എംടിയുടെ തിരക്കഥയിൽ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി പ്രിയദർശൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ഓളവും തീരവും.ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ് ജൂലൈ ആദ്യവാരത്തോടെ ആരംഭിച്ചു കഴുഞ്ഞു. ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനിലെ ചിത്രങ്ങൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.
കുത്തിയൊലിക്കുന്ന മലവെള്ളത്തില്‍ ചങ്ങാടം തുഴയുന്ന മോഹന്‍ലാലിന്റെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ കേരളമാകെ ആവേശത്തോടെയാണ് ഏറ്റെടുത്തത്.മുള്ളൻകൊല്ലി വേലായുധന്റെ പുനർജന്മ്മവുമായി മോഹൻലാൽ വീണ്ടും അവതരിച്ചു എന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ലൊക്കേഷനിലെ മറ്റൊരു ചിത്രം കൂടി ഷെയർ ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് തൊമ്മന്‍കുത്ത് നിവാസികൾ.തൊമ്മന്‍കുത്ത് ചപ്പാത്തിനു സമീപം നടന്ന ഷൂട്ടിങ്ങിലാണ് നാട്ടുകാരായ ചെറുപ്പക്കാരും പങ്കാളികളായത്.മോഹന്‍ലാലിനൊപ്പം അഭിനയിക്കാനും ഷൂട്ടിങ് ലൊക്കേഷനില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കാനുമുള്ള അവസരം ലഭിച്ചതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് ഏവരും.

പുഴയുടെ ആഴവും ഒഴുക്കും എല്ലാം ഗ്രാഹ്യമുള്ളതിനാൽ നാട്ടുകാരായ ഇവര്‍ക്ക് ഇതെല്ലാം വളരെ അനായാസം നിര്‍വഹിക്കാനായി.ലാലേട്ടനൊപ്പം അഭിനയിക്കുകാ എന്നത് ഏതൊരു മലയാളി പ്രേഷകർക്കും ആഗ്രഹമുള്ള കാര്യമാണ്.അത് തൊമ്മൻ കുത്തിലേക ഒരു കൂട്ടം ചെറുപ്പക്കാർ സാധിച്ചതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണെന്ന് നാട്ടുകാർ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഡ്രെസ്സ് മാറുകയല്ലേ, ക്യാമറ ഓഫ്‌ ചെയ്യു ; നടി എലീന പടിക്കളുടെ വീഡിയോ വൈറലായി

മലയാളി പ്രേഷകർക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ മുഖമാണ് നടിയും അവതാരികയുമായ എലീന പടിക്കൽ. അഭിനയത്തിനെക്കാളും താരത്തിനു ഏറെ…

കുറുപ്പിനെയും മറികടന്ന് ഭീഷമരുടെ തേരോട്ടം, ഇനി ഉള്ളത് ലൂസിഫറും പുലിമുരുകനും

ബിഗ് ബിക്ക് ശേഷം മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി അമൽ നീരദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ഭീഷ്മപർവ്വം.…

ഷാജി കൈലാസിന്റെ അടുത്ത പടം മോഹൻലാലിൻറെ കൂടെ : അതൊരു മാസ്സ് മസാല പടമായിരിക്കും

അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായി സിനിമാ.ജീവിതം തുടങ്ങി പിന്നീട് മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ സംവിധായകനാണ് ഷാജി കൈലാസ്.…

എന്റെ പൊന്നോ അത് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കിളി പോയി ; മമ്മൂട്ടിയുടെ നോട്ടത്തെ കുറിച്ച് ശ്രീനാഥ്‌ ഭാസി

മലയാള സിനിമ പ്രേമികളും, മമ്മൂട്ടി ആരാധകരും ഇരുകൈകൾ നീട്ടി സ്വീകരിച്ച അമൽ നീരദ്, മമ്മൂട്ടി കോമ്പോയിൽ…