ബാലതാരമായി തമിഴ് സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ശ്രുതിഹാസൻ തമിഴ് സിനിമയില്ലെ ഏറ്റവും വലിയ താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ്. അടുത്തിടെ തമിഴിൽ അധികം സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും അഭിനയിച്ച ചിത്രങ്ങളെല്ലാം തന്നെ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ടതാണ്.

വിജയ് സേതുപതി സംവിധാനം ചെയ്ത എസ് ബി ജെനാഥൻ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലാണ് താരം അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. ചിത്രം പ്രതീക്ഷിച്ചത്ര വിജയം നേടിയില്ല. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ശ്രുതി ഇപ്പോൾ തെലുങ്കിൽ മലർ എന്ന പ്രഭാസ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്ന തിരക്കിലാണെന്നും തമിഴ് സിനിമകളൊന്നും കമ്മിറ്റ് ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നും പറയപ്പെടുന്നു.

മ്യൂസിക് ആൽബം അടക്കം നിരവധി ജോലികളുടെ തിരക്കിലാണ് ശ്രുതി. അതിനിടെ, ശ്രുതിഹാസൻ വീണ്ടും ഒരു തമിഴ് സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ കമ്മിറ്റ് ചെയ്തതായി അടുത്തിടെ വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു. യാമിറുക്ക ബേമാൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സംവിധാന രംഗത്തേക്ക് കടന്നുവന്ന സംവിധായകൻ ഡികെ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിലാണ് ശ്രുതിഹാസൻ അഭിനയിക്കുന്നത്.

ഈ ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപനങ്ങളൊന്നും ഉണ്ടായിട്ടില്ല. എന്നാൽ ഡികെ-ശ്രുതി ചിത്രത്തെ ക്കുറിച്ചുള്ള പ്രഖ്യാപനം ജൂലൈ ആദ്യം ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് സൂചന. തന്റെ വിവാഹത്തെ കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക് ഇപ്പോൾ താരം പ്രതികരിക്കുകയാണ്.

ഇതാദ്യമായല്ല ശ്രുതി ഹാസൻ തന്റെ വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നത്. ഈ മാസം ആദ്യം, വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അവളുടെ ആശയത്തെക്കുറിച്ച് ശ്രുതിയോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ, വിവാഹത്തിനുള്ള സാധ്യത ഈ നിമിഷം തന്നെ അസ്വസ്ഥനാക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞു.

“ഇത് ഞാൻ ഉടനടി എടുത്തു ചാടുന്ന കാര്യമല്ല,” താരം പറഞ്ഞു, വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ മാതാപിതാക്കളുടെ – കമൽ ഹാസന്റെയും സരികയുടെയും വിവാഹമോചനത്തെ സ്വാധീനിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അവർ തർക്കിച്ചു. “അവരുടെ വിവാഹം നടക്കാത്തതിനാൽ, അവൾ അങ്ങനെ ചെയ്യുമായിരുന്നു. വിവാഹം എന്ന ആശയം തള്ളിക്കളയരുത്, അത് പ്രവർത്തിച്ചപ്പോൾ, അവർ മിടുക്കരായ ദമ്പതികളായിരുന്നു, അതാണ് ഞാൻ കാണാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തത്,” നടി പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ബീസ്റ്റിനെ ആഘോഷമാക്കാൻ വിജയ് ആരാധകർ ; കട്ട് ഔട്ടറുകളിൽ ആറാടി ദളപതി

വിജയ് സിനിമ പ്രേമികൾ നാളെ ആറാടുംലോകം മുഴുവൻ ആരാധകർ ഉള്ള തമിഴ് നടൻ ആണ് വിജയ്,…

ഇത് മലയാളികൾക്ക് അഭിമാന നിമിഷം, ചരിത്ര നേട്ടവുമായി സിബിഐ ഫൈവ്

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

വിധു വിൻസെന്റിന്റെ ‘വൈറൽ സെബി’: വേൾഡ് പ്രീമിയർ മാർച്ച്‌ 20ന്

വിധു വിൻസെൻ്റ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് “വൈറൽ സെബി’. ചിത്രത്തിന്റെ വേൾഡ് വൈഡ്…

മിന്നൽ മുരളി എന്ന ചിത്രം കൊണ്ട് ടോവിനോ എന്ത് നേടി

ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ബാനറിൽ സോഫിയ പോൾ…