മുൻ സഹപ്രവർത്തകനെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കാൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്നാരോപിച്ച് 2018 ൽ നടൻ ദിലീപിനെപ്പോലെ ലൈംഗികാരോപിതനായ നടൻ വിജയ് ബാബുവും സംഘടനയിൽ നിന്ന് രാജിവയ്ക്കണമെന്ന് ഗണേഷ് പറഞ്ഞു. അസോസിയേഷനെ ക്ലബ്ബുകളുമായി താരതമ്യം ചെയ്തതിന് അമ്മ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഇടവേള ബാബു മാപ്പ് പറയണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

വിജയ് ബാബുവിനെതിരായ നടപടിയെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, വിജയ് ബാബു നിരവധി ക്ലബ്ബുകളിൽ അംഗമാണെന്നും അതിൽ നിന്നെല്ലാം തന്നെ പുറത്താക്കിയിട്ടുണ്ടോയെന്നും ഇടവേള ബാബു പറഞ്ഞിരുന്നു. അമ്മ ഒരു ചാരിറ്റബിൾ സംഘടനയാണെന്നും ക്ലബ്ബല്ലെന്നും താനും താനും മാപ്പ് പറയണമെന്നും ഗണേഷ് പറഞ്ഞു.

കോടതി കുറ്റക്കാരനാണെന്ന് കണ്ടെത്തിയാൽ മാത്രമേ നടപടിയുണ്ടാകൂവെന്നാണ് സംഘടനയുടെ നിലപാട്. വിജയ് ബാബു കേസിൽ രക്ഷപ്പെട്ടയാളുടെ വാദം കേൾക്കണമെന്നും ഗണേഷ് പറഞ്ഞു. തന്റെ അഭിപ്രായങ്ങൾക്ക് അമ്മ മറുപടി പറയണം. നടൻ ലൈംഗികാതിക്രമക്കേസ് ഫയൽ ചെയ്തതിന് പിന്നാലെ വിജയ് ദുബായിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഇടവേള ബാബു കൂടെയുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഷമ്മി തിലകന്‍ പറഞ്ഞ പലകാര്യങളിലും തനിക്ക് യോജിപ്പുണ്ട്. താന്‍ കത്ത് നല്‍കിയപ്പോഴും മറുപടി നല്‍കിയില്ല. ഇതുസംബന്ധിച്ച്‌ മോഹന്‍ലാലിന് കത്ത് എഴുതും. പാര്‍വ്വതിയും ശ്വേതമേനോനും എന്തിന് രാജിവെച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. ദിലീപ് രാജി വച്ചത് പോലെ വിജയ് ബാബുവും രാജി വെക്കണം.

AMMAയുടെ യോഗത്തില്‍ വിജയ് ബാബു പങ്കെടുത്തു. നടപടിക്രമങ്ങള്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും ബാധകമാണ്. AMMAയില്‍ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗമായിരുന്നു വിജയ് ബാബു. ആരോപണം വന്നതിനെ തുടര്‍ന്ന് സംഘടനയ്ക്ക് കത്ത് നല്‍കി രാജിവെച്ചിരുന്നു. നിലവില്‍ സംഘടനയില്‍ അംഗമാണ് വിജയ് ബാബു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

പാൻ വേൾഡ് റീച്ച് നേടി ദളപതി വിജയിയുടെ ബീസ്റ്റ്, ഒരുപാട് രാജ്യങ്ങളിൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ട്രെൻഡിംഗ് ലിസ്റ്റിൽ

ദളപതി വിജയിയെ നായകനാക്കി നെൽസൺ ദിലീപ്കുമാർ ഡോക്ടർ എന്ന ശിവകാർത്തികേയൻ ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധാനം ചെയ്ത്…

നിങ്ങൾ ഇതുവരെ കാണാത്ത ഒരു മോഹൻലാലിനെ എന്റെ പുതിയ സിനിമയിലൂടെ കാണാൻ കഴിയും

മലയാളത്തിന്റെ മഹാ നടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ശ്രീകുമാർ മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് 2018 ഡിസംബറിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ…

നെയ്യാറ്റിൻകര ഗോപന്റെ ആറാട്ട് ഇനി ആമസോണിൽ, ചിത്രം പ്രദർശനം തുടങ്ങി

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഉദയകൃഷ്ണയുടെ തിരക്കഥയിൽ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ ഫെബ്രുവരി…

സെറ്റിൽ യഷിനുണ്ടായിരുന്നപോലെ സ്വാതന്ത്ര്യം എനിക്കില്ലായിരുന്നു, കെ ജി എഫ് നായിക പറയുന്നു

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…