ആർ മാധവന്റെ റോക്കട്രി: ദി നമ്പി ഇഫക്റ്റ് ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ കുതിച്ചുയരുകയാണ്. ജൂലൈ 1 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രത്തിന് നല്ല വാക്കേറ്റം ലഭിക്കുകയും നിലവിൽ 9.3 IMDb റേറ്റിംഗ് നേടുകയും ചെയ്യുന്നു. റോക്കട്രിയിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച മാധവൻ ഞായറാഴ്ച ഒരു ട്വീറ്റിലൂടെയാണ് സന്തോഷവാർത്ത പങ്കുവെച്ചത്. യുഎൻഐയുടെ ട്വീറ്റിന്റെ സ്‌ക്രീൻ ഷോട്ട് പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് മാധവൻ ആവേശം പ്രകടിപ്പിച്ചു.

പുതിയ ഏജൻസി പറയുന്നതനുസരിച്ച്, റോക്കട്രിക്ക് 9.2 IMDb റേറ്റിംഗ് ഉണ്ടായിരുന്നു, അത് കൂടുതൽ ഉയർന്നതായി തോന്നുന്നു. ഐഎസ്ആർഒയുടെ ക്രയോജനിക് വിഭാഗം മുൻ മേധാവി നമ്പി നാരായണൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് മാധവൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ചാരവൃത്തി ആരോപിച്ച് നാരായണനെ 1994-ൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. അദ്ദേഹത്തിനെതിരായ എല്ലാ കുറ്റങ്ങളും 1998-ൽ സുപ്രീം കോടതി തള്ളിക്കളഞ്ഞു.

റിലീസ് ദിവസം മന്ദഗതിയിലായിരുന്നെങ്കിലും, റോക്കട്രി ബോക്സോഫീസിൽ എണ്ണം നേടി. BoxOfficeIndia.com-ലെ ഒരു റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, “റോക്കട്രി (ഹിന്ദി) വെള്ളിയാഴ്ച വളരെ താഴ്ന്ന ആരംഭ പോയിന്റിൽ നിന്ന് ശനിയാഴ്ച ഇരട്ടിയായി. ചിത്രം ശനിയാഴ്ച രാഷ്ട്ര കവാച് ഓം നേടി, അതിന്റെ രണ്ട് ദിവസത്തെ കളക്ഷൻ ഏകദേശം 2 കോടി രൂപയാണ്. ദ കശ്മീർ ഫയൽസ് പോലെയുള്ള ഒരു ആർക്ക് ഈ ചിത്രത്തിനുണ്ടാകുമെന്ന് അതിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,

അത് സാവധാനത്തിൽ ആരംഭിച്ചെങ്കിലും അതിന്റെ റണ്ണിന്റെ അവസാനത്തോടെ 300 കോടിയിലധികം സമ്പാദിച്ചു. പാൻ-ഇന്ത്യ സിനിമകൾ ഇന്ന് ട്രെൻഡിൽ ആയതിനാലാണ് റോക്കട്രി ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ച് മാധവൻ പറഞ്ഞത്. അദ്ദേഹം indianexpress.com-നോട് പറഞ്ഞു, “എന്റെ സിനിമകൾ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഇന്ത്യയിലാണ്.

ലോകത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ എന്നെ പിടികൂടുന്നുവെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, ഞാൻ ഇതിനകം തന്നെ ട്രെൻഡ് സെറ്റ് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു. റാംജി ലണ്ടൻവാലി അഥവാ 13ബി, ഒരേസമയം ചിത്രീകരിച്ച ആദ്യ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ്, മൂന്ന് ഭാഷകളിൽ ചിത്രീകരിച്ച റോക്കട്രിക്ക് രണ്ടെണ്ണം മറക്കാം. അതിനാൽ, ആളുകൾ എനിക്ക് ക്രെഡിറ്റ് നൽകുന്നില്ല, പക്ഷേ ട്രെൻഡ് ഒന്നിലധികം തവണ സജ്ജമാക്കുന്നത് ഞാനാണ്. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ഭക്ഷണം വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്ത് വിഘ്‌നേഷ് ശിവൻ, നാണത്താൽ ചിരിച്ച് നയൻ‌താര

ഇന്ത്യൻ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താര ജോടികൾ ആണ് സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ലേഡി സൂപ്പർ…

പ്രാരാബ്ദങ്ങൾ കാരണം കിഡ്നി വിൽക്കാൻ ഒരുങ്ങി, പിന്നീട് ഇന്ത്യ മൊത്തം പ്രശസ്തനായ സംഗീത സംവിധായകന്റെ കഥ

തന്റേതല്ലാത്ത കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ജീവിതം താറുമാറായ, അക്കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ 8-ആം ക്ലാസ്സിൽ തോറ്റു പഠനം…

തിരുമ്പി വന്തിട്ടെന്നു സൊല്ല്; മഹാവീര്യർ – പ്രിവ്യു ഷോക്ക് ശേഷമുള്ള പ്രതികരണങ്ങളിലേക്ക്

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ടൈം ട്രാവൽ ഫാന്റസി ചിത്രമായ ‘മഹാവീര്യർ’…

ഇവിടെ വന്നു അവസാനമായി ഞങ്ങളെ കണ്ടിട്ടാണ് ഞങ്ങളുടെ സുമേഷേട്ടൻ പോയത്

സിനിമാലോകത്തെ മൊത്തത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്ന വാർത്തയാണ് സിനിമ സിരിയൽ താരം പി ഖാലിദ് ന്റെ മരണം. മഴവിൽ…