പുലിമുരുകനുശേഷം മോഹന്‍ലാലും സംവിധായകന്‍ വൈശാഖും ഒരുമിക്കുന്ന മോണ്‍സ്റ്റര്‍ ഓണത്തിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.ഒ.ടി.ടി റിലീസായി നിശ്ചയിച്ച ചിത്രം തിയേറ്റര്‍ റിലീസായി എത്തുകയാണ്. ലക്കി സിംഗ് എന്ന കഥാപാത്രമായാണ് മോഹന്‍ലാല്‍ മോണ്‍സ്റ്ററില്‍ എത്തുന്നത്.ജീത്തുജോസഫിന്റെ ദൃശ്യം 2, ട്വല്‍ത്ത് മാന്‍,പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ബ്രോ ഡാഡി, എന്നീ മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ ഒ.ടി.ടി പ്ളാറ്റ്‌ഫോമിലാണ് സ്ട്രീം ചെയ്തത്.

ആറാട്ട് ആണ് അവസാനം തിയേറ്ററില്‍ എത്തിയ മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രം. എന്നാല്‍ മോഹന്‍ലാല്‍, ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം എലോണ്‍ ഒ.ടി.ടി പ്ളാറ്റ്‌ഫോമിലാണ് സ്ട്രീം ചെയ്യുക. അടുത്ത മാസം റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് ആലോചന എന്ന തരത്തിലുള്ള വാർത്തകളാണ് ഇപ്പോൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്.

മോൺസ്റ്റർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിന്റെ നായികയായി എത്തുന്നത് തെലുങ്ക് നടന്‍ മോഹന്‍ ബാബുവിന്റെ മകള്‍ ലക്ഷ്‌മി മഞ്ജു ആണ് ലക്ഷ്‌മി മഞ്ജുവിന്റെ ആദ്യ മലയാള ചിത്രംകൂടിയാണ്.ആശിര്‍വാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറില്‍ ആന്റണി പെരുമ്ബാവൂര്‍ ആണ് നിര്‍മ്മാണം. ഹണിറോസ്, സുദേവ് നായര്‍ എന്നിവരാണ് മറ്റു താരങ്ങള്‍. ഉദയകൃഷ്ണ രചന നിര്‍വഹിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

റഷ്യ ആദ്യം ചെർണോബിൽ ആണവനിലയം തന്നെ പിടിച്ചെടുത്തത് എന്തിന്? ഉക്രൈനിന്റെ സർവനാശം ലക്‌ഷ്യം വയ്ക്കുന്ന പുട്ടിന്റെ അടുത്ത നീക്കം എന്ത്?

റഷ്യ ഉക്രൈനെ യുദ്ധത്തിന്റെ ബാക്കി പത്രങ്ങളുടെ ബാക്കിയെന്നോണമാണ് ഇത്തരത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഉറൈനിന്റെ സർവ നാശവും ആയി…

ഇരയായി നിന്ന് കൊടുത്തിട്ട് പരസ്യമായി സഹായം തേടുന്നത് ശരിയല്ല : മംമ്ത മോഹൻദാസ്

മലയാള സിനിമയിലെ വനിത സംഘടനയായ ഡബ്ള്യൂ.സി.സിക്കെതിരെ രൂക്ഷ വിമര്‍ശനവുമായി നടി മംമ്ത മോഹന്‍ദാസ് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ് .…

സ്ക്രിപ്റ്റ് പൂർത്തിയാക്കി മുരുളി ഗോപി, എമ്പുരാൻ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നു

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകൻ ആക്കി മുരളി ഗോപിയുടെ തിരക്കഥയിൽ പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ…

ദൃശ്യം ശ്രീനിവാസനെ നായകനാക്കി ചെയ്യാൻ ഇരുന്ന ചിത്രം, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി പ്രശസ്ത നിർമ്മാതാവ്

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ വിജയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ദൃശ്യം. ജീത്തു ജോസഫ് തിരക്കഥ…