് സേതുപതി, കാർത്തി, സത്യരാജ്, വിദ്യ ബാലൻ, ശോഭന, പ്രഭാസ്, മഹേഷ്‌ ബാബു തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ പ്രമുഖർ മോഹൻലാലിന്റെ വലിയ ആരാധകർ ആണ്.

കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സെലിബ്രിറ്റി ആരാധകരിൽ ഒരാൾ ആണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ശിവകുമാർ. തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. താൻ വലിയ ഒരു മോഹൻലാൽ ആരാധകൻ ആണെന്ന് സൂര്യ പല പ്രാവശ്യം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. കെ വി ആനന്ദിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ കാപ്പാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഇരുവരും ഒന്നിച്ചു അഭിനയിച്ചിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മഹാനടൻ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ പറ്റി നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയിരിക്കുന്നത്. കണ്ണടച്ചു തുറക്കുന്ന വേഗത്തിൽ ആണ് മോഹൻലാൽ സാർ കഥാപാത്രം ആയി മാറുന്നത് എന്നും തനിക്കൊന്നും അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ പറ്റില്ല എന്നും നടിപ്പിൻ നായകൻ പറയുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിനയം അടുത്ത് നിന്ന് കണ്ടിട്ടുള്ള ആളെന്ന നിലക്ക് ആണ് താൻ ഇത് പറയുന്നത് എന്നും അദ്ദേഹവുമായി ഒരിക്കലും തന്നെ കംപൈർ ചെയ്യരുത് എന്നും നടിപ്പിൻ നായകൻ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാളികൾ കാത്തിരുന്ന വാർത്തയെത്തി, ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്നു

മലയാള സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സംവിധായകൻ-നടൻ കൂട്ടുകെട്ട് ആണ് മോഹൻലാൽ – പ്രിയദർശൻ കൂട്ടുകെട്ട്. ഇരുവരും…

ആ സൂപ്പർഹിറ്റ് കോമ്പോ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു, വെളിപ്പെടുത്തി ജീത്തു ജോസഫ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട മികച്ച ഡയറക്ടർ-ആക്ടർ കോമ്പിനേഷനകുളിൽ ഒന്നാണ് മോഹൻലാൽ ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ട്. ഈ…

മമ്മൂട്ടിച്ചിത്രമായ ഭീഷ്മപർവ്വം തെലുങ്കിലേക്ക് റീമേക്കിന് ഒരുങ്ങുന്നു

മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.നീണ്ട പതിനഞ്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം മമ്മൂട്ടിയും…

പഴശ്ശിരാജ പോലൊരു പടം നിർമ്മിക്കണമെങ്കിൽ അത്രയും ഇൻവെസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ തയ്യാറായിരിക്കണം ; ടിനി ടോം

പ്രഖ്യാപനം മുതൽ സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ട സിനിമയാണ് വിനയൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന “പത്തൊമ്പതാം നൂറ്റാണ്ട്”. ഒരു…