ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചു. മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ആണ് ചിത്രത്തിൽ നായകൻ ആയി എത്തുന്നത്. ആറാട്ടിന് തിരക്കഥ ഒരുക്കിയ ഉദയ കൃഷ്ണ തന്നെയാണ് ഈ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന്റെയും തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത്. വരുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിൽ ജോയിൻ ചെയ്യും എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ. ഒരു പോലീസ് ഓഫീസർ ആയാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ഈ ചിത്രത്തിൽ എത്തുക എന്നാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്.

യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കി ഒരുക്കുന്ന ഒരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ത്രില്ലെർ ആണ് ഈ ചിത്രം. ബിഗ് ബഡ്ജറ്റിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ഈ ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത് ആർ ഡി ഇല്ലുമിനുഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ സംവിധായകൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ തന്നെ ആണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ അധികം വൈകാതെ തന്നെ പുറത്ത് വിടും എന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. തമിഴ് നടി സ്നേഹ, അമല പോൾ, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ നായികമാർ എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ.

ഇവരെ കൂടാതെ വേറെയും ഒരുപാട് താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ ഉണ്ട് എന്നാണ് വിവരങ്ങൾ. എറണാകുളം, കുട്ടിക്കാനം, വണ്ടിപ്പെരിയാർ, പൂയം കുട്ടി എന്നിവിടങ്ങളിൽ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ലൊക്കേഷനുകൾ. മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി 2010 ൽ പുറത്ത് വന്ന പ്രമാണി എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ-മമ്മൂട്ടി കൂട്ട്കെട്ട് ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ഇത്. ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശേരി സംവിധാനം ചെയ്ത നന്പകൽ നേരത്ത് മയക്കം, നിസാം ബഷീർ ചിത്രം റോഷ്റാക്ക്, തെലുങ്ക് ചിത്രം ഏജന്റ് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച് ഇനി പുറത്ത് വരാൻ ഉള്ള ചിത്രങ്ങൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഇന്ത്യൻ ബോക്സോഫീസിനെ ഇളക്കി മറിക്കാൻ ആ സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകനൊപ്പം ഒരുമിക്കാൻ മോഹൻലാൽ

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ്…

നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം’ പുതിയ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തില്‍ തന്നെ സമീപകാലത്ത് ശ്രദ്ധ നേടിയ സംവിധായകനണ് ലിജോ ജോസ് പല്ലിശേരി.മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ലിജോ…

പൃഥ്വിരാജിന് പകരം ഗോകുൽ സുരേഷ് മതി ; ‘വാരിയംകുന്നന്‍’ ചെയ്യുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ്

മലബാർ കലാപത്തിന്റെ പശ്ചാതലത്തിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വരിയംകുന്നൻ.സിനിമ…

ഇങ്ങനെ പോയാൽ വാപ്പച്ചിയുടെ വാപ്പയായിട്ട് ഞാൻ അഭിനയിക്കേണ്ടി വരും ; ദുൽഖർ

നടന്‍ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകന്‍ എന്ന ലേബലില്‍ നിന്നും മാറി കരിയറില്‍ തന്റേതായ ഇടം സ്വന്തമാക്കിയ മലയാളികളുടെ…