ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമായ വിക്രം ഇന്റർനാഷണൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 400 കോടിയിലധികം കളക്ഷൻ നേടി മുന്നേറുകയാണ്. സൂപ്പർതാരങ്ങളായ വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരോടൊപ്പം ഇതിഹാസ നടൻ കമൽഹാസൻ ടൈറ്റിൽ റോളിൽ അഭിനയിച്ച ആക്ഷൻ വിക്രം കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിലും ഗംഭീരമായ പ്രദർശനം തുടരുന്നു.

ജൂൺ 3 ന് റിലീസ് ചെയ്ത തമിഴ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഇന്ത്യയിലും ലോകമെമ്പാടും അതിന്റെ നാലാം ആഴ്ചയിലും നിറഞ്ഞ തിയേറ്ററുകളിൽ ഇപ്പോഴും ഓടുകയാണ്. ജൂൺ 28 ചൊവ്വാഴ്‌ച വൈകുന്നേരം, ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ലോകേഷ് ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ബി ടി എസ്‌ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്തു, അതിൽ ഉലഗനായകൻ അല്ലെങ്കിൽ യൂണിവേഴ്‌സൽ ഹീറോ ഹാസൻ ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ പുഷ്-അപ്പുകൾ ചെയ്യുന്നതാണുള്ളത് .

തന്റെ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിൽ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം എഴുതി, “@ikamalhaasan സാറിന്റെ വീഡിയോ വാഗ്ദാനം ചെയ്തതുപോലെ.. അദേഹം ൨൬ പുഷ് അപ്പ് ചെയ്തു.. ആദ്യ രണ്ട് എണ്ണം റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല.. ഈഗിൾ ഈസ് കമിങ് #വിക്രം”. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ രചിച്ച ചിത്രത്തിന്റെ ഉജ്ജ്വലമായ ശബ്‌ദട്രാക്കിലെ വൺസ് അപ്പോൺ എ ടൈം എന്ന ഗാനത്തിന്റെ വരികളെ പരാമർശിക്കുന്നതാണ് ‘ഈഗിൾ ഈസ് കമിങ്’ എന്ന ലോകേഷിന്റെ അടിക്കുറിപ്പ്.

സേതുപതിയുടെ സന്താനത്തെയും സംഘത്തെയും കൊല്ലാൻ വിക്രം എന്ന ഹാസൻ ഫുൾ ബീസ്റ്റ് മോഡിലേക്ക് പോകുന്നതിനെ കാണിക്കുന്ന ആക്ഷൻ ലോഡഡ് ക്ലൈമാക്സ് സീക്വൻസ് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന സമയത്താണെന്ന് ഇത് എടുത്തിരിക്കുന്നത് എന്ന് വീഡിയോയിൽ നിന്ന് വ്യക്തമാണ്. നിരവധി ട്വിറ്റർ ആരാധകർ കമൽ ഹാസന് 67 വയസ്സായി എന്ന വസ്തുത ചൂണ്ടിക്കാട്ടി മൈക്രോ ബ്ലോഗിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ വീഡിയോ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

ഇത് കൃത്യമായി തള്ളൽ അല്ലെന്ന് ചിലർ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചപ്പോൾ, ഒരു ആരാധകൻ ഒരു നീണ്ട ട്വീറ്റ് എഴുതി, “ഈ പുഷ്-അപ്പുകളെ വിമർശിക്കുന്ന ആളുകൾ ഇത് ഇങ്ങനെയല്ല ചെയ്യുന്നത് എന്ന് വിളിക്കുന്നു, സ്ഥിരമായി വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്കു . പെട്ടെന്നുള്ള വാം അപ്പ് ലഭിക്കാൻ ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അത്രയേയുള്ളൂ.

ശരിയായ പുഷ്-അപ്പ് ദിനചര്യകൾ മുഴുവനായും ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയില്ല, കൂടാതെ സീനിന് മുമ്പ് ക്ഷീണിതനാകും.” എന്നൊക്കെയാണെങ്കിലും ഈ പ്രായത്തിലും ഇത് ചെയ്യാൻ മനസ് കാണിക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ അർപ്പണ ബോധത്തെ പ്രശംസിക്കാതെ തരമില്ല എന്ന് തന്നെയാണ് ആരാധകരുടെ പക്ഷം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ആരാധകരെ ആവേശത്തിലാഴ്ത്തി ഡോക്ടർ മച്ചാന്റെ എയർപോർട്ട് എൻട്രി

ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ ഷോപ്പ് ബിഗ് ബോസ്…

ബോക്സോഫീസിൽ തരംഗമാകാൻ അലി ഇമ്രാൻ വീണ്ടും വരുന്നു? വെളിപ്പെടുത്തലുമായി കെ മധു

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവുമാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ…

പാൻ വേൾഡ് റീച്ച് നേടി ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ്, ഒരുപാട് രാജ്യങ്ങളിൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ട്രെൻഡിംഗ് ലിസ്റ്റിൽ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

മാരൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ കിടപ്പറ രംഗം എത്ര പ്രാവശ്യം ചിത്രീകരിച്ചു എന്ന ചോദ്യത്തിന് ഉരുളക്കുപ്പേരി നൽകി മാളവിക

തന്റെ ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എപ്പോഴും ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഗ്ലാമർ താരമാണ് മാളവിക മോഹനൻ…