ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ റിയാലിറ്റി ഷോകളിൽ ഒന്നാണ് ബിഗ് ബോസ്. മലയാളത്തിന്റെ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആണ് ബിഗ് ബോസ് മലയാളം പതിപ്പിന്റെ അവതാരകൻ. മലയാളത്തിൽ ബിഗ് ബോസ് നാലാം സീസൺ അതിന്റെ അവസാനത്തോട് അടുത്ത് കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ. ലക്ഷ്മി പ്രിയ, സൂരജ്, ധന്യ മേരി വർഗീസ്, റിയാസ്, ബ്ലസ്ലീ, ദിൽഷാ എന്നിവർ മാത്രമാണ് ഇനി ഷോയിൽ മത്സരാർത്ഥികൾ ആയി ഉള്ളത്. ഇരുപത് പേരായിരുന്നു ഇത്തവണ മത്സരിക്കാൻ ഉണ്ടായിരുന്നത്. അതാണിപ്പോൾ ആറ് പേരായി ചുരുങ്ങിയിരിക്കുന്നത്.

ഇനി ഒരാഴ്ച കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ ബിഗ് ബോസ് നാലാം സീസണിലെ വിജയിയെ അറിയാം. അതിനായുള്ള കാത്തിരിപ്പിൽ ആണ് എല്ലാ മലയാളികളും. ബിഗ് ബോസ്സിലെ മത്സരാർത്ഥിയായ ലക്ഷ്മി പ്രിയ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. തന്റെ സിനിമ ജീവിതത്തെ കുറിച്ചും നാടക വേദിയിൽ നിന്ന് സിനിമയിൽ എത്തിയതിനെ പറ്റിയും ഒക്കെ പറയുന്നതിന് ഇടയിലാണ് ലക്ഷ്മിപ്രിയ ഈ കാര്യം പറഞ്ഞത്. തന്നെ പലരും ലേഡി മോഹൻലാൽ ആയിട്ട് വിശേഷിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നാണ് ലക്ഷ്മിപ്രിയ വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

നാടകത്തിൽ അലറി വിളിച്ചു ഒക്കെ അഭിനയിക്കേണ്ടി വരും എന്നും, നാടകത്തിൽ ചില ഡയലോഗുകൾ പറയുമ്പോൾ അറിയാതെ തന്നെ കണ്ണുനിറഞ്ഞു പോകുമെന്നും ലക്ഷ്മിപ്രിയ പറയുന്നു. നാടകം കഴിയുമ്പോൾ ഫീഡ്ബാക്ക് എഴുതാനായി കാണികൾക്ക് പേപ്പർ കൊടുക്കും. അപ്പോൾ പലരും എനിക്ക് എഴുതി തന്നിട്ടുള്ളത് എന്നെ ലേഡി മോഹൻലാൽ നാടകം കാണുമ്പോൾ അവർക്ക് തോന്നുന്നത് എന്നാണ്. സിനിമാനടൻ ആയിരുന്നിട്ടും ഒരുപാട് നാടകങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള ആളാണ് മോഹൻലാൽ, അതുകൊണ്ട് ആവാം പ്രേക്ഷകർ തന്നെ ലേഡി മോഹൻലാൽ ആയി കരുതുന്നത് എന്നും ലക്ഷ്മിപ്രിയ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

യൂട്യൂബിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച് മണിരത്‌നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ ടീസർ

മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ ഭാഗം 1-ന്റെ ആദ്യ ടീസര്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം…

പ്രാരാബ്ദങ്ങൾ കാരണം കിഡ്നി വിൽക്കാൻ ഒരുങ്ങി, പിന്നീട് ഇന്ത്യ മൊത്തം പ്രശസ്തനായ സംഗീത സംവിധായകന്റെ കഥ

തന്റേതല്ലാത്ത കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ജീവിതം താറുമാറായ, അക്കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ 8-ആം ക്ലാസ്സിൽ തോറ്റു പഠനം…

സൗബിനെതിരെയുള്ള അപകീർത്തിപരമായ പോസ്റ്റിനെതിരെ പ്രതികരിച്ചു സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലു

സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലുവിന്റെ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പേജിൽ നടൻ സൗബിൻ ഷാഹിർ നെതിരെ അപകീർത്തികരമായ പോസ്റ്റുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ…

കോണ്ടം ഉണ്ട്, രാത്രി വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചയാൾക്ക് ചുട്ട മറുപടി നൽകി അമേയ മാത്യു

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള ഒരാളാണ് അമേയ മാത്യു. കരിക്ക് വെബ് സീരിസ് വഴിയാണ്…