പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രം ആണ് കടുവ. ജിനു വി എബ്രഹാം ആണ് കടുവയുടെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. പ്രിത്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും മാജിക് ഫ്രെയിംസിന്റെയും ബാനറിൽ സുപ്രിയ മേനോനും ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ചേർന്നാണ് കടുവ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒരു മാസ്സ് ആക്ഷൻ എന്റർടൈനർ ആയി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ബോളിവുഡ് താരം വിവേക് ഒബ്രോയ് ആണ് വില്ലൻ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ലൂസിഫർ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം വിവേക് ഒബ്രോയ് അഭിനയിച്ച മലയാള ചിത്രം കൂടിയാണ് കടുവ.

ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ കടുവ എന്ന ചിത്രത്തിന് എങ്ങും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ കടുവ സിനിമ പോരാ എന്നും തനിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല എന്നും പറഞ്ഞു രംഗത്ത് വന്നിരിക്കുകയാണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. മോഹൻലാൽ സിനിമയായ ആറാട്ട് റിലീസ് ആയ സമയം മോഹൻലാൽ ആറാടുകയാണ് എന്ന ഡയലോഗ് വഴി പ്രശസ്തനായ വ്യക്തി ആണ് സന്തോഷ്‌ വർക്കി. മിക്ക സിനിമകളുടെയും റിവ്യൂ വിഡിയോസിൽ നിറ സാന്നിധ്യം ആണ് സന്തോഷ്‌. ഒരുപാട് ആരാധകരും സന്തോഷിന് ഉണ്ട്.

കടുവ കണ്ടിറങ്ങിയ ശേഷം സന്തോഷ്‌ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നത്. കടുവ തനിക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല എന്നും സ്ഥിരം ക്ളീഷേ കഥ തന്നെയാണ് കടുവയുടേത് എന്നുമാണ് സന്തോഷ്‌ പറയുന്നത്. പ്രിത്വിരാജിന്റെ എൻട്രി സീൻ പോരാ എന്നും ഷാജി കൈലാസിന്റെ സംവിധാനം മോശം ആയിരുന്നുവെന്നും സന്തോഷ്‌ പറയുന്നു. മോഹൻലാൽ ഒക്കെ ചെയ്യേണ്ട കഥ ആയിരുന്നു കടുവ എന്നും മോഹൻലാൽ ചെയ്തിരുന്നേൽ കടുവ മറ്റൊരു ലെവലിലേക്ക് ഉയർന്നേനെ എന്നും സന്തോഷ്‌ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഞാൻ അടുത്തതായി സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ലാലേട്ടന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ; പൃഥ്വിരാജ്

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരങ്ങളാണ് മോഹന്‍ലാലും പൃഥ്വിരാജും.2019ല്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത…

എമ്പുരാനിൽ ലാലേട്ടൻ വില്ലൻ, നായകൻ മമ്മൂക്ക!

മലയാള സിനിമാ ചരിത്രത്തിലെ എക്കാലത്തെയും വലിയ ഹിറ്റുകളിൽ ഒന്നായിരുന്നു മോഹൻലാൽ സ്റ്റീഫൻ നെടുമ്പള്ളിയായി എത്തിയ ലൂസിഫർ.…

താണ്ഡവം 20 വർഷത്തിന്റെ നിറവിൽ :ആഘോഷവുമായി ആരാധകർ

സുരേഷ് ബാബുവിന്റെ രചനയിൽ മോഹൻലാലിനെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രമാക്കി ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് താണ്ഡവം.2002…

വിജയ് സാർ എന്റെ ഫേവറൈറ്റ് ആക്ടർ, അദ്ദേഹത്തെ വെച്ച് ഒരു സിനിമയെടുക്കാൻ കാത്തിരിക്കുന്നു

ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് തമിഴകത്തിന്റെ സ്വന്തം ദളപതി വിജയ്. നിലവിൽ…