നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം സംവിധായകൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനുമായി കൈകോർക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. മമ്മൂട്ടിയുടേയും ബി ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്റെയും രണ്ടാമത്തെ ഒരുമിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്ന ചിത്രവും ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന പ്രോജക്ട്യുമാണിത്. ചിത്രം ഈ മാസം പൂജാ ചടങ്ങോടെ ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ പ്രകാരം, ഇതുവരെ പേരിട്ടിട്ടില്ലാത്ത മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ മൂന്ന് പ്രമുഖ നായികമാർ അഭിനയിക്കും എന്നാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തു വരുന്ന വാർത്തകൾ. ജനപ്രിയ നടിമാരായ ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി, സ്നേഹ, അമല പോൾ എന്നിവർ ചിത്രത്തിലെ മൂന്ന് സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന അടുത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിൽ മഞ്ജു വാര്യരോ നയൻതാരയോ ബോളിവുഡ് നടി രവീണ ടണ്ടനോ നായികമാരായി എത്തിയേക്കുമെന്ന് നേരത്തെ വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നുവെങ്കിലും അവരാരും ഈ പ്രോജക്റ്റിന്റെ ഭാഗമല്ലെന്ന് ഇപ്പോൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. എതിരാളിയുടെ വേഷം; അതുപോലെ പുഷ്പ 2 ലും! നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതുപോലെ, ഒരു സോഷ്യൽ ത്രില്ലർ എന്ന് പറയപ്പെടുന്ന ഈ പ്രോജക്റ്റ് ഒരു ചെറിയ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മമ്മൂക്കയുടെ പോലീസ് വേഷങ്ങളിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവിനെ മാർക്ക് ചെയ്യുകയും ചെയ്യും.

പ്രശസ്ത തിരക്കഥാകൃത്ത് ഉദയ് കൃഷ്ണ തിരക്കഥയെഴുതുന്ന പേരിടാത്ത പ്രോജക്ടിൽ മമ്മൂട്ടി മുതിർന്ന പോലീസ് ഓഫീസറുടെ വേഷത്തിലാണ് എത്തുന്നത്. ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ജൂലൈ 15 വെള്ളിയാഴ്ച ഔദ്യോഗിക ലോഞ്ച് ഇവന്റോടെ ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മമ്മൂട്ടി തന്റെ നിലവിലെ കമ്മിറ്റ്മെന്റുകൾ അവസാനിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം, ജൂലൈ 18 തിങ്കളാഴ്ച, പേരിടാത്ത ഈ പ്രോജക്റ്റിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് കിക്ക്സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി മമ്മൂട്ടിയോട് അടുത്ത റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

താരം തന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ച് രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററും അതിന്റെ ഔദ്യോഗിക ടൈറ്റിലും ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ലാലേട്ടന്റെ വലിയൊരു ഫാൻ ആണ് ഞാൻ : തുറന്ന് പറഞ്ഞ് വിജയ് സേതുപതി

തെന്നിന്ത്യന്‍ ജനങ്ങളുടെ ഇഷ്ട നടനാണ് മക്കള്‍ സെല്‍വന്‍ എന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന വിജയ് സേതുപതി. ഒരു തമിഴ്…

ആറാട്ടണ്ണനെ കുറിച്ച് നിത്യ മേനോൻ പറഞ്ഞതുകേട്ടാൽ മനസിലാകും അണ്ണന്റെ യഥാർത്ഥ സ്വഭാവം എന്താണെന്നു

ഒട്ടേറെ മലയാള ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പമലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താര സുന്ദരിയാണ് നിത്യ മേനോൻ. അപൂർവ…

ദളപതി വിജയിയുടെ തലവട്ടം കണ്ടാൽ മതി ഇപ്പോൾ ഒരു സിനിമ സൂപ്പർഹിറ്റാകാൻ

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരം ആണ് ദളപതി വിജയ്. ദളപതി വിജയിയുടെ അത്രയും…

റോളെക്സും ദില്ലിയും ഒന്നിച്ചു ചേർന്നാൽ ഇതായിരിക്കും സംഭവിക്കുന്നത്; വെളിപ്പെടുത്തി സൂര്യ

ഇതുവരെയുള്ള തന്റെ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കാത്തത്ര സ്വീകാര്യതയാണ് സൂര്യക്ക് കമൽഹാസൻ നായകനായി അഭിനയിച്ച ലോകേഷ് കനഗരാജ് ചിത്രമായ…