മലയാളികളുടെ പ്രിയ ജോഡികളാണ് പൃഥ്വിരാജും സുപ്രിയയും. ഏതു പ്രതിസന്ധിയിലും താങ്കൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതെങ്ങനെ എന്ന ചോദ്യത്തിന് ഇതുവരെയും മറുപടി ഇങ്ങനെയായിരുന്നു ഞങ്ങൾ പരസ്പരം ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാണ് എന്നുള്ളതായിരുന്നു.പൃഥ്വിയുടെ ഭാര്യ ആയ സുപ്രിയ ഒരു മാധ്യമ പ്രവർത്തകയായിരുന്നു. ടെലിവിഷൻ ജേണലിസത്തിന്റെ ആദ്യകാലത്ത് ND tv യിൽ തന്റെ കരിയറിന് തുടക്കം ഇട്ട പാലക്കാടൻ മലയാളിയായിരുന്നു ഒരു മുംബൈ ജനറൽ ആയിരുന്നു സുപ്രിയ. ജോലിയുടെ ഭാഗമായി തനിക്ക് ലഭിച്ച ഒരു പ്രോജക്ടിന്റെ ഒരു ആവാഹയത്തിനായിരുന്നു സുപ്രിയ ആദ്യം പൃഥ്വിരാജിനെ സമീപിക്കുന്നത്.

ഇരുവരുടെയും കാഴ്ചപ്പാടുകളും ഇഷ്ടങ്ങളും ഒരേപോലെ ആണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ ഇവർ നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായി മാറി. പിന്നീട് ഈ സൗഹൃദം പ്രണയത്തിലേക്കും പിന്നേടത് വിവാഹത്തിലേക്കും മാറി.ഒരിക്കലും പ്രിഥ്വിരാജ് എന്ന സ്റ്റാറിനെ ഞാൻ സ്നേഹിച്ചിട്ടില്ല ഞാൻ സ്നേഹിച്ചത് മുഴുവൻ അയാളുടെ വ്യക്തിത്വത്തെയാണ്. തെന്നിന്ത്യൻ തര ജോഡികളായ സൂര്യ ജ്യോതിക സാമ്പത്തികളെ പോലെ മലയാളി പ്രേക്ഷകർ നെഞ്ചിലേറ്റിയ തര ജോഡികളാണ് പൃഥ്വിയും സുപ്രിയയും.

നല്ല വ്യക്തിത്വം ഉള്ള രണ്ടുപേർ ഏതാണ്ട് ഒരേ കാഴ്ചപ്പാടുള്ളവർ, പരസ്പരം തങ്ങളുടെ സ്വപ്നങ്ങൾക്ക് പ്രചോദനം ആകുന്നവർ.സുപ്രിയയെ വെറും കുടുമ്പിനിയായി തളച്ചിടാതെ പ്രിത്വി തന്റെ കരിയറിലേക് കൂടെ കൂട്ടി. പ്രിത്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻന്റെ അമരക്കാരിയാണ് ഇന്ന് സുപ്രിയ. കുരുതി, ജനഗാനമന, ഡ്രൈവിങ്ങ് ലൈസൻസ്, തീയറ്ററുകളിൽ വൻ വിജയമായി ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കടുവയുടെ നടത്തിപ്പുവരെ സുപ്രിയയുടേതായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഇൻഡസ്ട്രി ഹിറ്റ് ലക്ഷ്യമിട്ട് പ്രിത്വിരാജ്-ഷാജി കൈലാസ് കൂട്ടുകെട്ടിന്റെ കടുവ

മലയാളത്തിന്റെ യുവതാരം പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് ഒരുക്കുന്ന ചിത്രമാണ്…

തന്റെ അടുത്ത ചിത്രം ലാലേട്ടനുമൊത്ത്, അതൊരു ഹെവി പടമായിരിക്കും ; ഷാജി കൈലാസ്

12 വര്‍ഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം ഷാജി കൈലാസും മോഹന്‍ലാലും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് എലോണ്‍. മലയാള സിനിമയിലെ…

തിയേറ്ററുകളെ പ്രകമ്പനം കൊള്ളിക്കാൻ ഗായത്രി സുരേഷിന്റെ പാൻ ഇന്ത്യൻ ചിത്രം എത്തുന്നു

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രീയങ്കരിയായ നടിയാണ് ഗായത്രി സുരേഷ്. ജമുനപ്യാരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുഞ്ചാക്കോ…

റാം ഒരുങ്ങുന്നത് ഒരു ഹോളിവുഡ് ആക്ഷൻ ചിത്രം പോലെ, ജീത്തു ജോസഫ് പറയുന്നു

ദൃശ്യം എന്ന മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ ചിത്രത്തിനുശേഷം മോഹൻലാൽ-ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ അനൗൺസ്…