മുൻ സഹപ്രവർത്തകനെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കാൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്നാരോപിച്ച് 2018 ൽ നടൻ ദിലീപിനെപ്പോലെ ലൈംഗികാരോപിതനായ നടൻ വിജയ് ബാബുവും സംഘടനയിൽ നിന്ന് രാജിവയ്ക്കണമെന്ന് ഗണേഷ് പറഞ്ഞു. അസോസിയേഷനെ ക്ലബ്ബുകളുമായി താരതമ്യം ചെയ്തതിന് അമ്മ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഇടവേള ബാബു മാപ്പ് പറയണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

വിജയ് ബാബുവിനെതിരായ നടപടിയെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, വിജയ് ബാബു നിരവധി ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗമാണെന്നും അതിൽ നിന്നെല്ലാം തന്നെ പുറത്താക്കിയിട്ടുണ്ടോയെന്നും ഇടവേള ബാബു പറഞ്ഞിരുന്നു. അമ്മ ഒരു ചാരിറ്റബിൾ സംഘടനയാണെന്നും ക്ലബ്ബല്ലെന്നും താനും താനും മാപ്പ് പറയണമെന്നും ഗണേഷ് പറഞ്ഞു.

കോടതി കുറ്റക്കാരനാണെന്ന് കണ്ടെത്തിയാൽ മാത്രമേ നടപടിയുണ്ടാകൂവെന്നാണ് സംഘടനയുടെ നിലപാട്. വിജയ് ബാബു കേസിൽ രക്ഷപ്പെട്ടയാളുടെ വാദം കേൾക്കണമെന്നും ഗണേഷ് പറഞ്ഞു. തന്റെ അഭിപ്രായങ്ങൾക്ക് അമ്മ മറുപടി പറയണം. നടൻ ലൈംഗികാതിക്രമക്കേസ് ഫയൽ ചെയ്തതിന് പിന്നാലെ വിജയ് ദുബായിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഇടവേള ബാബു കൂടെയുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഷമ്മി തിലകന്‍ പറഞ്ഞ പലകാര്യങളിലും തനിക്ക് യോജിപ്പുണ്ട്. താന്‍ കത്ത് നല്‍കിയപ്പോഴും മറുപടി നല്‍കിയില്ല. ഇതുസംബന്ധിച്ച്‌ മോഹന്‍ലാലിന് കത്ത് എഴുതും. പാര്‍വ്വതിയും ശ്വേതമേനോനും എന്തിന് രാജിവെച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. ദിലീപ് രാജി വച്ചത് പോലെ വിജയ് ബാബുവും രാജി വെക്കണം.

AMMAയുടെ യോഗത്തില്‍ വിജയ് ബാബു പങ്കെടുത്തു. നടപടിക്രമങ്ങള്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും ബാധകമാണ്. AMMAയില്‍ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗമായിരുന്നു വിജയ് ബാബു. ആരോപണം വന്നതിനെ തുടര്‍ന്ന് സംഘടനയ്ക്ക് കത്ത് നല്‍കി രാജിവെച്ചിരുന്നു. നിലവില്‍ സംഘടനയില്‍ അംഗമാണ് വിജയ് ബാബു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സെറ്റിൽ യഷിനുണ്ടായിരുന്നപോലെ സ്വാതന്ത്ര്യം എനിക്കില്ലായിരുന്നു, കെ ജി എഫ് നായിക പറയുന്നു

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

എൻ ജി കെ ക്കു ശേഷം സൂര്യയും സായി പല്ലവിയും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

തമിഴ് സാംവിധായകനായ സെല്വരാഘവൻ സംവിധാനം ചെയ്ത എൻ ജി കെ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സൂര്യയും സായി…

മഹാവീര്യറിന് ശേഷം രണ്ടാം ഭാഗത്തിലൂടെ ഹിറ്റടിക്കാൻ എസ ഐ ബിജു പൗലോസ് വീണ്ടും

നിവിൻ പോളി നായകനായി 2016ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ എബ്രിഡ് ഷൈനി ചിത്രം ആക്ഷൻ ഹീറോ ബിജുവിന്റെ രണ്ടാം…

ഞാൻ കൂടെ ഉള്ളതാണ് പ്രിത്വിരാജിൻ്റെ ഭാഗ്യം

മാജിക് ഫ്രെയിംസ് പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനി ഓണർ ആയ ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫൻ ട്രാഫിക് എന്ന ന്യൂ ജനറേഷൻ…