ചെന്നൈ; ദേഹാസ്വാസ്ഥ്യം അനുഭവപ്പെട്ടതിനെ തുടര്‍ന്ന് പ്രശസ്ത തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിക്രമിനെ ചെന്നൈയിലെ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.ഹൃദയാഘാതം മൂലമാണ് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നാണ് ചില തമിഴ് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നത്.

ചെന്നൈയിലെ കാവേരി ആശുപത്രിയിലെ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിലേക്കു മാറ്റി.ചെന്നൈയിലുള്ള ഒരു പ്രൈവറ്റ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആണ് താഴത്തെ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ റിപ്പോർട്ടുകൾ ഇതുവരെ വന്നിട്ടില്ല.താരത്തിന്റെ ആരോഗ്യനിലയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ആശുപത്രി അധികൃതരില്‍ നിന്ന് പുതിയ വിവരങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമായിട്ടില്ല.പൊന്നിയന്‍ സെല്‍വനാണ് വിക്രത്തിന്‍റേതായി ഉടന്‍ തീയെറ്ററിലെത്തുന്ന ചിത്രം.ഇന്ന് വൈകുന്നേരം 6 മണിക്ക് ചെന്നൈയിൽ വെച്ചായിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ലോഞ്ചിങ്ങ്. ഈ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഇരിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലായിരുന്നു ഇങ്ങനെ സംഭവിച്ചത്.പ്രേക്ഷകര്‍ ആരാധനയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന സിനിമയാണ് മണി രത്നത്തിന്‍റെ പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍.വിക്രം, കാര്‍ത്തി, ഐശ്വര്യ റായ്, തൃഷ, റഹ്‍മാന്‍, ജയറാം, ശോഭിത ധൂലിപാല, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്‍മി എന്നിങ്ങനെ നീളുന്ന താരനിരയില്‍ നായക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് ജയം രവിയാണ്.

വിക്രം, കാര്‍ത്തി, ഐശ്വര്യ റായ്, തൃഷ എന്നിവരുടെയൊക്കെ ക്യാരക്റ്റര്‍ പോസ്റ്ററുകള്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളില്‍ പുറത്തുവിട്ടിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ ജയം രവി അവതരിപ്പിക്കുന്ന നായകന്‍റെ പോസ്റ്ററും അവര്‍ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.വിക്രമിന്റെ ധ്രുവനച്ചത്രം,കോബ്ര തുടങ്ങിയ സിനിമകളും അണിയറയില്‍ ഒരുങ്ങുന്നുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

കല്ലാണത്തെക്കുറിച്ച് ഉള്ള ചിന്തകൾ ഒന്നും ഉടനെ ഇല്ലെന്ന് ശ്രുതിഹാസൻ

ബാലതാരമായി തമിഴ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ശ്രുതിഹാസൻ തമിഴ് സിനിമയില്ലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ്.…

മമ്മൂട്ടിയും ദുൽഖറും ഒന്നിക്കുന്നു? വെളിപ്പെടുത്തി ദുൽഖർ സൽമാൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മകനും യുവതാരവുമായ ദുൽഖർ സൽമാനും ഒന്നിക്കുന്ന ഒരു ചിത്രത്തിനായി ആരാധകർ…

“ഇത്തവണ സുരേഷേട്ടൻ ഒരുങ്ങിക്കെട്ടി തന്നെ” SG 251 സെക്കന്റ് ലുക്ക് പുറത്ത്

നടൻ സുരേഷ് ഗോപി ഇന്ന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ അവസരത്തിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ എസ്‌ജി…

സിനിമ വിടാന്‍ ഒരു ഘട്ടത്തില്‍ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു; ഭീഷ്മ പര്‍വ്വം എനിക്ക് കിട്ടിയ ബ്ലെസിംഗ് ആണ്: ശ്രീനാഥ് ഭാസി

അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ഭീക്ഷ്‌മ പർവ്വം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അമിയെന്ന ശക്തമായ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത് ശ്രീനാഥ് ഭാസി…