പുലിമുരുകനുശേഷം മോഹന്‍ലാലും സംവിധായകന്‍ വൈശാഖും ഒരുമിക്കുന്ന മോണ്‍സ്റ്റര്‍ ഓണത്തിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.ഒ.ടി.ടി റിലീസായി നിശ്ചയിച്ച ചിത്രം തിയേറ്റര്‍ റിലീസായി എത്തുകയാണ്. ലക്കി സിംഗ് എന്ന കഥാപാത്രമായാണ് മോഹന്‍ലാല്‍ മോണ്‍സ്റ്ററില്‍ എത്തുന്നത്.ജീത്തുജോസഫിന്റെ ദൃശ്യം 2, ട്വല്‍ത്ത് മാന്‍,പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ബ്രോ ഡാഡി, എന്നീ മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ ഒ.ടി.ടി പ്ളാറ്റ്‌ഫോമിലാണ് സ്ട്രീം ചെയ്തത്.

ആറാട്ട് ആണ് അവസാനം തിയേറ്ററില്‍ എത്തിയ മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രം. എന്നാല്‍ മോഹന്‍ലാല്‍, ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം എലോണ്‍ ഒ.ടി.ടി പ്ളാറ്റ്‌ഫോമിലാണ് സ്ട്രീം ചെയ്യുക. അടുത്ത മാസം റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് ആലോചന എന്ന തരത്തിലുള്ള വാർത്തകളാണ് ഇപ്പോൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്.

മോൺസ്റ്റർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിന്റെ നായികയായി എത്തുന്നത് തെലുങ്ക് നടന്‍ മോഹന്‍ ബാബുവിന്റെ മകള്‍ ലക്ഷ്‌മി മഞ്ജു ആണ് ലക്ഷ്‌മി മഞ്ജുവിന്റെ ആദ്യ മലയാള ചിത്രംകൂടിയാണ്.ആശിര്‍വാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറില്‍ ആന്റണി പെരുമ്ബാവൂര്‍ ആണ് നിര്‍മ്മാണം. ഹണിറോസ്, സുദേവ് നായര്‍ എന്നിവരാണ് മറ്റു താരങ്ങള്‍. ഉദയകൃഷ്ണ രചന നിര്‍വഹിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒരു പാൻ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ? വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടൻമാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ദേയനായ ഒരാളാണ് മലയാളികൾ സ്നേഹത്തോടെ കുഞ്ഞിക്ക എന്ന് വിളിക്കുന്ന…

പൃഥ്വിരാജിന് പകരം ഗോകുൽ സുരേഷ് മതി ; ‘വാരിയംകുന്നന്‍’ ചെയ്യുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ്

മലബാർ കലാപത്തിന്റെ പശ്ചാതലത്തിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വരിയംകുന്നൻ.സിനിമ…

ഇതെന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ നിമിഷം, മമ്മുക്കയെ കണ്ട സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയത്തിലെ താരം

മമ്മുക്കയെ നേരിൽ കണ്ട സന്തോഷം പങ്ക് വെച്ച് തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയം എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുവൈറ്റ് വിജയൻ…

ദളപതി 67 ഒരു മുഴുനീള ആക്ഷൻ ചിത്രം: ചിത്രത്തിൽ പാട്ടുകളും ഇല്ല ; ലോകേഷ് കനകരാജ്

പ്രഖ്യാപന സമയം മുതല്‍ ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് വിജയ് നായകനായെത്തുന്ന ദളപതി 67. മാസ്റ്റര്‍…