പൃ​ഥ്വി​രാ​ജ് ​-​ ​ഷാ​ജി​ ​കൈ​ലാ​സ് ​കൂട്ടു​കെ​ട്ടി​ല്‍​ ​ഒരുങ്ങിയ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ​ക​ടു​വ.ഇറങ്ങിയിട്ട് മൂന്നു നാല് ദിവസങ്ങക്ക് ഉള്ളിൽ തന്നെ ബോക്സോഫീസിൽ ഇടംപിടിച്ചു.ചിത്രത്തിൽ കടുവ കുന്നേൽ കുരിയച്ഛൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് പൃ​ഥ്വി​രാ​ജ് ​അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​

അ​തേ​സ​മ​യം​ ​പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക​ളെ​ ​എ​ല്ലാം​ ​ത​ര​ണം​ ​ചെ​യ്ത് ​ക​ടു​വ​ ​ജൂ​ലാ​യ് 7​ന് ​തി​യേ​റ്റ​റു​ക​ളി​ല്‍​ ​എത്തിയത് .​ ​ജൂ​ണ്‍​ ​മു​പ്പ​തി​ന് ​റി​ലീ​സ് ​നി​ശ്ച​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​ ​ചി​ത്രം​ ​ജൂ​ലാ​യ് 7​ലേ​ക്കു​ ​മാ​റ്റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.ഏറെ പ്രതിസന്ധികൾ നേരിട്ടുകൊണ്ടാണ് ചിത്രം പ്രേഷകർക്ക് മുന്നിൽ എത്തിയത്.എന്നാൽ കടുവക്കെതിരെ വീണ്ടും പരാതികള്‍ ഉയരുകയാണ് . ചിത്രത്തിനെതിരെ പരാതിയുമായി രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത് സംസ്ഥാന ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണറാണ് .ചിത്രത്തിലുള്ള ഭിന്നശേഷിക്കാരെയും മാതാപിതാക്കളെയും അവഹേളിച്ചുള്ള പരാമര്‍ശത്തിനെതിരെയാണ് ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണര്‍ രംഗത്തെത്തിയത്.

മാതാപിതാക്കള്‍ ചെയ്യുന്ന പാപങ്ങളുടെ ഫലമായിട്ടാണ് ജനിക്കുന്ന കുട്ടികൾക്ക് വൈകാല്യം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന ചിത്രത്തിലെ പരാമർശനത്തിന് എതിരെയാണ് ഇപ്പോൾ വിവാദം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്.ഇതേ തുടർന്ന് സിനിമയുടെ സംവിധായകന്‍ ഷാജി കൈലാസിനും നിര്‍മാതാക്കളായ സുപ്രിയ മേനോന്‍, ലിസ്റ്റിന്‍ സ്റ്റീഫന്‍ എന്നിവര്‍ക്കും നോട്ടീസ് നല്കാന്‍ ഉത്തരവിട്ടിരിക്കുകയാണ് സംസ്ഥാന ഭിന്നശേഷി കമ്മീഷണര്‍.ഈ ഡയലോഗിനെതിരെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളില്‍ വലിയ വിമര്‍ശനം ഉയരുന്നുണ്ട്. അതേസമയം ചിത്രത്തിനെതിരെ ആരേപണവുമായി ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേല്‍ എന്ന വ്യക്തിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചെറുമകനും രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. തന്റെ ജീവിതമാണ് സിനിമയെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയാണ് ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേല്‍ എത്തിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രം ഹരികൃഷ്ണൻസിന് രണ്ടാം ഭാഗം വരുന്നു

മലയാള സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാർ ആയ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെയും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെയും നായകന്മാരാക്കി…

ദുൽഖർ സൽമാൻ ഒരു പാൻ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ? വൈറലായി ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടൻമാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ദേയനായ ഒരാളാണ് മലയാളികൾ സ്നേഹത്തോടെ കുഞ്ഞിക്ക എന്ന് വിളിക്കുന്ന…

ഷാരുഖ്-അറ്റ്ലീ ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ പുറത്ത്, പേര് കേട്ട് രോമാഞ്ചം വന്നെന്ന് ആരാധകർ

ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ പ്രായ ഭേദമന്യേ ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രമാണ് കിങ് ഖാൻ…

വീണ്ടും നൂറ്‌ കോടി ക്ലബ്ബിൽ ഇടംപിടിച്ച് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രം, ചരിത്ര വിജയമായി ഡോൺ

ശിവകാർത്തികേയനെ നായകൻ ആക്കി നവാഗതനായ സിബി ചക്രവർത്തി തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് മെയ്‌ 13…