സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ആദ്യ സിനിമയാണ് ലൂസിഫർ.ചിത്രം ബോസ്‌ഓഫീസിൽ വൻ വിജയം കൈവരിച്ചു.താരത്തിന്റെ ചിലവാക്കുകളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകുന്നത്.ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രത്തിന് രണ്ടും മൂന്നും ഭാഗങ്ങൾ ഉണ്ടെന്നും വേണമെങ്കിൽ പൃഥ്വിരാജ് സിനിമ ഓഫ് യൂണിവേഴ്‌സ് എന്ന് വിളിക്കാമെന്നും പറഞ്ഞു.ഷാജി കൈലാസിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പൃഥ്വി നായകനായി അഭിനയിച്ച കടുവ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഭാഗമായി നടന്ന ഇന്റർവ്യൂവിലാണ് ഇത്തരമൊരു വെളിപ്പെടുത്താൽ ഉണ്ടായത് .താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ കേട്ട് സിനിമ ലോകം മുഴുവനും ആകാംക്ഷയിലാണ് .ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ എമ്പുരാനിൽ ചിത്രത്തെ കുറച്ചുകൂടി വികസിപ്പിക്കുമെന്നും ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ കണ്ടതിന്റെ പിന്നിൽ കുറച്ചുകൂടെ ദുരൂഹതയുള്ള കാര്യങ്ങൾ രണ്ടാം ഭാഗത്തിൽ ഉണ്ടാകുമെന്നും പറഞ്ഞു.

അതോടൊപ്പം തന്നെ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി എനിക്ക് ഒരു ചിത്രം ചെയ്താൽ കൊള്ളാം എന്നുണ്ടന്നും,അങ്ങനെ ഒരു ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യാനുള്ള ചിന്തയിലാണ് എന്നും പറഞ്ഞു.പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന എമ്ബുരാനും ടൈസണും ശേഷമായിരിക്കും മെഗാസ്റ്റാറുമൊത്തുള്ള ചിത്രം.മിഴില്‍ കൈതിയും വിക്രവും ഒക്കെ വെച്ച്‌ ലോകേഷ് കനകരാജ് യൂണിവേഴ്സ് തുടങ്ങിയതുപോലെ പൃഥ്വിരാജും ഒരു സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്സ്‌ ഉണ്ടാക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയാണെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

സ്റ്റീഫന്‍ നെടുമ്ബള്ളിയുടെ കഥ ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായ എമ്ബുരാന്‍ എന്ന ചിത്രം കൊണ്ട് അവസാനിക്കില്ല എന്നും അത് ഇനിയും തുടരുമെന്നും പൃഥ്വിരാജ് വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.ചിത്രത്തിന്റെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ മമ്മൂട്ടിക്ക് ഒരു മാസ്സ് എൻട്രി ഉണ്ടാകുമോ എന്ന് ഉറ്റുനോക്കുകയാണ് ആരാധകർ.അങ്ങനെയെങ്കിൽ ഒരുപാട് കാലത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാറും മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാറും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമായിരിക്കും അത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ശക്തമായി തിരിച്ചുവരാനൊരുങ്ങി മോഹൻലാൽ, റാം ഒരുങ്ങുന്നത് രണ്ട് ഭാഗങ്ങളായി

ലോക സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ…

മകൾ വിദേശത്ത് പോയതിന്റെ പിന്നാലെ സന്തോഷ വാർത്തയുമായി സായ് കുമാറും ബിന്ദു പണിക്കരും

മലയാളികളുടെ ഇഷ്ട താരമാണ് സായ് കുമാറും നടി ബിന്ദു പണിക്കരും. നായകനും, നായികയായും, വില്ലത്തിയും വില്ലനായും…

നയന്‍താര: ബിയോണ്ട് ദി ഫെയറിടേല്‍’ എന്നാണ് പേരിട്ടുള്ളത്, ഇത്‌ വെറുമൊരു വിവാഹ വീഡിയോ ആയിരിക്കില്ല ; ഗൗതം വാസുദേവ് മേനോന്‍

തമിഴകത്തിന്റെ താര റാണി നയന്‍താരയുടെയും സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേശ് ശിവന്റെയും വിവാഹം തെന്നിന്ത്യ ഇന്നോളം കണ്ടതില്‍ വെച്ചേറ്റവും…

ആരെങ്കിലും ആയി ഞാൻ കമ്മിറ്റ് ചെയ്താൽ ആ ആൾ ആയിരിക്കും പിന്നെ മരിക്കുന്നതുവരെ എന്റെ ജീവിത പങ്കാളി ; സന്തോഷ് വർക്കി

ആറാട്ട് എന്ന സിനിമയുടെ പ്രതികരണത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധനേടിയ വ്യക്തിയാണ് സന്തോഷ് വർക്കി. സന്തോഷ്‌ വർക്കി ചെയ്യുന്ന പോസ്റ്റുകളും…