മലയാളത്തിലെ ഹിറ്റ് സിനിമകളുടെ സംവിധായകൻ ജോഷി 2005 ൽ മോഹൻലാലിനെ നായനാക്കി പുറത്തിറക്കിയ മെഗാ ഹിറ്റ് ചിത്രമാണ് നരൻ. രഞ്ജൻ പ്രമോദിന്റെ രചനയിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ നിർമ്മിച്ച ചിത്രത്തിൽ മുള്ളങ്കൊല്ലി വേലായുധൻ എന്ന കഥാപാത്രമായാണ് മോഹൻലാൽ എത്തിയത്. പുഴയെ അമ്മയായി കരുതുന്ന ആളാണ് വേലായുധൻ. അതുകൊണ്ട് തന്നെ പുഴയിൽ വെച്ചുള്ള നിരവധി സീനുകൾ, സ്റ്റണ്ട് സീൻ ഉൾപ്പെടെ നരനിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവയെല്ലാം ആരാധകർ ഇന്നും ആഘോഷിക്കുന്നവയുമാണ്.

മുള്ളങ്കൊല്ലി വേലായുധനെ ഓർമ്മിപ്പിച്ച് കൊണ്ട് കുത്തിയൊലിക്കുന്ന പുഴയിൽ മോഹൻലാൽ തനിയെ ചങ്ങാടം തുഴയുന്ന വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകുന്നത്. ഓളവും തീരവും എന്ന, പ്രിയദർശൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനിടയിൽ നിന്നുള്ളതാണ് ഈ വീഡിയോ. കാഞ്ഞാർ, തൊടുപുഴ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ആയാണ് ഓളവും തീരവും എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ് പുരോഗമിക്കുന്നത്.

മലയാളത്തിൽ ആദ്യമായി റിയലിസ്റ്റിക് മേക്കിങ് രീതി പിന്തുടർന്ന ചിത്രമാണ് 1969 ൽ പി. എൻ. മേനോന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഓളവും തീരവും. മധു നായകനായും ജോസ് പ്രകാശ് വില്ലനായും എത്തിയ ഈ ചിത്രത്തിന്റെ അൻപതാം വാർഷികം 2019 ൽ ആയിരുന്നു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവർത്തകർക്കുള്ള ട്രിബ്യൂട്ട് ആയിട്ട് ആണ് പ്രിയദർശൻ – മോഹൻലാൽ കൂട്ടുകെട്ട് ഓളവും തീരവും എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രം ഒരുക്കുന്നത്. ദുർഗാ കൃഷ്ണയാണ് ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിന്റെ നായിക. മരയ്ക്കാറിന് ശേഷം മോഹൻലാൽ – പ്രിയദർശൻ കൂട്ടുകെട്ട് ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ മാമുക്കോയ, ഹരീഷ് പേരടി എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. വൈറലായ വീഡിയോക്ക് താഴെ, നരനിലെ മുള്ളങ്കൊല്ലി വേലായുധനെ ഓർമ്മ വരുന്നു എന്ന് നിരവധി പ്രേക്ഷകരാണ് കമന്റ്‌ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

മണിരത്‌നത്തിനു അറിയാം മലയാള നടന്മാരെ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്ന്, ഏറ്റവും വലിയ തെളിവ് പൊന്നിയിൻ സെൾവൽ ജയറാമിന്റെ വേഷം

ഒരുപാട് നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനോടുവിൽ ബ്രപമാണ്ഡ തമിഴ് ചലച്ചിത്രമായ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ സിനിമ പ്രേഷകരുടെ മുന്നിലെത്തിരിക്കുകയാണ്. ഒരുപാട്…

ആറാട്ടിന്റെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം തുടങ്ങി, മമ്മൂട്ടി നായകൻ

ആറാട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചു. മലയാളത്തിന്റെ…

ലിപ് ലോക്ക് കിടപ്പ് മുറി സീൻ ചെയ്യുന്നില്ല ; ദുൽഖറിനെ കുറിച്ച് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത കുറിപ്പും കമന്റും വൈറലായി

ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ പാൻ ഇന്ത്യൻ താരമായി മാറാൻ മലയാളത്തിലെ യുവതാരമായ ദുൽഖർ സൽമാനു…

ഡ്രെസ്സ് മാറുകയല്ലേ, ക്യാമറ ഓഫ്‌ ചെയ്യു ; നടി എലീന പടിക്കളുടെ വീഡിയോ വൈറലായി

മലയാളി പ്രേഷകർക്ക് ഏറെ പരിചിതമായ മുഖമാണ് നടിയും അവതാരികയുമായ എലീന പടിക്കൽ. അഭിനയത്തിനെക്കാളും താരത്തിനു ഏറെ…