ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമായ വിക്രം ഇന്റർനാഷണൽ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 400 കോടിയിലധികം കളക്ഷൻ നേടി മുന്നേറുകയാണ്. സൂപ്പർതാരങ്ങളായ വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരോടൊപ്പം ഇതിഹാസ നടൻ കമൽഹാസൻ ടൈറ്റിൽ റോളിൽ അഭിനയിച്ച ആക്ഷൻ വിക്രം കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിലും ഗംഭീരമായ പ്രദർശനം തുടരുന്നു.

ജൂൺ 3 ന് റിലീസ് ചെയ്ത തമിഴ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഇന്ത്യയിലും ലോകമെമ്പാടും അതിന്റെ നാലാം ആഴ്ചയിലും നിറഞ്ഞ തിയേറ്ററുകളിൽ ഇപ്പോഴും ഓടുകയാണ്. ജൂൺ 28 ചൊവ്വാഴ്‌ച വൈകുന്നേരം, ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ലോകേഷ് ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ബി ടി എസ്‌ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്തു, അതിൽ ഉലഗനായകൻ അല്ലെങ്കിൽ യൂണിവേഴ്‌സൽ ഹീറോ ഹാസൻ ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ പുഷ്-അപ്പുകൾ ചെയ്യുന്നതാണുള്ളത് .

തന്റെ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിൽ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം എഴുതി, “@ikamalhaasan സാറിന്റെ വീഡിയോ വാഗ്ദാനം ചെയ്തതുപോലെ.. അദേഹം ൨൬ പുഷ് അപ്പ് ചെയ്തു.. ആദ്യ രണ്ട് എണ്ണം റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല.. ഈഗിൾ ഈസ് കമിങ് #വിക്രം”. അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ രചിച്ച ചിത്രത്തിന്റെ ഉജ്ജ്വലമായ ശബ്‌ദട്രാക്കിലെ വൺസ് അപ്പോൺ എ ടൈം എന്ന ഗാനത്തിന്റെ വരികളെ പരാമർശിക്കുന്നതാണ് ‘ഈഗിൾ ഈസ് കമിങ്’ എന്ന ലോകേഷിന്റെ അടിക്കുറിപ്പ്.

സേതുപതിയുടെ സന്താനത്തെയും സംഘത്തെയും കൊല്ലാൻ വിക്രം എന്ന ഹാസൻ ഫുൾ ബീസ്റ്റ് മോഡിലേക്ക് പോകുന്നതിനെ കാണിക്കുന്ന ആക്ഷൻ ലോഡഡ് ക്ലൈമാക്സ് സീക്വൻസ് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന സമയത്താണെന്ന് ഇത് എടുത്തിരിക്കുന്നത് എന്ന് വീഡിയോയിൽ നിന്ന് വ്യക്തമാണ്. നിരവധി ട്വിറ്റർ ആരാധകർ കമൽ ഹാസന് 67 വയസ്സായി എന്ന വസ്തുത ചൂണ്ടിക്കാട്ടി മൈക്രോ ബ്ലോഗിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ വീഡിയോ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്.

ഇത് കൃത്യമായി തള്ളൽ അല്ലെന്ന് ചിലർ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചപ്പോൾ, ഒരു ആരാധകൻ ഒരു നീണ്ട ട്വീറ്റ് എഴുതി, “ഈ പുഷ്-അപ്പുകളെ വിമർശിക്കുന്ന ആളുകൾ ഇത് ഇങ്ങനെയല്ല ചെയ്യുന്നത് എന്ന് വിളിക്കുന്നു, സ്ഥിരമായി വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്കു . പെട്ടെന്നുള്ള വാം അപ്പ് ലഭിക്കാൻ ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അത്രയേയുള്ളൂ.

ശരിയായ പുഷ്-അപ്പ് ദിനചര്യകൾ മുഴുവനായും ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയില്ല, കൂടാതെ സീനിന് മുമ്പ് ക്ഷീണിതനാകും.” എന്നൊക്കെയാണെങ്കിലും ഈ പ്രായത്തിലും ഇത് ചെയ്യാൻ മനസ് കാണിക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ അർപ്പണ ബോധത്തെ പ്രശംസിക്കാതെ തരമില്ല എന്ന് തന്നെയാണ് ആരാധകരുടെ പക്ഷം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

തന്റെ ദളപതിയെ തൊട്ടടുത്ത് കിട്ടിയ സന്തോഷം പങ്കുവെച്ച് വരലക്ഷ്മി ശരത് കുമാർ

ഒട്ടനേകം ആരാധകർ സാധാരണക്കാരുടെ ഇടയിലും സെലിബ്രിറ്റികൾക്കിടയിലും ഉള്ള താരമാണ് ദളപതി വിജയ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിമ്പിൾ സിറ്റിയും…

പുത്തൻ പദ്ധതിയുമായി ആമസോൺ പ്രൈം, സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ഇല്ലാത്തവർക്കും കെ ജി എഫ് കാണാം

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

ബോക്സോഫീസിൽ കത്തിപ്പടർന്ന് ജനഗണമന, കുതിക്കുന്നത് വമ്പൻ വിജയത്തിലേക്ക്

പ്രിത്വിരാജ് സുകുമാരൻ, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് എന്നിവരെ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഷാരീഷ് മുഹമ്മദിന്റെ തിരക്കഥയിൽ ഡിജോ ജോസ്…

വിക്രം ആറാട്ടിന്റെ അത്രയും വന്നില്ല, കാസ്റ്റിംഗിലും പാളിച്ച പറ്റി

ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള…