ആർ മാധവന്റെ റോക്കട്രി: ദി നമ്പി ഇഫക്റ്റ് ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ കുതിച്ചുയരുകയാണ്. ജൂലൈ 1 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രത്തിന് നല്ല വാക്കേറ്റം ലഭിക്കുകയും നിലവിൽ 9.3 IMDb റേറ്റിംഗ് നേടുകയും ചെയ്യുന്നു. റോക്കട്രിയിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച മാധവൻ ഞായറാഴ്ച ഒരു ട്വീറ്റിലൂടെയാണ് സന്തോഷവാർത്ത പങ്കുവെച്ചത്. യുഎൻഐയുടെ ട്വീറ്റിന്റെ സ്‌ക്രീൻ ഷോട്ട് പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് മാധവൻ ആവേശം പ്രകടിപ്പിച്ചു.

പുതിയ ഏജൻസി പറയുന്നതനുസരിച്ച്, റോക്കട്രിക്ക് 9.2 IMDb റേറ്റിംഗ് ഉണ്ടായിരുന്നു, അത് കൂടുതൽ ഉയർന്നതായി തോന്നുന്നു. ഐഎസ്ആർഒയുടെ ക്രയോജനിക് വിഭാഗം മുൻ മേധാവി നമ്പി നാരായണൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് മാധവൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ചാരവൃത്തി ആരോപിച്ച് നാരായണനെ 1994-ൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. അദ്ദേഹത്തിനെതിരായ എല്ലാ കുറ്റങ്ങളും 1998-ൽ സുപ്രീം കോടതി തള്ളിക്കളഞ്ഞു.

റിലീസ് ദിവസം മന്ദഗതിയിലായിരുന്നെങ്കിലും, റോക്കട്രി ബോക്സോഫീസിൽ എണ്ണം നേടി. BoxOfficeIndia.com-ലെ ഒരു റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, “റോക്കട്രി (ഹിന്ദി) വെള്ളിയാഴ്ച വളരെ താഴ്ന്ന ആരംഭ പോയിന്റിൽ നിന്ന് ശനിയാഴ്ച ഇരട്ടിയായി. ചിത്രം ശനിയാഴ്ച രാഷ്ട്ര കവാച് ഓം നേടി, അതിന്റെ രണ്ട് ദിവസത്തെ കളക്ഷൻ ഏകദേശം 2 കോടി രൂപയാണ്. ദ കശ്മീർ ഫയൽസ് പോലെയുള്ള ഒരു ആർക്ക് ഈ ചിത്രത്തിനുണ്ടാകുമെന്ന് അതിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,

അത് സാവധാനത്തിൽ ആരംഭിച്ചെങ്കിലും അതിന്റെ റണ്ണിന്റെ അവസാനത്തോടെ 300 കോടിയിലധികം സമ്പാദിച്ചു. പാൻ-ഇന്ത്യ സിനിമകൾ ഇന്ന് ട്രെൻഡിൽ ആയതിനാലാണ് റോക്കട്രി ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ച് മാധവൻ പറഞ്ഞത്. അദ്ദേഹം indianexpress.com-നോട് പറഞ്ഞു, “എന്റെ സിനിമകൾ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഇന്ത്യയിലാണ്.

ലോകത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ എന്നെ പിടികൂടുന്നുവെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, ഞാൻ ഇതിനകം തന്നെ ട്രെൻഡ് സെറ്റ് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു. റാംജി ലണ്ടൻവാലി അഥവാ 13ബി, ഒരേസമയം ചിത്രീകരിച്ച ആദ്യ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ്, മൂന്ന് ഭാഷകളിൽ ചിത്രീകരിച്ച റോക്കട്രിക്ക് രണ്ടെണ്ണം മറക്കാം. അതിനാൽ, ആളുകൾ എനിക്ക് ക്രെഡിറ്റ് നൽകുന്നില്ല, പക്ഷേ ട്രെൻഡ് ഒന്നിലധികം തവണ സജ്ജമാക്കുന്നത് ഞാനാണ്. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

നെഗറ്റീവ് റിവ്യൂസ് വന്നെങ്കിലും എങ്ങും ഗംഭീര കളക്ഷനുമായി സിബിഐ, ഇത്തവണ മുരുഗൻ വീഴും

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ബോക്സോഫീസിൽ താളം കണ്ടെത്താനാവാതെ പതറി വിക്രം ദി ഹിറ്റ്ലിസ്റ്റ്

ഉലക നായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകൻ ആക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത…

ജയിലർ ആയി വിളയാടാൻ സ്റ്റൈൽ മന്നൻ; തലൈവർ 169 ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്തുവിട്ടു അണിയറപ്രവർത്തകർ

ബീസ്റ്റ് എന്ന ചലച്ചിത്രത്തിന് ശേഷം നെൽസൺ ദിലീപ് കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് തലൈവർ 169…

പ്രേക്ഷകരുടെ സമയവും പണവും ഞങ്ങൾക്ക് വിലപ്പെട്ടതാണ്, ചിത്രത്തിന്റെ ദൈർഘ്യം 20 മിനിറ്റ് കുറച്ചു, കോബ്ര ഇനി പുതിയ രൂപത്തിൽ

സംവിധായകൻ അജയ് ജ്ഞാനമുത്തു സംവിധാനം ചെയ്ത കോബ്ര എന്ന വിക്രം ചിത്രം കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിലീസ്…