മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട നായകനാണ് കുഞ്ചാക്കോബോബൻ. ഇപ്പോൾ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ന്നാ താൻ കേസ് കൊട് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ സോഷ്യൽ മീഡിയ റിലീസ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് കാരണം. രൂപത്തിലും ഭാവത്തിലും വ്യത്യസ്തത പുലർത്തിക്കൊണ്ടാണ് ഇത്തവണ ചാക്കോച്ചൻ പ്രേക്ഷകരുടെ മുന്പിലേക്കെത്തുന്നത്.

വ്യത്യസ്തത നിറച്ച ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ തന്നെ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞു. ചീമേനി മാന്വല്‍ എന്ന ദിനപത്രത്തിലുള്ള ഫ്രന്റ് പേജ് വാർത്തയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ.

ഒപ്പം വലതു കാലിന്റെ പിറകിൽ തുന്നിക്കെട്ടിയ മുറിവുമായി പിന്നിലേക്ക് നോക്കി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന ചാക്കോച്ചന്റെ ചിത്രവും ആണ് ഈ പോസ്റ്ററിന്റെ ഹൈലൈറ്. സ്ഥലം എം എൽ എ യുടെ വീട്ടിൽ കക്കാൻ കേറിയ കള്ളന്റെ പാട്ടി കടിച്ചു മുറിവേൽപ്പിച്ചു എന്ന തലക്കെട്ടോടെയാണ് ഈ വാർത്ത കാണിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഇതിൽ നിന്നും ഒരു കള്ളന്റെ ലൈഫ് ഉം മോഷണങ്ങളും അതിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള കഥാസന്ദർഭങ്ങളും തന്നെയായിരിയ്ക്കും ചിത്രത്തിന്റെ ഇതിവൃത്തം എന്നാണു മനസിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്നത്. വലിയ അളവിലുള്ള സ്വീകാര്യതയാണ് ഈ വ്യത്യസ്തമായ ഫസ്റ്റ്സോ ലുക്ക് പോസ്റ്ററിന് ല്‍ മീഡിയാ ഇടങ്ങളില്‍ ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

വാര്‍ത്തയ്ക്കൊപ്പം മലയാളികള്‍ മുന്‍പെങ്ങും കാണാത്ത ദൈന്യഭാവത്തോടെ, പിന്‍കാലിലെ മുറിവ് ഡ്രസ് ചെയ്തുകൊണ്ടുള്ള ചാക്കോച്ചന്റെ നില്‍പ്പും ഭാവവും ആരിലും ചിരിയുണര്‍ത്തും. മോഷ്ടാവായ നായകന്റെ നിലവിലെ അവസ്ഥ പത്രവാര്‍ത്താരൂപത്തില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നതിനൊപ്പം ചിത്രത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക റീലീസ് തീയതിയും പോസ്റ്ററിലൂടെ പ്രഖ്യാപിക്കുകയം ചെയ്തു. ആഗസ്റ്റ് 12ന് കേരളത്തിലെ തിയറ്ററുകളില്‍ ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You May Also Like

ഒരിടവേളക്ക് ശേഷം ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി എസ്തർ അനിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇളക്കിമറിച്ച് ആരാധകർ

മലയാള സിനിമയിലെ യുവനടിമാരിൽ ശ്രെദ്ധേയയായ ഒരാളാണ് എസ്തർ അനിൽ. ജയസൂര്യ ചിത്രം നല്ലവൻ എന്ന സിനിമയിൽ…

‘അടിപൊളി ലെവല്‍.. രോമം എണീച്ച് നില്‍ക്കുന്ന ദിവസം’; വിജയുടെ ബീസ്റ്റ് ആഘോഷമാക്കി ആരാധകര്‍.

ബീസ്റ്റ് റീവ്യൂ. ദളപതിയുടെ ഒരു ONE MAN ഷോ. മൊത്തത്തിൽ Average. ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര തീവ്രവാദ…

കോണ്ടം ഉണ്ട്, രാത്രി വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചയാൾക്ക് ചുട്ട മറുപടി നൽകി അമേയ മാത്യു

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള ഒരാളാണ് അമേയ മാത്യു. കരിക്ക് വെബ് സീരിസ് വഴിയാണ്…

താര രാജാക്കന്മാരെ ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട് ദിലീപേട്ടനെ നയൻസ് കല്യാണം വിളിച്ചത് എന്തുകൊണ്ട്

സൗത്ത് ഇന്ത്യ മുഴുവൻ ആഘോഷിച്ച ഒരു കാറ് വിവാഹമായിരുന്നു നയൻതാര വിഘ്നേശ് ദമ്പതികളുടെ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ്…