ലോക സിനിമ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ. മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും വലിയ താരവും മാറ്റാരുമല്ല. മലയാളത്തിലെ ആദ്യം അൻപത് കോടി, നൂറ്‌ കോടി, നൂറ്റി അൻപത് കോടി, ഇരുന്നൂറ് കോടി ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം മോഹൻലാലിന്റെ പേരിൽ ആണ്. മലയാള സിനിമയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഫാൻ ബേസ് ഉള്ള താരവും കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാൽ ആണ്.

എന്നാൽ മോഹൻലാലിന്റേതായി അവസാനം തിയേറ്ററുകളിൽ ഇറങ്ങിയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ഒന്നും പ്രതീക്ഷിച്ച വിജയം നേടാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. 2020 ൽ തിയേറ്ററിൽ എത്തിയ ബിഗ് ബ്രദർ, 2021 ൽ റിലീസ് ചെയ്ത പ്രിയദർശൻ ചിത്രം മരക്കാർ അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം, ഈ വർഷം റിലീസ് ആയ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ചിത്രം ആറാട്ട് എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ച് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ അവസാന മൂന്ന് ചിത്രങ്ങൾ. എന്നാൽ ഇവ മൂന്നും തിയേറ്ററുകളിൽ പരാജയം ആയി മാറി. പക്ഷെ ഈ കാലയളവിൽ മോഹൻലാൽ അഭിനയിച്ച് ഒ ടി ടി വഴി പുറത്ത് വന്ന ദൃശ്യം-2, ബ്രോ ഡാഡി, 12ത് മാൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്.

തന്റെ ബോക്സോഫീസ് പ്രതാപം തിരിച്ചു പിടിക്കാൻ ഒരുപിടി മികച്ച ചിത്രങ്ങളുമായി മോഹൻലാൽ വീണ്ടുമെത്തുകയാണ്. മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ബാറോസ്, ബ്ലോക്ക്‌ബസ്റ്റർ ചിത്രം ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം എമ്പുരാൻ, ജീത്തു ജോസഫ് ചിത്രം റാം, അതിരൻ ഫൈയിം വിവേക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം എന്നിങ്ങനെ ഒരു പിടി പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇനി വരാൻ ഉള്ളത്. ദൃശ്യം, ദൃശ്യം-2, 12ത് മാൻ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം മോഹൻലാൽ – ജീത്തു ജോസഫ് ഒന്നിക്കുന്ന റാം രണ്ട് ഭാഗങ്ങൾ ആയിട്ട് ആയിരിക്കും റിലീസ് ചെയ്യുക എന്നാണ് ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന വിവരം. തെന്നിന്ത്യൻ താരസുന്ദരി തൃഷയാണ് ചിത്രത്തിൽ നായിക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

മലയാള സിനിമയിൽ പുത്തൻ തരംഗം സൃഷ്ട്ടിച്ച് ഗില

മലയാള സിനിമയിൽ പുത്തൻ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച് ഗില. വമ്പൻ താരതയോ വലിയ ബഡ്ജറ്റ് എന്നിങ്ങനെ ഒന്നുമില്ലാതിരുന്നിട്ടും…

തമിഴ് സിനിമയിലെ ഒരുപാട് ക്ലീഷേകള്‍ പൊളിച്ചടുക്കിയ സിനിമ കൂടിയാണ് ജയ് ഭീം ; ജ്യോതിക

സൂരരൈ പോട്ര്’ എന്ന സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം സൂര്യ നായകനായി എത്തിയ ചിത്രമായിരുന്നു ജയ് ഭിം.…

കാവ്യയ്ക്ക് ആശംസയുമായി വന്നത് നടന്‍ ഉണ്ണി മുകുന്ദന്‍ മാത്രം

മലയാള സിനിമയുടെ കാവ്യശ്രീയായി അറിയപ്പെട്ടിരുന്ന നടി കാവ്യ മാധവന്റെ ജന്മദിനമാണിന്ന്. 1984 ല്‍ ജനിച്ച കാവ്യ…

പുത്തൻ കേസും അന്വേഷണവുമായി അയ്യർ വീണ്ടുമെത്തുന്നു, റിലീസ് തീയതി പുറത്ത്

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന…