കന്നഡ സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടന്മാരിൽ ഉള്ള ഒരാളാണ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ കിച്ച സുധീപ്. ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ മാത്രമല്ല സംവിധായകനായും തിരക്കഥാകൃത്തായും പ്രൊഡ്യൂസർ ആയും ഗായകനായും എല്ലാം തന്നെ കഴിവ് തെളിയിച്ച വ്യക്തി കൂടിയാണ് കിച്ച സുദീപ്. കന്നട സിനിമയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകരുള്ള ഒരു സൂപ്പർസ്റ്റാർ കൂടിയാണ് കിച്ച സുധീപ്. ഈച്ച എന്ന സിനിമയിലെ വില്ലൻ വേഷം വഴി ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ ഉള്ള പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ സുപരിചിതനാണ് കിച്ച സുദീപ്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം അപ്രതീക്ഷിതമായി കന്നഡ സൂപ്പർസ്റ്റാർ കിച്ച സുദീപിനെ കൊച്ചി ലുലു മാളിൽ കണ്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കുകയാണ് മലയാളികൾ. കന്നഡ സിനിമയിലെ സൂപ്പർസ്റ്റാർ ആണെങ്കിലും യാതൊരു വിധ താര ജാഡകളും ഇല്ലാതെ കിച്ച സുദീപിനെ ലുലു മാളിൽ കണ്ടപ്പോൾ എല്ലാവരും അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു. തന്റെ കൂടെ ഫോട്ടോ എടുക്കാൻ വന്ന ആരാധകർക്കൊപ്പം എല്ലാം താരം വളരെ സന്തോഷത്തോടെ ഫോട്ടോക്ക് പോസ് ചെയ്തു. തന്റെ പുതിയ സിനിമയായ വിക്രാന്ത് റോണയുടെ 3ഡി ട്രെയിലർ ലോഞ്ചിനായി കൊച്ചി ലുലു മാളിലെ പിവിആർ തിയേറ്ററിൽ എത്തിയത് ആയിരുന്നു താരം.

ഒരു ഫാന്റസി ആക്ഷൻ ത്രില്ലെർ ആയി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന വിക്രാന്ത് റോണാ ജൂലൈ 28 ന് ലോകമെമ്പാടും ഉള്ള തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. അനൂപ് ബന്ദേരി ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. പാൻ വേൾഡ് റിലീസ് ആയി ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം തെലുങ്ക്, കന്നഡ, മലയാളം, തമിഴ്, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ലീഷ് എന്നീ ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. 3ഡിയിൽ ഒരുങ്ങുന്ന സിനിമ എല്ലാവർക്കും വലിയ ഒരു ദൃശ്യ വിസ്മയം തന്നെയാകും സമ്മാനിക്കുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഇവിടെ എല്ലാവർക്കും സ്പേസ് ഉണ്ട് മമ്മൂട്ടി ഫഹദിനോട് പറഞ്ഞതിങ്ങനെ

വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങളാൽ പ്രേക്ഷക മനസില്‍ ഇടം നേടിയ നടനാണ് ഫഹദ് ഫാസില്‍.2002-ല്‍ ‘ പുറത്തിറങ്ങിയ കയ്യെത്തും…

12th man Trailer: മോഹൻലാലും ജീത്തു ജോസഫും ഒന്നിക്കുന്ന ലോക്ക്ഡ് റൂം ത്രില്ലർ

മെയ് 20 ന് ഡിസ്നി പ്ലസ് ഹോട്ട്‌സ്റ്റാറിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ…

നീ നല്‍കുന്ന പിന്തുണയാണ് എന്റെ ശക്തി; നയൻതാരക്ക് പരസ്യമായി നന്ദി പറഞ്ഞ് വിക്കി;

ഏറെ വര്ഷങ്ങളായി വിവാഹത്തിനായി മലയാളികളും തമിഴ് പ്രേക്ഷകരും ഒരുപോലെ കാത്തിരിക്കുന്ന താര ജോഡികളാണ് നയൻതാരയും വിഘ്‌നേശ്…

ഒടിയനെയും ഭീഷമയെയും മറികടന്ന് കെ ജി എഫ് ചാപ്റ്റർ 2

റോക്കിങ് സ്റ്റാർ യാഷിനെ നായകനാക്കി പ്രശാന്ത് നീൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ഇന്ത്യ ഒട്ടാകെ തരംഗം ആയി…