ഏഷ്യാനെറ്റ് ചാനൽ വഴി സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ഒരു റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ്. മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആണ് ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ മലയാളം പതിപ്പിന്റെ അവതാരകൻ. ബിഗ് ബോസിന്റെ നാലാം സീസൺ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച അവസാനിച്ചിരുന്നു. ദിൽഷാ പ്രസന്നൻ ആയിരുന്നു ബിഗ് ബോസ് നാലാം സീസണിലെ വിജയി ആയി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്. ബിഗ് ബോസ് മലയാളത്തിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ ആദ്യ വനിതാ വിജയി ആണ് ദിൽഷാ പ്രസന്നൻ.

ബിഗ് ബോസ് നാലാം സീസണിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകർ ഉള്ള വ്യക്തി ആയിരുന്നു ഡോക്ടർ റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ. എല്ലാവരും ബിഗ്എ ബോസ് നാലാം സീസണിൽ വിജയി ആകും എന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്ന ആളാണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ. എന്നാൽ വളരെ അപ്രതീക്ഷിതമായി ഡോക്ടർ റോബിൻ ബിഗ് ബോസിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെടുകയായിരുന്നു. സഹ മത്സരാർത്ഥിയായ റിയാസിനെ കയ്യേറ്റം ചെയ്തതിനെ തുടർന്നാണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ ബിഗ് ബോസിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ടത്. റോബിനെ പുറത്താക്കിയതിന് എതിരെ റോബിൻ ആർമി ശക്തമായി പ്രതികരിച്ചിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ റോബിനെ പറ്റി ഒരു ആരാധകൻ ഫേസ്ബുക്ക് ഗ്രൂപ്പിൽ ഇട്ട പോസ്റ്റ്‌ ആണ് വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. പരസ്യമായി വിമർശിക്കുന്നവർ പോലും രഹസ്യമായി ആരാധിക്കുന്ന വ്യക്തി ആണ് ഡോക്ടർ റോബിൻ എന്നും ലോകത്തിലെ ഭൂരിഭാഗം പെൺകുട്ടികളും റോബിനെ ഭർത്താവായി കിട്ടണം എന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ആണെന്നും ആണ് വേൾഡ് മലയാളി സർക്കിൾ എന്ന ഗ്രൂപ്പിൽ ഇട്ട പോസ്റ്റിൽ ആരാധകൻ പറയുന്നത്.

ഒരുപാട് പേർ ഈ അഭിപ്രായത്തോട് യോജിച്ച് കമന്റുകൾ ഇട്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ വേറെ ചിലർ ഇതിനെ എതിർത്ത് രംഗത്ത് വന്നിട്ടുണ്ട്. അഭിപ്രായം പറയുമ്പോൾ സ്വന്തം കാര്യം പറഞ്ഞാൽ മതി എന്നും എല്ലാവരുടെയും കാര്യം താൻ ഒറ്റക്ക് അങ്ങ് തീരുമാനിക്കണ്ട എന്നുമാണ് അവരുടെ മറുപടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

നയന്‍താര: ബിയോണ്ട് ദി ഫെയറിടേല്‍’ എന്നാണ് പേരിട്ടുള്ളത്, ഇത്‌ വെറുമൊരു വിവാഹ വീഡിയോ ആയിരിക്കില്ല ; ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോന്‍

തമിഴകത്തിന്റെ താര റാണി നയന്‍താരയുടെയും സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേശ് ശിവന്റെയും വിവാഹം തെന്നിന്ത്യ ഇന്നോളം കണ്ടതില്‍ വെച്ചേറ്റവും…

അൻപത് കോടിയുടെ നിറവിൽ പാപ്പാൻ, മലയാള സിനിമ ഇനി സുരേഷ് ഗോപി ഭരിക്കും

ജോഷി-സുരേഷ് ഗോപി കൂട്ടുകെട്ടില്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ പാപ്പന്‍ സിനിമ 50 കോടി ക്ലബ്ബില്‍. ചിത്രം ഇരുപത്തിയഞ്ച് ദിവസം…

ദളപതി വിജയ് അസാമാന്യ അഭിനയശേഷിയുള്ള ആളാണ്, വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. തമിഴ് നാട്ടിൽ…

വിമർശകർ സ്വന്തം വീട്ടുകാരെ ഓർക്കുന്നത് നല്ലതാണ് എന്ന് നടൻ കൃഷ്ണ ശങ്കർ

അള്ള് രാമേന്ദ്രൻ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബിലഹരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സിനിമയായ കുടുക്ക് 2025 ന്റെ…