ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളുമാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. സിനിമയിൽ വന്ന് അൻപത് വർഷത്തിലേറെ ആയിട്ടും ഇന്നും വൈവിധ്യപൂർണ്ണമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക മനസ്സ് കീഴടക്കാൻ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത പുറത്തിറങ്ങിയ സിബിഐ ഫൈവ് ദി ബ്രെയിൻ എന്ന ചിത്രമാണ് മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ അവസാന ചിത്രം. നവാഗതയായ റത്തീന സംവിധാനം ചെയ്ത പുഴു എന്ന ചിത്രം ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ അഭിനയിച്ചു പുറത്തിറങ്ങിയ അവസാന ചിത്രം. ചിത്രം സോണി ലൈവ് വഴി ഡയറക്റ്റ് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയാണ് എത്തിയത്.

ഒരു പിടി മികച്ച ചിത്രങ്ങളാണ് മമ്മൂട്ടിയുടേതായി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അതിൽ ഏറെ പ്രതീക്ഷ ഉള്ള ഒരു ചിത്രം ആണ് റോർഷാക്ക്. കെട്ടിയോൾ ആണ് എന്റെ മാലാഖ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിനുശേഷം നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് റോർഷാക്ക്. ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂൾ ദുബായിൽ തുടങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്. ഒരു സൈക്കോളജിക്കൽ ത്രില്ലെർ ആയി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രം സെപ്റ്റംബർ ഏഴിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരം.

ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പം മലയാളത്തിന്റെ യുവതാരം ആസിഫ് അലിയും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന വാർത്തയാണ് പുറത്ത് വന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. മമ്മുട്ടിക്കൊപ്പം നിൽക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആസിഫ് അലി തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിൽ പങ്കുവെച്ചത് മുതലാണ് ഇരുവരും റോർഷാക്കിൽ‌ ഒരുമിക്കുന്നു എന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ശക്തമായത്. എന്നാൽ ഇതിനെപറ്റി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗിക സ്ഥിതീകരണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

വമ്പൻ തിരിച്ചുവരവിനൊരുങ്ങി ലാൽ ജോസ്, സോളമന്റെ തേനീച്ചകൾ നാളെ തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

മലയാളി സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സംവിധായകൻ ആണ് ലാൽ ജോസ്. ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത…

കടുവ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല, ഷാജി കൈലാസിന്റെ സംവിധാനം മോശം, ആറാട്ട് അണ്ണനോട് കയർത്ത് പ്രേക്ഷകർ

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് തിയേറ്ററുകളിൽ…

സിൽക്ക് സ്മിതയുടെ ആത്മഹത്യാ കുറിപ്പ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ

ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രസിദ്ധയായ തെന്നിന്ത്യൻ താരമായിരുന്നു സിൽക്ക് സ്മിത എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെട്ടിരുന്ന വിജയലക്ഷ്മി. 1979…

ലിപ് ലോക്ക് കിടപ്പ് മുറി സീൻ ചെയ്യുന്നില്ല ; ദുൽഖറിനെ കുറിച്ച് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത കുറിപ്പും കമന്റും വൈറലായി

ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ പാൻ ഇന്ത്യൻ താരമായി മാറാൻ മലയാളത്തിലെ യുവതാരമായ ദുൽഖർ സൽമാനു…