അസഭ്യം പറഞ്ഞെന്ന കുറ്റത്തിന് നടൻ ശ്രീജിത്ത് രവിയെ പോക്‌സോ നിയമപ്രകാരം വ്യാഴാഴ്ച തൃശൂരിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. ജനപ്രിയ നടൻ ടിജി രവിയുടെ മകൻ ശ്രീജിത്തിനെ സമാനമായ കുറ്റത്തിന് 2016 ൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു, എന്നാൽ പോലീസ് നിസ്സാരമായ കാരണങ്ങളാൽ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തതിനെത്തുടർന്ന് അദ്ദേഹം രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു.

ജൂലൈ 4 ന്, സംസ്ഥാനത്തിന്റെ സാംസ്കാരിക തലസ്ഥാനമായ തൃശൂരിലെ പാർക്കിൽ കറുത്ത കാറിൽ വന്ന ഒരാൾ അപമര്യാദയായി പെരുമാറിയതായി 14 ഉം 9 ഉം വയസ്സുള്ള രണ്ട് കുട്ടികൾ പോലീസിൽ പരാതിപ്പെട്ടു. ഉടൻ തന്നെ തൃശൂർ വെസ്റ്റ് പോലീസ് ഇടപെട്ട് സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ച് കാർ നമ്പർ ഐഡന്റിഫൈ ചെയ്യാൻ സാധിച്ചു.

പ്രതിയുടെ വീട്ടിലെത്തി നടൻ ശ്രീജിത്തിന്റേതാണ് കാർ എന്നും തിരിച്ചറിഞ്ഞു. ഇയാളെ കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്ത് കേസിൽ വിശദമായ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. നാല്പത്തിയാറുകാരനായ ശ്രീജിത്ത് തൊഴിൽപരമായി മെക്കാനിക്കൽ എഞ്ചിനീയറാണ്, കൂടാതെ മാനേജ്‌മെന്റിൽ ബിരുദവും നേടിയിട്ടുണ്ട്. 2005ൽ മലയാള സിനിമയിൽ പ്രവേശിച്ച അദ്ദേഹം എഴുപതോളം ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കറുത്ത സഫാരി കാറിലെത്തിയ ആളാണ് നഗ്നതാ പ്രദര്‍ശനം നടത്തിയത് എന്ന കുട്ടികളുടെ മൊഴിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തൃശ്ശൂർ വെസ്റ്റ് പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചത് . കേസിനെ കുറിച്ച്‌ കൂടുതല്‍ അന്വേഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞു.ഇന്ന് രാവിലെയോടെയാണ് നടൻ ശ്രീജിത്തിനെതിരെ അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്.കുട്ടികളും ഇയാളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടും ഉണ്ട്.

ഇത്‌ ഒരുതരം അസുഖമാണെന്നും മരുന്ന് കഴിക്കാത്തതുകൊണ്ട് സംഭവിച്ചതാണെന്നുമാണ് ശ്രീജിത്ത്‌ പോലീസിന് മൊഴി നൽകി എന്നാണ് പ്രാഥമിക വിവരം.എന്നിരുന്നാലും പോസ്കോ കേസ് ചുമത്തി തന്നെയാണ് പോലീസ് കേസ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്.ഏതാനം വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ് സമാനമായ കേസില്‍ പാലക്കാട് വെച്ചും ശ്രീജിത്തിനെതിരെ കേസെടുത്തിരുന്നു. അന്ന് തന്നെ തെറ്റിദ്ധരിക്കുകയും കാര്യങ്ങള്‍ വളച്ചൊടിക്കുകയാണെന്നുമാണ് നടന്‍ പറഞ്ഞിരുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഒറ്റ കോളിൽ ടൊവിയോട് കഥ പറഞ്ഞതുപോലെ എന്നോടും കഥ പറഞ്ഞൂടെ? | PRIYANKA CHOPRA JONAS

ഡിസംബർ 24 ന് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ മിന്നൽ മുരളിയുടെ പ്രീമിയറിനായി പ്രേക്ഷകർ കാത്തിരിക്കുമ്പോൾ, പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ജോനാസ്…

ഓസ്കാർ അവാർഡ് വരെ നേടാൻ കെല്പുള്ള നടനാണ് വിജയ്, അഭിനയത്തെ പ്രകീർത്തിച്ചു അഭിരാമി രാമന്നാഥൻ.

ഡോക്ടർ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ നെൽസൺ പുറത്തിറക്കിയ മറ്റു ചിത്രമാണ് ബീസ്റ്റ് എന്ന…

ഗോപി സുന്ദർ അമൃത വിഷയത്തിൽ പ്രതികരിച്ചു അഭയ ഹിരണ്മയി ;

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉയർന്നു കേൾക്കുന്ന പേരുകളാണ് അമൃത ഗോപി സുന്ദർ…

മാസ്സ് ലുക്കിൽ പ്രിൻ്റഡ് ഷർട്ടുമിട്ട് സത്യനാഥൻ്റെ വരവ്; നല്ല അസ്സൽ മമ്മൂട്ടി ലുക്കെന്ന് ദിലീപേട്ടൻ്റെ ആരാധകർ

ദിലീപ് റാഫി കോട്ടുകട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം ആയ വോയിസ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് കേസുകളും കാര്യങ്ങളും…