മലയാള സിനിമയുടെ കാലത്തെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമയിലെ തന്നെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്ത് നോക്കിയാൽ ആദ്യ അഞ്ച് സ്ഥാനങ്ങളിൽ ഒരാൾ തീർച്ചയായും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആയിരിക്കും. സിനിമയിൽ വന്ന് അൻപത് വർഷത്തിന് അടുത്ത് ആയിട്ടും ഇന്നും വൈവിധ്യ പൂർണമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക ലക്ഷങ്ങളെ വിസ്മയിപ്പിക്കുവാൻ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിന് സാധിക്കുന്നുണ്ട്.

മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചിട്ടുള്ള മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ബറോസ്. മൈ ഡിയർ കുട്ടിച്ചാത്താൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സൃഷ്ട്ടാവായ ജിജോ പുന്നൂസ്‌ ആണ് ബറോസിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ നിർമിക്കുന്ന ബറോസിന്റെ ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് പ്രശസ്ത ഛായഗ്രഹകൻ സന്തോഷ്‌ ശിവൻ ആണ്.

ഇപ്പോൾ സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറഞ്ഞ ഒരു കാര്യമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം മറ്റൊരു ചിത്രം മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ സാധ്യത ഇല്ല എന്നാണ് സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നത്. അങ്ങനെ ഒരു താല്പര്യം ഇപ്പോൾ ലാൽ സാറിന് ഇല്ലെന്നും പക്ഷെ അദ്ദേഹത്തിന് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന നല്ലൊരു കഥ വന്നാൽ തീർച്ചയായും അദ്ദേഹം വീണ്ടും ഒരു ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യും എന്നും സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നു. ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ലാൽ സാറിന്റെ ഒരു സിഗ്‌നചർ തീർച്ചയായും കാണാൻ സാധിക്കും എന്നും സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

എം.എല്‍.എയുടെ വീട്ടില്‍ കയറിയ യുവാവിനെ പട്ടികടിച്ചു’; വ്യത്യസ്തത നിറച്ചു കുഞ്ചാക്കോ ചിത്രം ന്നാ താൻ കേസ് കൊട്

മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട നായകനാണ് കുഞ്ചാക്കോബോബൻ. ഇപ്പോൾ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ന്നാ താൻ കേസ്…

പോലീസ് നടപടിക്ക് വിധേയയായ കുഞ്ഞിലക്ക് ഐകദാർഢ്യവുമായി ചലച്ചിത്രമേളയിൽ നിന്ന് തന്റെ ചിത്രം പിൻവലിച്ചു സംവിധായിക വിധു വിൻസെന്റ്

കോഴിക്കോട് നടക്കുന്ന മൂന്നാമത് അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ചലച്ചിത്രോത്സവത്തിൽ നിന്ന് തന്റെ ചിത്രം ഒഴിവാക്കിയതിൽ പ്രതിഷേധിച്ച മലയാളം…

മിന്നൽ മുരളി എന്ന ചിത്രം കൊണ്ട് ടോവിനോ എന്ത് നേടി

ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ബാനറിൽ സോഫിയ പോൾ…

മലയാളത്തിലെ വമ്പൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ഒടിയൻ ഇനി ഹിന്ദിയിൽ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമായ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…