അടുത്തിടെ കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച വിക്രം എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ നടൻ അർജുൻ ദാസ് ഹിന്ദിയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. 2017ലെ ഹിറ്റ് മലയാള ചിത്രമായ അങ്കമാലി ഡയറീസിന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പിൽ താൻ പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുമെന്ന് ജൂൺ 29 ന് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിളുടെ അറിയിച്ചു.

2017 മാർച്ചിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ക്രൈം ഡ്രാമ നിരൂപകരുടെയും സിനിമാപ്രേമികളുടെയും ഇടയിൽ പ്രശംസ നേടി. സൂര്യയും അപർണ ബാലമുരളിയും അഭിനയിച്ച സൂരരൈ പോട്രുവിന്റെ ഹിന്ദി റീമേക്കിന്റെ സഹനിർമ്മാതാവായ അബുണ്ടൻഷ്യ എന്റർടെയ്ൻമെന്റാണ് ഹിന്ദി പതിപ്പ നിർമ്മിക്കുന്നത്. പിആർഒ യുവരാജ് ഷെയർ ചെയ്ത ട്വീറ്റ് റീട്വീറ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് അർജുൻ വാർത്ത സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

@മേമധുമിത സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന #അങ്കമാലി ഡയറീസ് അഡാപ്റ്റേഷനിൽ നായകനായി[email protected]_arjundas ഹിന്ദിയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു, @Abundantia_Ent നിർമ്മിച്ചത് @akshaykumar അഭിനയിച്ച #SooraraiPottru ന്റെ ഹിന്ദി പതിപ്പിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ,” എന്നായിരുന്നു ട്വീറ്റ്. അന്ധഗാരം, മാസ്റ്റർ, കൈതി തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലെ വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്.

നേരത്തെ, വിക്രമിലെ തന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് വൈകാരികമായ കുറിപ്പ് എഴുതാൻ അർജുൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തിയിരുന്നു. “ലോകേഷ് നിന്നെ വിളിച്ച് ‘മച്ചീ, ഒരു സീൻ മാത്രം’ എന്ന് പറയുമ്പോൾ. നിങ്ങൾ ചോദ്യങ്ങളൊന്നും ചോദിക്കരുത്. നിങ്ങൾ പോകൂ! പക്ഷെ ആ ഒരു സീൻ… ഒരു വശത്ത് കമൽ സാറും മറുവശത്ത് സൂര്യ സാറും. ഒരാൾ എന്തു ചെയ്യും? ശ്വസിക്കാനും, ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും, പഠിക്കാനും, നിരീക്ഷിക്കാനും, ഇരുന്ന് നിങ്ങൾ അഭിനന്ദിച്ച രണ്ട് അഭിനേതാക്കൾ നിങ്ങളുടെ മുൻപിൽ അഴിച്ചുവിടുന്നത് കാണാനും നിങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറയുന്നു (sic),” അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

കമൽഹാസനുമായി സ്‌ക്രീൻ പങ്കിടുന്നതിന്റെ അനുഭവത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം എഴുതി, “കമൽ സർ, സാംകോയ്ക്ക് പുറത്ത് നിങ്ങളെ ഒരു നോക്ക് കാണാൻ കാത്തിരിക്കുന്നത് മുതൽ യഥാർത്ഥത്തിൽ നിങ്ങളുടെ സിനിമയുടെ ഭാഗമാകുന്നത് വരെ ഒരു സ്വപ്ന സാക്ഷാത്കാരമാണ്. അവസരത്തിന് നന്ദി.

സൂര്യ സാർ, നന്ദി. നിങ്ങളുമായി സ്‌ക്രീൻ പങ്കിടാൻ കഴിഞ്ഞത് ഒരു തികഞ്ഞ ബഹുമതിയാണ്. നിങ്ങളോടൊപ്പമുള്ള ജോലിയും നിങ്ങളുമായുള്ള സംഭാഷണവും ഞാൻ എപ്പോഴും വിലമതിക്കുന്നു. ഹരീഷ് സർ, നിങ്ങളോടൊപ്പം വീണ്ടും പ്രവർത്തിക്കാനും കഴിഞ്ഞ തവണത്തെപ്പോലെ ഒരേ ഫ്രെയിമിൽ നിങ്ങളോടൊപ്പം ഉണ്ടായിരിക്കാനും കഴിഞ്ഞതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ലാലേട്ടന്റെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ചു മമ്മൂക്ക; ഒരുമിച്ചുള്ള ചിത്രം ഇനി എപ്പോൾ എന്ന് ആരാധകർ

പൃഥ്വിരാജിന് ശേഷം ഇപ്പോൾ മോഹൻലാലിന്റെ പുതിയ വീട് സന്ദർശിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ സെലിബ്രിറ്റി സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മികച്ച…

മലയാള സിനിമ നശിച്ചു, തുറന്നടിച്ച് ഒമർ ലുലു

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ സംവിധായകന്മാരിൽ ഏറെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു സംവിധായകനാണ് ഒമർ ലുലു. ഹാപ്പി വെഡിങ്…

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ദാസനും വിജയനും വീണ്ടും ഒരേ വേദിയിൽ; പുതിയ സന്തോഷം പങ്കുവച്ചു സത്യൻ അന്തിക്കാടും

മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെ മികച്ച സിനിമകളിൽ ഒന്നാണ് നാടോടിക്കാറ്റ് എന്ന ചിത്രം അതിന്റെ ഭാഗമായി ഇറങ്ങിയ മറ്റു…

കേരളം ദളപതി കോട്ട, റോക്കി കുറച്ച് വിയർക്കും; വൈറലായി യുവാവിന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്‌

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചിത്രമാണ്…