ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും മമ്മൂട്ടി തന്നെ. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളാണ് ആഷിക് അബു. മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ ഡാഡി കൂൾ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ആണ് സംവിധായകൻ ആയി ആഷിക് അബു തുടക്കം കുറിച്ചത്. അതിന് ശേഷം ആഷിക് അബുവും മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയും ഒരുമിച്ച ചിത്രം ആയിരുന്നു ഗാങ്സ്റ്റർ.

2014 ൽ ആയിരുന്നു ഗാങ്സ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങിയത്. ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവും ആഷിക് അബു തന്നെ ആയിരുന്നു. അഭിലാഷ് എസ് കുമാർ, അഹമ്മദ് സിദ്ധിക്ക് എന്നിവർ ചേർന്നായിരുന്നു ഗാങ്സ്റ്ററിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഈ ചിത്രത്തിന് രണ്ടാം ഭാഗം ഒരുങ്ങുക ആണെന്ന വാർത്തകൾ ആണ് പുറത്ത് വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സംവിധായകൻ ആഷിക് അബു തന്നെയാണ് ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിന് ഇടയിൽ ഇക്കാര്യം പുറത്ത് വിട്ടത്. ശ്യാം പുഷ്കരൻ ആയിരിക്കും ചിത്രത്തിന്റെ രചന നിർവഹിക്കുക എന്നും ആഷിക് അബു പറയുന്നു.

കോവിഡ് വന്നത് കൊണ്ട് നേരത്തെ കമ്മിറ്റ് ചെയ്ത പ്രൊജക്റ്റുകൾ ഒന്നും പൂർത്തിയാക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല എന്നും അത് പൂർത്തിയായാൽ ഉടൻ തന്നെ ഗാങ്സ്റ്ററിന്റെ ജോലികളിലേക്ക് കടക്കും എന്നും ആഷിക് അബു പറയുന്നു. എത്ര താമസിച്ചാലും ഗാങ്സ്റ്റർ ടു സംഭവിക്കുക തന്നെ ചെയ്യും എന്ന് ആഷിക് അബു പറഞ്ഞു. ടോവിനോ തോമസ്, റോഷൻ മാത്യു എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങൾ ആക്കി ഒരുക്കുന്ന നീലവെളിച്ചം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പണിപ്പുരയിലാണ് ആഷിക് അബു ഇപ്പോൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നടി മീനയുടെ ഭർത്താവ് അന്തരിച്ചു

നടി മീനയുടെ ഭർത്താവ് അന്തരിച്ചു തമിഴ് നടി മീനയുടെ ഭർത്താവ് വിദ്യാസാഗർ അന്തരിച്ചു,ശ്വാസകോശ രോഗം സംബന്ധിച്ച്…

മാർവൽ സപൈdഡർമാൻ സിനിമയുടെ ഓഡിഷനിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു ; തുറന്നു പറഞ്ഞു ടൈഗർ ഷ്രോഫ്

മാർവലിന്റെ സ്പൈഡർമാൻ ഓഡിഷനിൽ പങ്കെടുത്തു എന്ന് ബോളിവുഡ് നടൻ ടൈഗർ ഷ്രോഫ്. സപൈഡർമാന്റെ വേഷത്തിനു വേണ്ടിയായിരുന്നു…

ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ ടൈം ട്രാവൽ ക്യാമ്പസ് മൂവിയായി ത്രിമൂർത്തി ഒരുങ്ങുന്നു

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ആദ്യ ടൈം ട്രാവൽ ക്യാമ്പസ്‌ മൂവി ഒരുങ്ങുന്നു. മലയാളത്തിൽ ആണ് ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ…

കൊച്ചുണ്ണിയുടെ വിജയത്തിന്റെ പ്രധാന കാരണം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടറിന്റെ മാസ്മരിക പ്രകടനം, വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

നിവിൻ പോളിയെ നായകൻ ആക്കി റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്‌ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ആണ് കായംകുളം കൊച്ചുണ്ണി.…