ജൂൺ 30ന് റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം ‘കടുവ’ ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് മാറ്റിവച്ചു. ഇതിൽ തളരാതെ നിർമ്മാതാക്കൾ പൂർണ്ണമായ പ്രമോഷണൽ തിരക്കിലാണ്. നടന്മാരായ വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയിയും സംയുക്ത മേനോനും ഉൾപ്പെടെയുള്ള ടീം അംഗങ്ങൾ അടുത്തിടെ കൊച്ചിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ചിത്രം അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുമെന്ന് കാട്ടി പാലാ സ്വദേശിയും കേരള കോൺഗ്രസ് (ജെ) നേതാവുമായ ജോസ് കുരുവിനകുന്നേൽ നൽകിയ ഹർജി ഹൈക്കോടതി ഇടപെട്ട് സെൻസർ ബോർഡിനോട് പരിശോധിക്കാൻ നിർദേശിച്ചതിനാൽ സിനിമയുടെ റിലീസ് മാറ്റിവച്ചെന്നാണ് കേൾക്കുന്നത്.

അവനും കുടുംബവും വെള്ളം പിടിക്കുന്നു. കുറുവിനക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്നാണ് താൻ അറിയപ്പെടുന്നതെന്നും കടുവയിലെ നായകൻ കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്നും ഹർജിക്കാരൻ പറയുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളും വ്യാജ സംഭവങ്ങളും കലർത്തിയാണ് ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

കപട രംഗങ്ങളും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചതാണെന്ന് പ്രേക്ഷകർ കരുതും. ഇത് തന്റെ സ്വകാര്യതയ്ക്കും അന്തസ്സിനും ഹാനികരമാകുമെന്ന് ഹർജിയിൽ പറയുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം തന്റെ ജീവിതകഥയെ ആസ്പദമാക്കിയുള്ളതാണെന്ന കുറുവച്ചൻ ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേൽ നൽകിയ പരാതിയിലാണ് കേസിന്റെ തുടക്കം.

എന്നാൽ ചിത്രം കുറുവച്ചന്റെ കഥയല്ലെന്നും അതിലെ നായകൻ ഒരു സാങ്കൽപ്പിക കഥാപാത്രം മാത്രമാണെന്നും തിരക്കഥാകൃത്ത് ജിനു എബ്രഹാം വ്യക്തമാക്കി. നീണ്ട നിയമപോരാട്ടത്തിനൊടുവിൽ ചിത്രത്തിന്റെ പേര് കടുവ എന്നാക്കി മാറ്റാൻ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറപ്രവർത്തകർ കോടതിയിൽ അനുമതി തേടിയിരുന്നു. ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായാലും ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കില്ലെന്ന് കുറുവച്ചൻ പിന്നീട് പ്രതികരിച്ചു.

ഈ മാസം 30ന് റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രം വീണ്ടും മാറ്റിവച്ചു. അപ്രതീക്ഷിതമായ ചില കാരണങ്ങളാൽ റിലീസ് അടുത്ത ആഴ്ചയിലേക്ക് മാറ്റി. ആരാധകരോടും തിയേറ്റർ ഉടമകളോടും വിതരണക്കാരോടും ഞങ്ങൾ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു,” പൃഥ്വിരാജ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

എം.എല്‍.എയുടെ വീട്ടില്‍ കയറിയ യുവാവിനെ പട്ടികടിച്ചു’; വ്യത്യസ്തത നിറച്ചു കുഞ്ചാക്കോ ചിത്രം ന്നാ താൻ കേസ് കൊട്

മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട നായകനാണ് കുഞ്ചാക്കോബോബൻ. ഇപ്പോൾ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ന്നാ താൻ കേസ്…

സിനിമ വിടാന്‍ ഒരു ഘട്ടത്തില്‍ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു; ഭീഷ്മ പര്‍വ്വം എനിക്ക് കിട്ടിയ ബ്ലെസിംഗ് ആണ്: ശ്രീനാഥ് ഭാസി

അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ഭീക്ഷ്‌മ പർവ്വം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അമിയെന്ന ശക്തമായ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത് ശ്രീനാഥ് ഭാസി…

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ്, വൈറലായി ആരാധകന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്രാൻഡ് ദളപതി വിജയ് ആണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട് വിജയ് ആരാധകൻ…

മാസ്സ് ലുക്കിൽ പ്രിൻ്റഡ് ഷർട്ടുമിട്ട് സത്യനാഥൻ്റെ വരവ്; നല്ല അസ്സൽ മമ്മൂട്ടി ലുക്കെന്ന് ദിലീപേട്ടൻ്റെ ആരാധകർ

ദിലീപ് റാഫി കോട്ടുകട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം ആയ വോയിസ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് കേസുകളും കാര്യങ്ങളും…