ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളുമാണ് മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി. സിനിമയിൽ വന്ന് അൻപത് വർഷത്തിലേറെ ആയിട്ടും ഇന്നും വൈവിധ്യപൂർണ്ണമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക മനസ്സ് കീഴടക്കാൻ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത പുറത്തിറങ്ങിയ സിബിഐ ഫൈവ് ദി ബ്രെയിൻ എന്ന ചിത്രമാണ് മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ അവസാന ചിത്രം. നവാഗതയായ റത്തീന സംവിധാനം ചെയ്ത പുഴു എന്ന ചിത്രം ആണ് മെഗാസ്റ്റാർ അഭിനയിച്ചു പുറത്തിറങ്ങിയ അവസാന ചിത്രം. ചിത്രം സോണി ലൈവ് വഴി ഡയറക്റ്റ് ഒ ടി ടി റിലീസ് ആയാണ് എത്തിയത്.

ഒരു പിടി മികച്ച ചിത്രങ്ങളാണ് മമ്മൂട്ടിയുടേതായി അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അതിൽ ഏറെ പ്രതീക്ഷ ഉള്ള ഒരു ചിത്രം ആണ് റോർഷാക്ക്. കെട്ടിയോൾ ആണ് എന്റെ മാലാഖ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിനുശേഷം നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് റോർഷാക്ക്. ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂൾ ദുബായിൽ തുടങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്. ഒരു സൈക്കോളജിക്കൽ ത്രില്ലെർ ആയി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രം സെപ്റ്റംബർ ഏഴിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും എന്നാണ് ലഭിക്കുന്ന വിവരം.

ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പം മലയാളത്തിന്റെ യുവതാരം ആസിഫ് അലിയും ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന വാർത്തയാണ് പുറത്ത് വന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. മമ്മുട്ടിക്കൊപ്പം നിൽക്കുന്ന ഒരു ചിത്രം ആസിഫ് അലി തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകളിൽ പങ്കുവെച്ചത് മുതലാണ് ഇരുവരും റോർഷാക്കിൽ‌ ഒരുമിക്കുന്നു എന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ശക്തമായത്. എന്നാൽ ഇതിനെപറ്റി ഇതുവരെ ഔദ്യോഗിക സ്ഥിതീകരണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിട്ടില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

പിറന്നാൾ ആശംസകൾക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞ് മമ്മൂട്ടി

പ്രായം വെറും അക്കം മാത്രമാണ് എന്ന് തെളിയിച്ച മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം മമ്മൂട്ടിക്കയുടെ 71ാം പിറന്നാള്‍ ആയിരുന്നു…

മോഹൻലാൽ എന്ന് കേള്‍ക്കുമ്പോൾ തനിക്ക് സിംഹത്തെയാണ് ഓർമ വരുന്നതെന്ന് തെന്നിന്ത്യൻ താരം വിജയ് ദേവർകൊണ്ട

മോഹന്‍ലാലിനെ ലയണ്‍ എന്നും മമ്മൂട്ടിയെ ടൈ​ഗര്‍ എന്നും വിശേഷിപ്പിച്ച്‌ തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം വിജയ് ദേവരകൊണ്ട.വിജയ് ദേവരകൊണ്ട…

മീനാക്ഷിയും ഞാനുമുള്ള സൗഹൃദം കാരണം ദിലീപ് ഏട്ടൻ പലപ്പോഴും വിളിച്ചു ചീത്ത പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ; മാളവിക ജയറാം

മലയാളചലച്ചിത്രരംഗത്തെ നായകനടൻമാരിൽ ഒരാളാണ് ജയറാം.മിമിക്രിയിലൂടെ കലാരംഗത്ത് എത്തി പിന്നീട് സിനിമാലോകത്തിലേക്ക് കടന്നുവന്ന വ്യക്തിയാണ് ജയറാം.അനായാസമായി കൈകാര്യം…

മമ്മൂട്ടിയെയും പൃഥ്വിരാജിനേയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മോഹൻലാലിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പുതിയ ചിത്രം

മമ്മൂട്ടിയെയും പൃഥ്വിരാജിനേയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മോഹൻലാലിന്റെ സംവിധാനത്തിൽ പുതിയ ചിത്രം അണിയറിയിൽൽ ഒരുങ്ങുന്നതായുള്ള വാർത്തകൾ ആണ്…