പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രം ആണ് കടുവ. ജിനു വി എബ്രഹാം ആണ് കടുവയുടെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. പ്രിത്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും മാജിക് ഫ്രെയിംസിന്റെയും ബാനറിൽ സുപ്രിയ മേനോനും ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ചേർന്നാണ് കടുവ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒരു മാസ്സ് ആക്ഷൻ എന്റർടൈനർ ആയി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ബോളിവുഡ് താരം വിവേക് ഒബ്രോയ് ആണ് വില്ലൻ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം വിവേക് ഒബ്രോയ് അഭിനയിച്ച മലയാള ചിത്രം കൂടിയാണ് കടുവ.

ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ കടുവ എന്ന ചിത്രത്തിന് എങ്ങും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ കടുവ സിനിമ പോരാ എന്നും തനിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല എന്നും പറഞ്ഞു രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുകയാണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. മോഹൻലാൽ സിനിമയായ ആറാട്ട് റിലീസ് ആയ സമയം മോഹൻലാൽ ആറാടുകയാണ് എന്ന ഡയലോഗ് വഴി പ്രശസ്തനായ വ്യക്തി ആണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. മിക്ക സിനിമകളുടെയും റിവ്യൂ വിഡിയോസിൽ നിറ സാന്നിധ്യം ആണ് സന്തോഷ്‌. ഒരുപാട് ആരാധകരും സന്തോഷിന് ഉണ്ട്.

കടുവ കണ്ടിറങ്ങിയ ശേഷം സന്തോഷ്‌ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നത്. കടുവ തനിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല എന്നും സ്ഥിരം ക്ളീഷേ കഥ തന്നെയാണ് കടുവയുടേത് എന്നുമാണ് സന്തോഷ്‌ പറയുന്നത്. പ്രിത്വിരാജിന്റെ എൻട്രി സീൻ പോരാ എന്നും ഷാജി കൈലാസിന്റെ സംവിധാനം മോശം ആയിരുന്നുവെന്നും സന്തോഷ്‌ പറയുന്നു. മോഹൻലാൽ ഒക്കെ ചെയ്യേണ്ട കഥ ആയിരുന്നു കടുവ എന്നും മോഹൻലാൽ ചെയ്തിരുന്നേൽ കടുവ മറ്റൊരു ലെവലിലേക്ക് ഉയർന്നേനെ എന്നും സന്തോഷ്‌ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മോഹൻലാലിന്റെയും മമ്മൂട്ടിയുടെയും കോപ്രായങ്ങൾ കണ്ട് ജനങ്ങൾ മടുത്തെന്ന് ശാന്തിവിള ദിനേശ്

ലാൽ നായകനായി എത്തിയ ബംഗ്ലാവിൽ ഔത എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനും തൊണ്ണൂറുകൾ മുതൽ ഒട്ടേറെ സിനിമകളിൽ…

വിൽക്കുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾക്ക് ജിഎസ്ടി കൂടാതെ വില ഈടാക്കുന്നു ; തമിഴ് സിനിമ താരം സൂരി പോലീസ് കസ്റ്റടിയിൽ

മലയാളികൾക്ക് ഏറെ സുപരിചിതമായ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് തമിഴ് ആക്ടർ സൂരി.നിരവധി കോമഡി സിനിമകളിലൂടെ കടന്നു വന്ന്…

ഇതെന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ നിമിഷം, മമ്മുക്കയെ കണ്ട സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയത്തിലെ താരം

മമ്മുക്കയെ നേരിൽ കണ്ട സന്തോഷം പങ്ക് വെച്ച് തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയം എന്ന ചിത്രത്തിൽ കുവൈറ്റ് വിജയൻ…

ബോക്സോഫീസിൽ കാട്ടുതീ പടർത്തി റോക്കി ഭായി, നാല് ദിവസം കൊണ്ട് ആഗോളതലത്തിൽ നേടിയത്

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…