മലയാള സിനിമയുടെ കാലത്തെ മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ എന്നല്ല ലോക സിനിമയിലെ തന്നെ മികച്ച നടന്മാരുടെ പട്ടിക എടുത്ത് നോക്കിയാൽ ആദ്യ അഞ്ച് സ്ഥാനങ്ങളിൽ ഒരാൾ തീർച്ചയായും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആയിരിക്കും. സിനിമയിൽ വന്ന് അൻപത് വർഷത്തിന് അടുത്ത് ആയിട്ടും ഇന്നും വൈവിധ്യ പൂർണമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക ലക്ഷങ്ങളെ വിസ്മയിപ്പിക്കുവാൻ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിന് സാധിക്കുന്നുണ്ട്.

മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ, ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചിട്ടുള്ള മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ആണ് ബറോസ്. മൈ ഡിയർ കുട്ടിച്ചാത്താൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സൃഷ്ട്ടാവായ ജിജോ പുന്നൂസ്‌ ആണ് ബറോസിന്റെ രചന നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ നിർമിക്കുന്ന ബറോസിന്റെ ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് പ്രശസ്ത ഛായഗ്രഹകൻ സന്തോഷ്‌ ശിവൻ ആണ്.

ഇപ്പോൾ സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറഞ്ഞ ഒരു കാര്യമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം മറ്റൊരു ചിത്രം മോഹൻലാൽ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ സാധ്യത ഇല്ല എന്നാണ് സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നത്. അങ്ങനെ ഒരു താല്പര്യം ഇപ്പോൾ ലാൽ സാറിന് ഇല്ലെന്നും പക്ഷെ അദ്ദേഹത്തിന് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന നല്ലൊരു കഥ വന്നാൽ തീർച്ചയായും അദ്ദേഹം വീണ്ടും ഒരു ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യും എന്നും സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നു. ബറോസ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ലാൽ സാറിന്റെ ഒരു സിഗ്‌നചർ തീർച്ചയായും കാണാൻ സാധിക്കും എന്നും സന്തോഷ്‌ ശിവൻ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഹാട്രിക് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്ററുകളുമായി പ്രിത്വിരാജ് കുതിക്കുന്നു, അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നതും വമ്പൻ ചിത്രങ്ങൾ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

ലാലേട്ടനോടൊപ്പമുള്ള തന്റെ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് റാപ് ആയതിന്റെ സന്തോഷം പങ്കു വച്ചു നായിക

സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്ന മലയാളം ആന്തോളജി ചിത്രം ഒളവും തീരവും ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായി. ചിത്രത്തിന്റെ…

ഇത്തവണ മുരുകനെയും തീർത്തേ കളം വിടൂ, ബോക്സോഫീസിൽ കുതിപ്പ് തുടർന്ന് സേതുരാമയ്യർ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

തമിഴിൽ വാരിസ്, തെലുങ്കിൽ വരസുഡു; ദളപതി 66 ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം വിജയുടെ ജന്മദിനത്തിൽ

ഇളയദളപതി വിജയുടെ അഭിനയജീവിതത്തിലെ അറുപത്തിയാറാമത് ചിത്രമാണ് ദളപതി 66. ഇതുവരെ പേരിടാത്ത ചിത്രത്തിലെ ഇപ്പോഴത്തെ പേര്…