തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളും ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ. തമിഴ് സിനിമയിലെ എന്നല്ല ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് സൂര്യ. പാണ്ടിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്തിറങ്ങിയ എതിർക്കും തുനിതവൻ എന്ന ചിത്രമാണ് സൂര്യ നായകനായി റിലീസ് ആയ അവസാന സിനിമ. കമൽ ഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത വിക്രം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു അഥിതി വേഷത്തിലും സൂര്യ എത്തിയിരുന്നു.

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നടന്മാരിൽ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരാളാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ. മലയാളത്തിന് പുറമെ തെലുങ്ക്, തമിഴ്, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ ഇതിനോടകം തന്നെ തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ച ദുൽഖറിന് അവിടെയെല്ലാം ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉണ്ട്. സോണി ലൈവ് വഴി ഡയറക്റ്റ് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയെത്തിയ സല്യൂട്ട് എന്ന ചിത്രം ആണ് ദുൽഖർ അഭിനയിച്ച് പുറത്ത് വന്ന അവസാന സിനിമ. ബോബി-സഞ്ജയ്‌ എന്നിവരുടെ തിരക്കഥയിൽ റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്.

ഇപ്പോൾ നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യയും ദുൽഖർ സൽമാനും ഒരു ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ഒന്നിക്കാൻ പോവുകയാണ് എന്ന വാർത്തകൾ ആണ് പുറത്ത് വന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ചില തമിഴ് മാധ്യമങ്ങൾ ആണ് ഈ വിവരം പുറത്ത് വിട്ടത്. സുധ കൊങ്കര സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്നു എന്ന താരത്തിലാണ് ഇപ്പോൾ വാർത്തകൾ വന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. എന്നൽ ഇതിനെപ്പറ്റി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗിക സ്ഥിതീകരണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഇതുവരെ വന്നിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ജയം രവിയും ജയറാമും അയ്യപ്പനെ കണ്ട് അനുഗ്രഹം തേടി ശബരിമലയില്‍

മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ എന്ന ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രത്തിനായി ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് സിനിമാ പ്രേമികള്‍.വലിയ…

അഭിപ്രായ സ്വാതന്ത്ര്യമുള്ളത് പോലെ വസ്ത്രധാരണ സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ടാവണം

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നടിമാർ പങ്കുവെക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ചില സമയങ്ങളിൽ നെഗറ്റീവ് കമന്റ്‌സാണ് ലഭിക്കാറുള്ളത്. കഴിഞ്ഞ…

മലയാളികൾ കാത്തിരുന്ന വാർത്തയെത്തി, ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്നു

മലയാള സിനിമയിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സംവിധായകൻ-നടൻ കൂട്ടുകെട്ട് ആണ് മോഹൻലാൽ – പ്രിയദർശൻ കൂട്ടുകെട്ട്. ഇരുവരും…

ഞാൻ അടുത്തതായി സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ലാലേട്ടന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ; പൃഥ്വിരാജ്

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരങ്ങളാണ് മോഹന്‍ലാലും പൃഥ്വിരാജും.2019ല്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത…