ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 ൽ നിന്ന് പുറത്താക്കപ്പെട്ട റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ പുതിയ ചുവടുവെപ്പിന്റെ ആവേശത്തിലാണ്. അഭിനയ പ്രേമിയായ താരം അടുത്തിടെ തന്റെ മോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റ ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചു. സന്തോഷ് ടി കുരുവിള നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രമായി തന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് റോബിൻ തന്റെ ആരാധകരെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്ന വാർത്ത അറിയിച്ചു.

“എന്നെ മലയാള സിനിമയിലേക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തിയതിന് സന്തോഷ് സർ @santhoshkuruvilla, അരുൺ സാർ @arun.c.thampi എന്നിവർക്ക് നന്ദി. എനിക്ക് ഈ മഹത്തായ അവസരം നൽകിയതിനും മലയാള ചലച്ചിത്ര മേഖലയിലേക്ക് എനിക്ക് വഴി തുറന്നതിനും വളരെ നന്ദി,” അദ്ദേഹം കുറിച്ച്. രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, മലയാളത്തിലെ സൂപ്പർ സ്റ്റാറും ബിഗ് ബോസ് മലയാളം അവതാരകനുമായ മോഹൻലാലും അദ്ദേഹത്തിന് ഊഷ്മളമായ ആശംസകൾ അറിയിച്ചുകൊണ്ട് ഇതേ പോസ്റ്റർ പങ്കിട്ടു.

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4 ലെ ശക്തമായ മത്സരാർത്ഥികളിൽ ഒരാളായിരുന്നു റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ. എന്നിരുന്നാലും, പ്രതിവാര ടാസ്‌ക്കിനിടെ സഹ മത്സരാർത്ഥിയായ റിയാസിനെ കയ്യേറ്റം ചെയ്തതിനു മത്സരാർത്ഥിയെ ഷോയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കിയിരുന്നു. തുടക്കത്തിൽ, മത്സരാർത്ഥിയെ രഹസ്യ മുറിയിലേക്ക് അയച്ചെങ്കിലും പിന്നീട്, കളിയിൽ തുടരാൻ യോഗ്യനല്ലെന്ന് അവതാരകൻ മോഹൻലാൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

എന്നിരുന്നാലും, പുറത്തായതുമുതൽ, റോബിൻ ആരാധകർക്കിടയിൽ വലിയ ജനപ്രീതി ആസ്വദിക്കുകയാണ്. അടുത്തിടെ, സ്റ്റാർട്ട് മ്യൂസിക്കിന്റെ പ്രീമിയർ എപ്പിസോഡിൽ റോബിൻ ബിഗ് ബോസ് മലയാളം 4-ലെ മറ്റ് മുൻ മത്സരാർത്ഥികൾക്കൊപ്പം ചേർന്നു. ബിഗ് ബോസ് ഷോയിലെ തന്റെ ശത്രു ജാസ്മിനൊപ്പമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചിത്രം ഇപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാണ്.

വലിയ രീതിയിൽ ഷോയിൽ ആരാധക പിന്തുണ ലഭിച്ചിരുന്ന താരമാണ് റോബിൻ രാധാകൃഷ്ണൻ. ഷോയിലെ മറ്റൊരു താരത്തിനും ലഭിക്കാത്ത വരവേൽപാണ്‌ റോബിന് എയർപോർട്ടിൽ ആരാധകർ നൽകിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

തിരുമ്പി വന്തിട്ടെന്നു സൊല്ല്; മഹാവീര്യർ – പ്രിവ്യു ഷോക്ക് ശേഷമുള്ള പ്രതികരണങ്ങളിലേക്ക്

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, എബ്രിഡ് ഷൈൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ടൈം ട്രാവൽ ഫാന്റസി ചിത്രമായ ‘മഹാവീര്യർ’…

മിന്നൽ മുരളി എന്ന ചിത്രം കൊണ്ട് ടോവിനോ എന്ത് നേടി

ടോവിനോ തോമസിനെ നായകനാക്കി ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത് വീക്കെൻഡ് ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ബാനറിൽ സോഫിയ പോൾ…

തിരിച്ചുവരവിനൊരുങ്ങി മോഹൻലാൽ, അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നത് വമ്പൻ ചിത്രങ്ങൾ

മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളും ഏറ്റവും വലിയ താരവും ആണ് കംപ്ലീറ്റ്…

മോഹൻലാൽ സിനിമയ്ക്കായി ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ ഒരുക്കാൻ മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ ആക്ഷൻ ഡയറക്ടർ

ദൃശ്യം എന്ന മലയാള സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും വലിയ ചിത്രത്തിനുശേഷം മോഹൻലാൽ-ജീത്തു ജോസഫ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ അനൗൺസ്…