തമിഴ് സാംവിധായകനായ സെല്വരാഘവൻ സംവിധാനം ചെയ്ത എൻ ജി കെ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സൂര്യയും സായി പല്ലവിയും അവസാനമായി ഒന്നിച്ചൊരു ചിത്രം വന്നത്. ചിത്രത്തിൽ ഇരുവരും മികച്ച താരജോഡികളായി ഒരുപാടു അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടിയിരുന്നു, വീണ്ടും ഇരുവരെയും ഒന്നിച്ച സ്‌ക്രീനിൽ കാണാനായി പ്രേക്ഷകർ കാത്തിരിയ്ക്കുകയാണ്.

എന്നാൽ വീണ്ടും സൂര്യയും സായി പല്ലവിയും സിനിമയിൽ ഒന്നിക്കുകയാണ്. ഇത്തവണ അഭിനേതാക്കളായല്ല ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്നത്. നിർമാതാവ് എന്ന നിലയിലാണ് സൂര്യയും സായി പല്ലവിയും വീണ്ടും ഒന്നിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. സൂര്യയുടെ പത്നിയും 2D എന്റെർറ്റൈന്മെന്റ്സ് മേലധികാരിയുമായ ജ്യോതികയാണ് സായിപല്ലവി ചിത്രമായ ഗാർഗിയുംടെ നിർമാണം കൈ കൈര്യം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ചില സഹ കഥാപാത്രങ്ങൾ മനസ്സിൽ താങ്ങി നിൽക്കുന്നവരാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ജ്യോ , സായി പല്ലവി ചിത്രമായ ഗാർഗിയുമായി സഹകരിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്നതിൽ തനിക്കു സന്തോഷമുണ്ട് എന്ന് സൂര്യ ഇതേക്കുറിച്ചു തന്റെ ട്വിറ്റര് അക്കൗണ്ടിൽ കുറിച്ചു. ഈ കാലത്തു പുതിയ ചിന്തകളും അത് പ്രവർത്തികമാക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളും ഏറെ പ്രശംസിക്കപ്പെടണം എന്നു അദ്ദേഹം കുറിച്ചു.

\ഗാർഗി എന്ന ചിത്രം 2D എന്റർടൈൻമെൻറ്സിനു വേണ്ടി ജ്യോതിക ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ് ചിത്രം നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും രസിപ്പിക്കുമെന്നു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്നും താരം തന്റെ പ്രൊഫൈലിൽ കുറിച്ചു. സൂര്യയും ജ്യോതികയും സായി പല്ലവിയോടൊപ്പം ഗാർഗി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറപ്രവർത്തകരുമായി നിൽക്കുന്ന ചിത്രം ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ഗൗതം രാമചന്ദ്രൻ സംവിധാനം നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ സായി പല്ലവിയും കാളി വെങ്കറ്റും പ്രധാന കഥാ പത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഇനി വരെ സിനിമ ലോകം സാക്ഷ്യം വഹിച്ചിട്ടില്ലാത്ത പ്രശനങ്ങൾ കുറിച്ചു ചിത്രം സംസാരിക്കുമെന്നും ഇത് പ്രേക്ഷകരിൽ വലിയ സ്വാധീനം ചെലുത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുവെന്നും താരങ്ങൾ പ്രതികരിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

ജിത്തു ജോസഫിന് പിന്നാലെ മലയാളത്തിൽ യുവതാരങ്ങളെ അണിനിരത്തി ത്രില്ലർ ഒരുക്കാൻ പ്രിയദർശൻ

കഴിഞ്ഞദിവസമാണ് ജിത്തുജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത ത്രില്ലർ ചിത്രമായ വർത്തമാനം ഹോട്ട് സ്റ്റാറിൽ ചെയ്തത് ചിത്രത്തിലെ മികച്ച…

ജെ സി ഡാനിയേൽ പുരസ്കാരങ്ങൾ സമ്മാനിച്ചു. ജോജു ജോർജ് മികച്ച നടൻ ദുര്ഗ കൃഷ്ണ മികച്ച നടി

മലയാള സിനിമ രംഗത്തെ പ്രതിഭകൾക്കുള്ള പുരസ്‌കാരമായ ജെ സി ഡാനിയേൽ പുരസ്കാരം പ്രഖ്യാപിച്ചു. നടൻ ജോജു…

സഹതാരവുമായി പ്രണയം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്; എന്നാൽ അത് തിരികെ ലഭിച്ചോ എന്ന് സംശയമുണ്ട്; കല്ല്യാണി പ്രിയദർശൻ

വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയതാരമായി മാറിയ താര സുന്ദരിയാണ് കല്യാണി…

ഏമ്പുരാനിൽ ലാലേട്ടനും പ്രിത്വിക്കുമൊപ്പം ദുൽക്കറും ? മൾട്ടിസ്‌റ്റാറർ ആവാൻ എമ്പുരാൻ

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ലാലേട്ടൻ ചിത്രമാണ് എമ്പുരാൻ. ആദ്യഭാഗമായ ലുസിഫെറൻറെ വാൻ വിജയത്തിന്…