അസഭ്യം പറഞ്ഞെന്ന കുറ്റത്തിന് നടൻ ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം വ്യാഴാഴ്ച തൃശൂരിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. ജനപ്രിയ നടൻ ടിജി രവിയുടെ മകൻ ശ്രീജിത്തിനെ സമാനമായ കുറ്റത്തിന് 2016 ൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു, എന്നാൽ പോലീസ് നിസ്സാരമായ കാരണങ്ങളാൽ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തതിനെത്തുടർന്ന് അദ്ദേഹം രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു.

ജൂലൈ 4 ന്, സംസ്ഥാനത്തിന്റെ സാംസ്കാരിക തലസ്ഥാനമായ തൃശൂരിലെ പാർക്കിൽ കറുത്ത കാറിൽ വന്ന ഒരാൾ അപമര്യാദയായി പെരുമാറിയതായി 14 ഉം 9 ഉം വയസ്സുള്ള രണ്ട് കുട്ടികൾ പോലീസിൽ പരാതിപ്പെട്ടു. ഉടൻ തന്നെ തൃശൂർ വെസ്റ്റ് പോലീസ് ഇടപെട്ട് സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ച് കാർ നമ്പർ ഐഡന്റിഫൈ ചെയ്യാൻ സാധിച്ചു.

പ്രതിയുടെ വീട്ടിലെത്തി നടൻ ശ്രീജിത്തിന്റേതാണ് കാർ എന്നും തിരിച്ചറിഞ്ഞു. ഇയാളെ കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്ത് കേസിൽ വിശദമായ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. നാല്പത്തിയാറുകാരനായ ശ്രീജിത്ത് തൊഴിൽപരമായി മെക്കാനിക്കൽ എഞ്ചിനീയറാണ്, കൂടാതെ മാനേജ്‌മെന്റിൽ ബിരുദവും നേടിയിട്ടുണ്ട്. 2005ൽ മലയാള സിനിമയിൽ പ്രവേശിച്ച അദ്ദേഹം എഴുപതോളം ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കറുത്ത സഫാരി കാറിലെത്തിയ ആളാണ് നഗ്നതാ പ്രദര്‍ശനം നടത്തിയത് എന്ന കുട്ടികളുടെ മൊഴിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തൃശ്ശൂർ വെസ്റ്റ് പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചത് . കേസിനെ കുറിച്ച്‌ കൂടുതല്‍ അന്വേഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.ഇന്ന് രാവിലെയോടെയാണ് നടൻ ശ്രീജിത്തിനെതിരെ അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്.കുട്ടികളും ഇയാളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടും ഉണ്ട്.

ഇത്‌ ഒരുതരം അസുഖമാണെന്നും മരുന്ന് കഴിക്കാത്തതുകൊണ്ട് സംഭവിച്ചതാണെന്നുമാണ് ശ്രീജിത്ത്‌ പോലീസിന് മൊഴി നൽകി എന്നാണ് പ്രാഥമിക വിവരം.എന്നിരുന്നാലും പോസ്കോ കേസ് ചുമത്തി തന്നെയാണ് പോലീസ് കേസ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്.ഏതാനം വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ് സമാനമായ കേസില്‍ പാലക്കാട് വെച്ചും ശ്രീജിത്തിനെതിരെ കേസെടുത്തിരുന്നു. അന്ന് തന്നെ തെറ്റിദ്ധരിക്കുകയും കാര്യങ്ങള്‍ വളച്ചൊടിക്കുകയാണെന്നുമാണ് നടന്‍ പറഞ്ഞിരുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

വേഷം മാറി സിനിമ കാണാൻ വന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ നായിക സായി പല്ലവി, വൈറലായി വീഡിയോ

പ്രേമം എന്ന നിവിൻ പോളി ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമ രംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടിയാണ് സായി പല്ലവി.…

വിജയ് ആരാധകർ പാൽ മോഷ്ടിക്കുന്നു എന്ന് പരാതിയുമായി തമിഴ്നാട് മിൽക്ക് ഡീലേഴ്‌സ് എംപ്ലോയീസ് അസോസിയേഷൻ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…

തിരുമ്പി വന്തിട്ടെന്നു സൊല്ല്; മഹാവീര്യർ – പ്രിവ്യു ഷോക്ക് ശേഷമുള്ള പ്രതികരണങ്ങളിലേക്ക്

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ടൈം ട്രാവൽ ഫാന്റസി ചിത്രമായ ‘മഹാവീര്യർ’…

ഈ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഇത്രയും നാൾ താൻ ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ പിടിച്ചു നിന്നത്. തുറന്നു പറഞ്ഞു അപർണ്ണ

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളികൾ നെഞ്ചേറ്റിയ പ്രിയപ്പെട്ട റിയാലിറ്റി ഷോയായി മാറിക്കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ 4…