നടൻ സുരേഷ് ഗോപി ഇന്ന് ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ അവസരത്തിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ എസ്‌ജി 251 (താൽക്കാലിക പേര്) നിർമ്മാതാക്കൾ സെക്കൻഡ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പങ്കിട്ടു. കൈയിൽ കഠാരയുമായി ഹാൻഡിൽ ബാർ മീശയുമായി നിൽക്കുന്ന സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ചിത്രമാണിത്. അൽ പാസിനോയുടെ 1983-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സ്കാർഫേസിന്റെ ഒരു പോസ്റ്ററും പശ്ചാത്തലത്തിൽ കാണാം.

അസ്കർ അലിയെ നായകനാക്കി ജീം ബൂം ഭാ (2019) എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച രാഹുൽ രാമചന്ദ്രനാണ് എസ്ജി 251 സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്കിൽ സുരേഷ് ഗോപി സാൾട്ട് ആന്റ് പെപ്പർ ഗെറ്റപ്പിൽ എത്തിയിരുന്നു, അതിനാൽ രണ്ട് ടൈംലൈനിലാണ് കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നതെന്നാണ് അനുമാനം.

സമീൻ ​​സലിമാണ് തിരക്കഥ ഒരുക്കുന്നത്, ഇത് ഒരു ആക്ഷൻ പായ്ക്ക്ഡ് മാസ്സ് എന്റർടെയ്‌നറായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു. എതറിയൽ എന്റർടെയ്ൻമെന്റ്‌സാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. മറ്റ് അഭിനേതാക്കളെയും അണിയറപ്രവർത്തകരെയും നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. സുരേഷ് ഗോപി നായകനായ കാവൽ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് അടുത്തതായി റിലീസ് ചെയ്യാൻ പാപ്പൻ അണിനിരക്കുന്നത്.

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം സംവിധായകൻ ജോഷിയുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കോപ്പ്-ത്രില്ലർ. മാത്യൂസ് തോമസിനൊപ്പമുള്ള ഒറ്റക്കൊമ്പനാണ് നടന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന മറ്റൊരു പ്രോജക്റ്റ്. 1995-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഹൈവേ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തിനായി ജയരാജുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കുമെന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

അതിനിടെ തന്റെ പിറന്നാൾ ദിനമായ ഇന്ന് അദ്ദേഹം ‘അമ്മ എന്ന മലയാള താരസംഘടനയുടെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റ മീറ്റിംഗിൽ വച്ച് ലാലേട്ടന്റെയും മമ്മൂക്കയുടെയും മറ്റു അനേകം താരങ്ങളുടെയും സാന്നിധ്യത്തിൽ പിറന്നാൾ ആഘോഷിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാള സിനിമയുടെ പവറാണ് മമ്മൂക്ക; പ്രതികരിച്ച് നടൻ കോട്ടയം രമേശ്

ഉപ്പും മുളകും എന്ന പ്രശസ്തമായ സീരിയലിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് വന്ന പിന്നീട് ഒട്ടനവധി നല്ല സ്വഭാവ…

കുതിരപ്പുറത്തേറി ആദിത്യ കാരികാലനായി വിക്രം; പൊന്നിയിൻ സെൽവന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് വൈറലാകുന്നു

പ്രമുഖ സംവിധായകൻ മണിരത്‌നത്തിന്റെ പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ ചിത്രം ഒരു പരമ്പരയായി ഒരുങ്ങുന്നുവെന്നും ആദ്യ ഭാഗം ഉടൻ…

മെഗാസ്റ്റാറിന്റെ ഭീഷ്മയെ മറികടന്ന് റോക്കി, ഇനി മുന്നിൽ ഉള്ളത് ലൂസിഫറും, ബാഹുബലിയും, പുലിമുരുഗനും മാത്രം

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…

നടിമാർക്ക് ബുദ്ധി കുറവാണ് എന്നാണ് പലരുടെയും ധാരണ ; കാവ്യാമാധവൻ വാക്കുകൾ വൈറലാകുന്നു..

ബാലതാരമായി സിനിമയിലെത്തിയ പിന്നീട് മലയാളികളുടെ സ്വന്തം നായികയായി തുടരുന്ന താരമാണ് നടി കാവ്യാമാധവൻ. ഒട്ടനവധി സൂപ്പർ…