ജൂൺ 30ന് റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം ‘കടുവ’ ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് മാറ്റിവച്ചു. ഇതിൽ തളരാതെ നിർമ്മാതാക്കൾ പൂർണ്ണമായ പ്രമോഷണൽ തിരക്കിലാണ്. നടന്മാരായ വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയിയും സംയുക്ത മേനോനും ഉൾപ്പെടെയുള്ള ടീം അംഗങ്ങൾ അടുത്തിടെ കൊച്ചിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ചിത്രം അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുമെന്ന് കാട്ടി പാലാ സ്വദേശിയും കേരള കോൺഗ്രസ് (ജെ) നേതാവുമായ ജോസ് കുരുവിനകുന്നേൽ നൽകിയ ഹർജി ഹൈക്കോടതി ഇടപെട്ട് സെൻസർ ബോർഡിനോട് പരിശോധിക്കാൻ നിർദേശിച്ചതിനാൽ സിനിമയുടെ റിലീസ് മാറ്റിവച്ചെന്നാണ് കേൾക്കുന്നത്.

അവനും കുടുംബവും വെള്ളം പിടിക്കുന്നു. കുറുവിനക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്നാണ് താൻ അറിയപ്പെടുന്നതെന്നും കടുവയിലെ നായകൻ കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്നും ഹർജിക്കാരൻ പറയുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളും വ്യാജ സംഭവങ്ങളും കലർത്തിയാണ് ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

കപട രംഗങ്ങളും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചതാണെന്ന് പ്രേക്ഷകർ കരുതും. ഇത് തന്റെ സ്വകാര്യതയ്ക്കും അന്തസ്സിനും ഹാനികരമാകുമെന്ന് ഹർജിയിൽ പറയുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം തന്റെ ജീവിതകഥയെ ആസ്പദമാക്കിയുള്ളതാണെന്ന കുറുവച്ചൻ ജോസ് കുരുവിനാക്കുന്നേൽ നൽകിയ പരാതിയിലാണ് കേസിന്റെ തുടക്കം.

എന്നാൽ ചിത്രം കുറുവച്ചന്റെ കഥയല്ലെന്നും അതിലെ നായകൻ ഒരു സാങ്കൽപ്പിക കഥാപാത്രം മാത്രമാണെന്നും തിരക്കഥാകൃത്ത് ജിനു എബ്രഹാം വ്യക്തമാക്കി. നീണ്ട നിയമപോരാട്ടത്തിനൊടുവിൽ ചിത്രത്തിന്റെ പേര് കടുവ എന്നാക്കി മാറ്റാൻ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറപ്രവർത്തകർ കോടതിയിൽ അനുമതി തേടിയിരുന്നു. ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായാലും ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കില്ലെന്ന് കുറുവച്ചൻ പിന്നീട് പ്രതികരിച്ചു.

ഈ മാസം 30ന് റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രം വീണ്ടും മാറ്റിവച്ചു. അപ്രതീക്ഷിതമായ ചില കാരണങ്ങളാൽ റിലീസ് അടുത്ത ആഴ്ചയിലേക്ക് മാറ്റി. ആരാധകരോടും തിയേറ്റർ ഉടമകളോടും വിതരണക്കാരോടും ഞങ്ങൾ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു,” പൃഥ്വിരാജ് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാള സിനിമയുടെ പവറാണ് മമ്മൂക്ക; പ്രതികരിച്ച് നടൻ കോട്ടയം രമേശ്

ഉപ്പും മുളകും എന്ന പ്രശസ്തമായ സീരിയലിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വന്ന പിന്നീട് ഒട്ടനവധി നല്ല സ്വഭാവ…

സൂര്യ സാറുമായി ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ഒരു ഇന്റർനാഷണൽ പ്രൊജക്റ്റ്‌

തമിഴ് സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രെദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകൻ ആണ് ലോകേഷ് കനകരാജ്. തന്റേതായി…

ദളപതി വിജയിയുടെ നായികയായി രശ്മിക മന്ദാന

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി പ്രശസ്ത തെലുങ്ക് സംവിധായകൻ വംശി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ നായികയായെത്തുന്നത്…

നടിപ്പിൻ നായകന് നന്ദി പറഞ്ഞ് വിക്രം ടീം, ചിത്രം ഇരുന്നൂറ്റി അൻപത് കോടി ക്ലബ്ബിൽ

ഉലകനായകൻ കമൽ ഹാസനെ നായകനാക്കി ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത് മാർച്ച് മൂന്നിന്…