ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ മലയാളത്തിന്റെ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ ഒടിയൻ എന്ന ബ്രഹ്മാണ്ട ചിത്രം. എന്നാൽ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രതീക്ഷകളോട് നീതി പുലർത്താൻ ചിത്രത്തിന് കഴിഞ്ഞില്ല. ആശിർവാദ് സിനിമാസിന്റെ ബാനറിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂർ ആണ് ഒടിയൻ നിർമ്മിച്ചത്. പ്രകാശ് രാജ്, മഞ്ജു വാര്യർ, നരേയ്ൻ, കൈലാസ്, സിദ്ധിക്ക്, നന്ദു തുടങ്ങി ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ ഡബ്ബിങ് സമയം സംവിധായകൻ വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ തന്നോട് പറഞ്ഞ കാര്യം പ്രേക്ഷകരോട് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് ഡബ്ബിങ് ആർട്ടിസ്റ്റ് മനോജ്. ചിത്രത്തിലെ വില്ലൻ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച പ്രകാശ് രാജിന് വേണ്ടി താനും ഡബ്ബ് ചെയ്തിരുന്നു എന്നും എന്നാൽ പിന്നീട് തന്നെ മാറ്റി ഷമ്മി തിലകനെ കൊണ്ട് ഡബ്ബ് ചെയ്യിക്കുകയായിരുന്നു എന്നും മനോജ്‌ പറയുന്നു. പ്രകാശ് രാജിന് വേണ്ടി 90 ശതമാനത്തോളം ഡബ്ബ് ചെയ്ത ശേഷം ആണ് തന്നെ മാറ്റിയത് എന്നും അതിന്റെ കാരണം ഇപ്പോഴും തനിക്ക് അറിയില്ല എന്നും ഒരു ഓൺലൈൻ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ മനോജ്‌ പറഞ്ഞു.

ഡബ്ബ് ചെയ്യുന്ന സമയം ഇതിന് എനിക്ക് സ്റ്റേറ്റ് അവാർഡ് ലഭിച്ചില്ലെങ്കിൽ താൻ ഈ പണി നിർത്തും എന്ന് ശ്രീകുമാർ മേനോൻ പറഞ്ഞിരുന്നതായും മനോജ്‌ പറയുന്നു. ഇതൊക്കെ കേട്ട് ഞാൻ ഒരുപാട് ത്രിൽ അടിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ എല്ലാം വെറുതെയായി. ചിത്രത്തിലെ ഡബ്ബിങ്ങിന് ഷമ്മി തിലകന് അവാർഡും ലഭിച്ചു. ഒടിയൻ എന്ന സിനിമ പിന്നെ എപ്പോൾ കണ്ടാലും മനസ്സിൽ ഒരു വിങ്ങൽ ആണെന്നും മനോജ്‌ പറയുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You May Also Like

സിബിഐ-5ന്റെ പരാജയം, പകുതി മീശയെടുത്ത് മമ്മൂട്ടി ആരാധകൻ

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മുട്ടിയെ നായകനാക്കി എസ് എൻ സ്വാമിയുടെ തിരക്കഥയിൽ കെ മധു സംവിധാനം ചെയ്ത്…

ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ നിയന്ത്രിക്കണമെന്ന ആവശ്യവുമായി ഫിയോക്

കൊറോണ എന്ന മഹാമാരി രാജ്യത്തു പിടി മുറുക്കിയതിനു പിന്നാലെയാണ് ഓ ടി ടി പ്ലാറ്റ്‌ഫ്ലോമുകളുടെ അതിപ്രസരം…

പുതിയ റെക്കോർഡുമായി അറബിക്കുത്തു.. ചിത്രത്തേക്കാൾ നിലവാരം പുലർത്തിയ ഗാനമെന്ന് പ്രേക്ഷകർ

വിജയുടെ അറബിക് കുത്ത് 150 മില്യൺ വ്യൂസ് നേടി പുതിയ റെക്കോർഡ് സൃഷ്ടിച്ചു. വിജയുടെ അവസാനമായി…

കുറ്റവും ശിക്ഷയും ലേക്ക് വിളിച്ചപ്പോൾ പോലീസ് വേഷം ചെയ്യാനുള്ള ലുക്ക് തനിക്ക് ഉണ്ടോ എന്ന് സംശയിച്ചിരുന്നു

കമ്മട്ടിപ്പാടം എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ഒട്ടേറെ നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനു ശേഷമാണ് രാജീവ് രവി എന്ന സംവിധായകൻ…