പൃ​ഥ്വി​രാ​ജ് ​-​ ​ഷാ​ജി​ ​കൈ​ലാ​സ് ​കൂട്ടു​കെ​ട്ടി​ല്‍​ ​ഒരുങ്ങിയ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ​ക​ടു​വ.ഇറങ്ങിയിട്ട് മൂന്നു നാല് ദിവസങ്ങക്ക് ഉള്ളിൽ തന്നെ ബോക്സോഫീസിൽ ഇടംപിടിച്ചു.ചിത്രത്തിൽ കടുവ കുന്നേൽ കുരിയച്ഛൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് പൃ​ഥ്വി​രാ​ജ് ​അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​

അ​തേ​സ​മ​യം​ ​പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക​ളെ​ ​എ​ല്ലാം​ ​ത​ര​ണം​ ​ചെ​യ്ത് ​ക​ടു​വ​ ​ജൂ​ലാ​യ് 7​ന് ​തി​യേ​റ്റ​റു​ക​ളി​ല്‍​ ​എത്തിയത് .​ ​ജൂ​ണ്‍​ ​മു​പ്പ​തി​ന് ​റി​ലീ​സ് ​നി​ശ്ച​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​ ​ചി​ത്രം​ ​ജൂ​ലാ​യ് 7​ലേ​ക്കു​ ​മാ​റ്റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.ഏറെ പ്രതിസന്ധികൾ നേരിട്ടുകൊണ്ടാണ് ചിത്രം പ്രേഷകർക്ക് മുന്നിൽ എത്തിയത്.എന്നാൽ കടുവക്കെതിരെ വീണ്ടും പരാതികള്‍ ഉയരുകയാണ് . ചിത്രത്തിനെതിരെ പരാതിയുമായി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത് സംസ്ഥാന ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണറാണ് .ചിത്രത്തിലുള്ള ഭിന്നശേഷിക്കാരെയും മാതാപിതാക്കളെയും അവഹേളിച്ചുള്ള പരാമര്‍ശത്തിനെതിരെയാണ് ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണര്‍ രംഗത്തെത്തിയത്.

മാതാപിതാക്കള്‍ ചെയ്യുന്ന പാപങ്ങളുടെ ഫലമായിട്ടാണ് ജനിക്കുന്ന കുട്ടികൾക്ക് വൈകാല്യം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന ചിത്രത്തിലെ പരാമർശനത്തിന് എതിരെയാണ് ഇപ്പോൾ വിവാദം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്.ഇതേ തുടർന്ന് സിനിമയുടെ സംവിധായകന്‍ ഷാജി കൈലാസിനും നിര്‍മാതാക്കളായ സുപ്രിയ മേനോന്‍, ലിസ്റ്റിന്‍ സ്റ്റീഫന്‍ എന്നിവര്‍ക്കും നോട്ടീസ് നല്കാന്‍ ഉത്തരവിട്ടിരിക്കുകയാണ് സംസ്ഥാന ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണര്‍.ഈ ഡയലോഗിനെതിരെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളില്‍ വലിയ വിമര്‍ശനം ഉയരുന്നുണ്ട്. അതേസമയം ചിത്രത്തിനെതിരെ ആരേപണവുമായി ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേല്‍ എന്ന വ്യക്തിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചെറുമകനും രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. തന്റെ ജീവിതമാണ് സിനിമയെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയാണ് ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേല്‍ എത്തിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

റെക്കോർഡ് പ്രീ ബിസിനസ് തുക സ്വന്തമാക്കി വാരിസ്, അതും തിയേറ്റർ റൈറ്റ്സ്‌ കൂട്ടാതെ

ദളപതി വിജയ് നായകൻ ആയി എത്തുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം ആണ് വാരിസ്. ഒരേ സമയം…

കടുവ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല, ഷാജി കൈലാസിന്റെ സംവിധാനം മോശം, ആറാട്ട് അണ്ണനോട് കയർത്ത് പ്രേക്ഷകർ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ…

ബിഗ് ബോസ് താരം ഡോക്ടർ റോബിൻ സഞ്ചരിച്ച വാഹനം അപകടത്തിൽ

പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ ബിഗ് ബോസ് താരം ഡോക്ടര്‍ റോബിന്‍ രാധാകൃഷ്ണന്റെ കാര്‍ അപകടത്തില്‍പ്പെട്ടു. അപകടത്തിൽ കാര്യമായ…

ശ്രീവിദ്യ മുല്ലച്ചേരിയും നൈറ്റ്‌ ഡ്രൈവിലെ അമ്മിണി അയ്യപ്പനും

റോഷൻ മാത്യു, ഇന്ദ്രജിത്ത് സുകുമാരൻ, അന്ന ബെൻ തുടങ്ങിയവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി അഭിലാഷ് പിള്ളയുടെ തിരക്കഥയിൽ…