ഇന്ത്യൻ സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ശിവകുമാർ. പാണ്ടിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത് പുറത്തിറങ്ങിയ എതിർക്കും തുനിതവൻ ആണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ നായകനായി അഭിനയിച്ച് പുറത്ത് വന്ന അവസാന ചിത്രം. ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ വമ്പൻ വിജയമായി മാറിയിരുന്നു. ജൂൺ മൂന്നിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ വിക്രം എന്ന ലോകേഷ് കനകരാജ് തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ സൂര്യ അഥിതി വേഷത്തിൽ എത്തിയിരുന്നു. ചിത്രത്തിൽ സൂര്യ അവതരിപ്പിച്ച റോളക്സ് എന്ന കഥാപാത്രം ഏറെ പ്രേക്ഷക പ്രശംസ പിടിച്ചു പറ്റിയിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യൻ സിനിമക്ക് ആകെ അഭിമാനം നൽകുന്ന ഒരു നേട്ടം സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ശിവകുമാർ. 2022 ലെ ഓസ്‌കർ ഫിലിം അക്കാഡമിയിലേക്ക് ഉള്ള അംഗങ്ങളെ തിരഞ്ഞെടുത്തപ്പോൾ അതിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഒരാൾ നടിപ്പിൻ നായകൻ സൂര്യ ആണ്. ഇന്ത്യൻ സിനിമക്ക് ആകെ അഭിമാനം നൽകുന്ന വാർത്ത ആണിത്. നടി നടന്മാരുടെ കാറ്റഗറിയിലേക്കാണ് സൂര്യയെ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നത്. സൂര്യക്കൊപ്പം ബോളിവുഡ് താരം കജോളും ഈ കാറ്റഗറിയിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

അക്കാദമിയിൽ അംഗം ആകുവാൻ ക്ഷണം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യ തമിഴ് നടൻ കൂടിയാണ് സൂര്യ ശിവകുമാർ. സൂര്യക്ക് ലഭിച്ച നേട്ടത്തിന്റെ ആഘോഷത്തിലാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകർ. ജയ് ഭീം, സൂററെയ് പൊട്രൂ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് നടിപ്പിൻ നായകനെ ഈ നേട്ടത്തിന് അർഹൻ ആക്കിയത്. ഏതാണ്ട് അന്പത്തി നാല് രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് ഉള്ളവരെയാണ് ഇത്തവണ അക്കാഡമിയിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

എങ്ങും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളുമായി കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടറിന്റെ മോൺസ്റ്റർ, കുതിക്കുന്നത് വമ്പൻ വിജയത്തിലേക്ക്

മലയാളത്തിന്റെ സ്വന്തം കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി സൂപ്പർഹിറ്റ് സംവിധായകൻ വൈശാഖ് സംവിധാനം ചെയ്തു ഇന്ന്…

നൻപകൽ നേരത്ത് മയക്കം’ പുതിയ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു

അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തില്‍ തന്നെ സമീപകാലത്ത് ശ്രദ്ധ നേടിയ സംവിധായകനണ് ലിജോ ജോസ് പല്ലിശേരി.മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി ലിജോ…

അന്താരാഷ്ട്ര തലത്തിൽ സിനിമകൾ നിർമ്മിക്കാൻ ഒരുങ്ങി ആശിർവാദ് സിനിമാസ്

സിനിമാ പ്രേക്ഷകരും മോഹൻലാൽ ആരാധകരും ഒന്നടങ്കം കാത്തിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് ബറോസ്.ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ അപ്ഡേഷനുകൾ…

ഞാൻ അടുത്തതായി സംവിധാനം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ലാലേട്ടന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണ് ; പൃഥ്വിരാജ്

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരങ്ങളാണ് മോഹന്‍ലാലും പൃഥ്വിരാജും.2019ല്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ നായകനാക്കി പൃഥ്വിരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത…