ടോവിനോ തോമസും കല്യാണി പ്രിയദര്‍ശനം പ്രധാന വേഷങ്ങളില്‍ എത്തുന്നു ഏറ്റവും പുതിയ ആക്ഷൻ കോമഡി ചിത്രമാണ് തല്ലുമാല.ഖാലിദ് റഹ്മാൻ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ.അനുരാഗ കരിക്കിൻ വെള്ളം, ഉണ്ട, ലവ് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഖാലിദ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നാലാമത്തെ ചിത്രമാണിത്.

നേരത്തെ പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രത്തിലെ ഗാനങ്ങളെല്ലാം വമ്പൻ ഹിറ്റുകളായി കഴിഞ്ഞു.നമ്മള്‍ ഇതുവരെ കണ്ടതില്‍ വച്ച്‌ ഏറ്റവും വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതും പരീക്ഷണാത്മകവും ആവേശകരവുമായ സിനിമയാണ് തല്ലുമാലയെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ് ആഷിക് ഉസ്മാന്‍ പറഞ്ഞിരുന്നു.കല്യാണിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ഹൃദയം, ബ്രോ ഡാഡി എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം 2022-ൽ നടക്കുന്ന അവളുടെ മൂന്നാമത്തെ യാത്രയാണിത്.

ടൊവിനോയും കല്യാണിയും അഭിനയിക്കുന്ന തല്ലുമലയുടെ ചടുലമായ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററുകൾ കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് പുറത്തിറങ്ങിയിരുന്നു. രസകരമായ ഒരു എന്റർടെയ്‌നർ എന്ന നിലയിൽ, ജിംഷി ഖാലിദ് ചിത്രത്തിന് ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നു, വിഷ്ണു വിജയ് സംഗീതസംവിധാനവും നിഷാദ് യൂസഫ് എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിക്കുന്നു.ഓഗസ്റ്റ് 12 നാണ് ചിത്രം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ശ്രീനിയേട്ടന് ആദരാഞ്ജലികൾ, വ്യാജപ്രചാരണം കണ്ട് ശ്രീനിവാസന്റെ മറുപടി ; കുറിപ്പ്..

വൈപാസ് സർജറിയെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന നടൻ ശ്രീനിവാസന്റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ട് വരികയാണ്.. എന്നാൽ കഴിഞ്ഞ…

മോഹൻലാൽ തയ്യാറാണെങ്കിൽ രണ്ടാമൂഴം ഇനിയും സംഭവിക്കും ;വിനയൻ

മലയാള സിനിമാ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന വിനയൻ ചിത്രം പത്തൊമ്പതാം നൂറ്റാണ്ട് വിജയകരമായി പ്രദർശനം…

ശക്തമായി തിരിച്ചുവരാനൊരുങ്ങി മോഹൻലാൽ, റാം ഒരുങ്ങുന്നത് രണ്ട് ഭാഗങ്ങളായി

ലോക സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ…

നൂറ് കോടി പ്രതിഫലം, ചിത്രമെല്ലാം അമിട്ട് പോലെ പൊട്ടുന്നു, അക്ഷയ് കുമാറിനെതിരെ വിതരണക്കാർ

ബോക്സ്‌ ഓഫീസിൽ വീണ്ടും തകർന്ന് അടിഞ്ഞു അക്ഷയ് കുമാർ ചിത്രം. ഇത്തവണ ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് ചിത്രം…