കുട്ടികള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ നഗ്നതാ പ്രദര്‍ശം നടത്തിയ കേസില്‍ അറസ്റ്റിലായ നടന്‍ ശ്രീജിത്ത് രവിക്കെതിരെ നടപടിയെടുക്കാനൊരുങ്ങി താരസംഘന അമ്മ.താരസംഘടനയുടെ പ്രസിഡന്റ് മോഹലാല്‍ സംഘടന തലത്തില്‍ അന്വേഷണം നടത്താന്‍ നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കിയെന്നാണ് ഇപ്പോള്‍ ലഭിക്കുന്ന
പ്രാഥമിക വിവരം.

താരം ശ്രീജിത്ത് രവി ഉടുതുണി ഊരി നഗ്നത പ്രദർശനം നടത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഇന്ന് രാവിലയോടെയാണ് പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലായത്.ചലച്ചിത്രകാരൻ ഉടുതുണി ഊരി 14 വയസ്സു പ്രായമായ വിദ്യാർത്ഥിക്കൾക്കു മുന്നിൽ നഗ്നത പ്രദർശനം നടത്തിയത് തന്റെ പ്രത്യേക രോഗം കൊണ്ടാണുപോലും,
മരുന്ന് വേണ്ടതു പോലെ കഴിക്കാത്തതു കൊണ്ടാണ് തുണി ഉരിഞ്ഞു നഗ്നതാ പ്രദർശനം നടത്തിയത് എന്നുമാണ് തരാം നൽകിയ മൊഴി.

സംവഭത്തില്‍ തൃശൂര്‍ വെസ്റ്റ് പോലീസാണ് ശ്രീജിത്ത് രവിക്കെതിരെ പോക്‌സോ കേസെടുത്തത്. തൃശൂര്‍ എസ്.എന്‍. പാർക്കിന് സമീപത്ത് വെച്ച് മൂന്ന് ദിവസം മുൻപാണ് സംഭവം നടന്നത്.ഇന്ന് രാവിലെയോടെയാണ് അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്.സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങള്‍ പരിശോധിച്ചാണ് പൊലീസ് നടപടി.
14, 9 വയസ് പ്രായമുള്ള വിദ്യാർഥിനികൾക്ക് നേരെയായിരുന്നു നഗ്നതാപ്രദര്‍ശനം.ഇയാൾക്കുനേരെ സമാനമായ കേസ് ഇതിന് മുന്പും രേഖപെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. തുടര്‍ച്ചയായി കുറ്റം ആവര്‍ത്തിക്കുന്നത് താരസംഘടനയ്ക്ക് അപമാനമായതുകൊണ്ട് നടപടിയിലേക്ക് പോകുമെന്നാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്ത് വരുന്ന വിവരങ്ങള്‍.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

പ്രേക്ഷകരോട് മാപ്പ് പറഞ്ഞ് പൃഥ്വിരാജും ഷാജി കൈലാസും

പൃഥ്വിരാജിനെ നായകനാക്കി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത മാസ്സ് ആക്ഷൻ സിനിമയാണ് കടുവ. ചിത്രം ഇക്കഴിഞ്ഞ…

പൃഥ്വിരാജിന് പകരം ഗോകുൽ സുരേഷ് മതി ; ‘വാരിയംകുന്നന്‍’ ചെയ്യുമെന്ന് നിര്‍മ്മാതാവ്

മലബാർ കലാപത്തിന്റെ പശ്ചാതലത്തിൽ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വരിയംകുന്നൻ.സിനിമ…

നയൻ‌താരയുടെ അമ്മക്ക് ആശംസകൾ പങ്കുവെച്ച് വിഘ്‌നേഷ്

തെന്നിന്ത്യന്‍ സിനിമയിലെ ഒരേ ഒരു സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ നായികയാണ് നയന്‍താര.സത്യൻ അന്തിക്കാട് സംവിധാനം ചെയ്ത മനസ്സിനക്കരെ എന്ന…

നടിപ്പിൻ നായകന് മികച്ച നടനുള്ള നാഷണൽ അവാർഡ്, അർഹതയ്ക്കുള്ള അംഗീകാരം എന്ന് പ്രേക്ഷകർ

ഇന്ന് നാഷണൽ ഫിലിം അവാർഡ് പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോൾ എല്ലാവരും ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ ഉറ്റു നോക്കിയിരുന്ന ഒരു കാറ്റഗറി…