ബോളിവുഡിലെ പ്രശസ്ത ആയ നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് കരീന കപൂർ. ബോളിവുഡിലെ ഒട്ടുമിക്ക താര രാജാക്കന്മാരുടെ സിനിമകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള കരീന ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാൾ കൂടിയാണ്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച താരങ്ങളിൽ ഒരാൾ കൂടിയാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് നാട്ടിൽ മാത്രം അല്ല ലോകമെമ്പാടും ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള താരമാണ് സൂര്യ.

എന്നാൽ സൂര്യയെ പറ്റി കരീന കപൂർ പറഞ്ഞ കാര്യം ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. തനിക്ക് സൂര്യയെ അറിയില്ല എന്നാണ് കരീന പറഞ്ഞത്. ഇത് ഒരുപാട് വിവാദങ്ങൾക്ക് കാരണം ആയി മാറിയിരുന്നു. 2014 ൽ റിലീസ് ആയ സൂര്യ-ലിങ്കു സ്വാമി ചിത്രമായ അഞ്ചാനിൽ ഒരു നൃത്ത രംഗത്തിന് വേണ്ടി കരീനയെ സമീപിച്ചിരുന്നു എന്ന് വാർത്തകൾ പരന്നിരുന്നു. ഇതിനെപ്പറ്റി അവതാരകൻ ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിൽ ചോദിച്ചപ്പോൾ ആയിരുന്നു സൂര്യയും ലിങ്കു സ്വാമിയും ആരാണെന്നും അവരെ താൻ കണ്ടിട്ട് പോലും ഇല്ലെന്നും കരീന പറഞ്ഞത്. ഹിന്ദി വിട്ട് മറ്റൊരു ഭാഷയിലും അഭിനയിക്കാൻ തനിക്ക് താത്പര്യം ഇല്ലെന്നും കരീന പറഞ്ഞു. അതിപ്പോൾ ഹോളിവുഡ് ആണെങ്കിൽ പോലും താൻ അഭിനയിക്കില്ല എന്നാണ് കരീന പറയുന്നത്.

എന്നാൽ കരീനയുടെ ഈ പരാമർശം ഒരുപാട് വിവാദങ്ങൾക്ക് ഇടയ്ക്കിയതോട് കൂടി ഇതിന് വിശദീകരണം ആയി കരീന തന്നെ രംഗത്ത് വന്നിരുന്നു. എനിക്ക് അവരെ അറിയില്ല എന്നത് സത്യം ആണ്. അവരെ ഞാൻ ഒരിക്കലും കണ്ടിട്ടില്ല. എന്നാൽ അതിന് അർത്ഥം എനിക്ക് സൂര്യയെ അറിയില്ല എന്നല്ല, അദ്ദേഹം തമിഴ് സിനിമയിലെ വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ്. അദ്ദേഹത്തെ ഞാൻ ബഹുമാനിക്കുന്നു എന്നാണ് കരീന പിന്നീട് പറഞ്ഞത്. ആമിർ ഖാൻ നായകൻ ആയെത്തുന്ന ലാൽ സിങ് ചദ്ധ എന്ന സിനിമ ആണ് കരീന അഭിനയിച്ച് ഇനി പുറത്ത് വരാൻ ഉള്ളത്. ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയുള്ള ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഈ ആമിർ ഖാൻ സിനിമ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മമ്മൂട്ടി കല്യാണത്തിനു വരാമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ വരണ്ടയെന്നും വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ കല്യാണം കലങ്ങുമെന്ന് ; തുറന്നു പറഞ്ഞു ശ്രീനിവാസൻ

മലയാളികളുടെ പ്രിയ നടനും, തിരക്കഥകൃത്തും, സംവിധായകനുമാണ് ശ്രീനിവാസൻ. ഇപ്പോൾ താരം രോഗബാധിതനായി ചികിത്സയിലും വിശ്രമത്തിലുമാണ്. എന്നാൽ…

നികുതി വെട്ടിച്ചുവെന്ന് ആരോപണം ; നടി നിമിഷ സജയനെതിരെ ബിജെപി മുന്‍ വക്താവ് സന്ദീപ് വാര്യര്‍

നടി നിമിഷ സാജയനെതിരെ ആരോപണമുണ്ണയിച്ച് ബിജെപി മുന്‍ വക്താവ് സന്ദീപ് വാര്യര്‍.നടി 1.14 കോടി രൂപയുടെ…

വമ്പൻ തിരിച്ചുവരവിന് ഒരുങ്ങി സുരേഷ് ഗോപി, അടുത്ത ചിത്രം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനൊപ്പം

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും സൂപ്പർസ്റ്റാറുകളിൽ ഒരാളുമാണ് സുരേഷ് ഗോപി. മലയാള…

കെ.ജി.എഫിനെ മലർത്തിയടിക്കാൻ ദളപതി വിജയ്

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…