മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടിമാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയ ആയ ഒരാളാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാര്യർ. ലോകത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും പ്രശസ്തയായ ഒരു സെലിബ്രിറ്റി കൂടിയാണ് പ്രിയ പ്രകാശ് വാര്യർ. ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല ലോകമെമ്പാടും ഒരുപാട് ആരാധകർ പ്രിയക്ക് ഉണ്ട്. ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരു അടാർ ലവ് എന്ന ചിത്രത്തിലെ മാണിക്യ മലരായ പൂവി എന്ന ഗാനത്തിലെ കണ്ണീറുക്കൽ മൂലം സിനിമ ഇറങ്ങുന്നത് മുൻപ് തന്നെ ലോക പ്രശസ്തയായി പ്രിയ മാറിയിരുന്നു.

നിലവിൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഫോളോവെർസ് ഉള്ള മലയാളികളിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത് ആണ് പ്രിയ വാര്യർ. കീർത്തി സുരേഷിനും അനുപമ പരമേശ്വരനും പിന്നിൽ ആണ് പ്രിയയെങ്കിലും ഏറ്റവും വേഗത്തിൽ പത്ത് മില്യൺ ഫോളോവെർസ് നേടിയ മലയാളി താരം പ്രിയ ആണ്. ഇപ്പോൾ ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പ്രിയ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. താൻ റഷ്യയിൽ അവധിക്കാലം ആഘോഷിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടായ ഒരു സംഭവത്തെ പറ്റി ആണ് താരം വാചലയായത്.

റഷ്യയിൽ അവധിക്കാല ആഘോഷത്തിന് ഇടയിലും അവിടെ തന്നെ കാണാൻ ആരാധകർ എത്തിയിരുന്നു എന്നാണ് പ്രിയ പറഞ്ഞത്. മാസ്ക് വെച്ചാലും തന്നെ ആരാധകർ തിരിച്ചറിയാൻ തുടങ്ങി എന്നും താരം പറയുന്നു. റഷ്യയിൽ വെച്ച് ബർഗർ കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ പഞ്ചാബിൽ നിന്ന് വന്ന നാല് പേർ തന്നോട് സെൽഫി എടുത്തോട്ടെ എന്ന് ചോദിച്ചു വന്നെന്നും അവർ തന്റെ സ്റ്റോറി കണ്ട് തന്നെ അന്വേഷിച്ച് ആണ് റഷ്യ വരെ വന്നത് എന്നും പ്രിയ പറയുന്നു. തന്നെ കാണാൻ മാത്രം ഫ്ലൈറ്റ് പിടിച്ചു പഞ്ചാബിൽ നിന്ന് റഷ്യ വരെ അവർ വന്നത് എന്ന് കേട്ടപ്പോൾ താൻ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിപോയെന്നും പ്രിയ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മമ്മുക്കയോട് അക്കാര്യം പറയുന്നതിനുള്ള ധൈര്യം ലഭിച്ചില്ല, ഭീഷമപർവ്വം തിരക്കഥാകൃത്ത് പറയുന്നു

സമീപ നാളുകളിൽ മലയാള സിനിമ കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റ് സിനിമകളിൽ ഒന്നാണ് ഭീഷമപർവ്വം. അമൽ…

യൂട്യൂബിൽ ട്രെൻഡിങായി കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ചിത്രം ന്നാ താൻ കേസ് കൊട് ടീസർ

രതീഷ് പൊതുവാള്‍ തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘ന്നാ താന്‍ കേസ് കൊട്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ…

താരജാഡകൾ ഇല്ലാതെ മോഹൻലാൽ, വൈറലായി യുവ സംവിധായകയുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

വിജയ് ചിത്രം ബീസ്റ്റിന്റെ കിടിലൻ ട്രൈലെർ പുറത്തിറങ്ങി, കെ.ജി.എഫ് റിലീസ് മാറ്റുമോ?

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…